สติ้กเกอร์ SPORT TRUCK over 200 km/hr team

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    มันจะดีหลอพี่ ผมว่ามันดูยังงัยๆอยู่นา

คนอื่นๆช่วยออกความคิดเห็นหน่อยค้าบ

ผมว่าน่าจะทำมาหลายๆแบบนะพี่ แล้วค่อยมาโหวตกันดีมะ

2. ช่วยกันออกแบบก็ได้นะครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    คิดดิ รีบนะ เดี๋ยวคนอื่นก๊อปไปอีก...........

4. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    มัน ญี่ปุ่นไป อ่ะ มันเหมือนพวกรถดริฟมากกกว่า

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38

เดี๋ยวลองตัดมาให้ดูก่อนดีไหม

6. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เท่ดีครับพี่ เหมือนพวก คามิกาเซ่ เลย อิอิ

7. pord_13

pord_13 New Member Member

54
    0
    0
    ขอใบนึงนะครับ ตอนยังไม่ติดติกเกอร์งานก้อเข้าบ่อยอยู่แล้วถ้าติดเข้าไปล่ะไม่อยากคิด...............กรั่ก กรั่ก กลับจากนครเมื่อไหร่จะเข้าไปเอานะครับ ท่านเจี๊ยบขอบคุณครับฝากขอสติกเกอร์ต้อยดีเซลด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2008
  8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ยังไม่รู้ว่าคนอื่นจะว่าอย่างไรเลยครับ........เดี๋ยวลองให้ก๊อป กะนุ่น ออกแบบมาดูกันอีกที ของนุ่นกะก๊อปอาจจะเวิร์คกว่าด้วย

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แบบเสื่อ 2008

เป็นไงมั่ง ขอเสียงวิจารณ์หน่อยครับ แบบว่าอันนี้เป็นคอนเซ็บนะครับ
    จะมีการเปลี่ยนแปลงเล็กๆน้อย สวยไหมว่ะ

10. T'LOY

118
    0
    0
    เจ๋ง ๆ ๆ ๆๆ ๆ

11. ต้อ..

362
    4
    0
    สวยคับ คือผมกำลังจะปรึกษาพี่เรื่องเสื้อทีมอยู่พอดีเรย

เอ่อ แล้วทำไมพี่ถึงจะเปลี่ยนสติ๊กเกอ ละคับ ผมว่าของเดิมมันก้อสวยอยู่แร้วนา แต่ว่าเราต้องมีเพจ หน้ารถอีกอันอะคับ มันจะได้เวิค กว่านี้อะ ผมว่านะ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่ได้เปลี่ยน ไอ้แดงเนี่ยตรงกลางมันเป็นเบอร์สมาชิกใส่เลขไปแทน ในรูปใส่เลข 12 ไปเล่นๆ เท่านั้นเอง ครับพี่น้อง

13. ต้อ..

362
    4
    0
    จ้า ถ้ายังนั้น ก้อแหล่มเรย

14. T'LOY

118
    0
    0
    เปลี่ยนสติ๊กเกอร์ก็ดี พี่ มันพวกสติ๊กเกอร์ปลอมด้วย นะ พี่ ๆๆๆ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ก็อปปี้ให้เหมือนล่ะกัน อย่าไปทำให้มัน กลายพันธุ์

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ได้ครับพี่กอร์ฟ

17. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    จัดไปเลยครับ พร้อมเสมอ....

18. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    อยากเข้าทีม sport truck ต้องทำไงบ้างครับ

19. ต้อ..

362
    4
    0
    มามีตติ้งดีมั้ยคับ ยินดีต้อนรับนะคับ ที่ Sport Truck เนี่ย เปนกันเองคับ ไม่มีไรวุ่นวายมาก ว่าแต่อยู่แถวไหนละคับ

เพราะเรามีตติ้งที่พระประแดงอะคับ ไกล้มั้ย

20. T'LOY

118
    0
    0
    สมัคร สมาชิกเข้ามาคุยกันในบอร์ด Sport Truck ก่อนก็ได้จะได้รู้จักกันไว้ คับ ยินดีต้อนรับคับ

ต่อไปก็จะได้ไปมิตติ้งกันนะคับบบ

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เข้ามาเป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ.........ไม่ต้องไปซีเรียสเรื่องทงทีมอะไรหรอกครับ.........

22. _nop_

811
    0
    0
    ได้เลยครับ ขอฝากตัวเลยละกัน อิอิ ผมอยู่พระราม9 ครับ

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปเล่นก็คาร์ที่ชูก้าบีทกันไหมครับ.........จะได้รับน้องด้วย หิหิ

ผมชื่อ เจี๊ยบครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

24. _nop_

811
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ผมยังไม่เคยไปเลย

25. Little DragonZ

566
    16
    0

อยากรับน้องบ้างอ่ะครับ พี่..........

26. ต้อ..

362
    4
    0
    รับน้อง..สยองขวัญ....เหอๆๆๆ

27. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่คับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านคับ มาแนวเจแปนเลยน๊ะคับ

28. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ได้ๆๆ เดี๋ยวเจอกันแน่ โกคาร์ทกะเหยี่ยวเงิน.........

29. _nop_

811
    0
    0
    วันเสาร์ มินิทรัคคลับ เขารันนัมเบอร์กันใหม่พวกพี่ไปกันหรือเปล่าครับ อยากไปด้วยแต่ไม่รู้จักใครเลย:eek::eek::eek:

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มาซิครับ.....ไปพร้อมกันก็ได้ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้