ไปดูหนังสือautoเล่มใหม่ 505ใครล้อเหลืองๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    อึม..งงครับ

2. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    จามา ป่วน เขา ทามมาย ว้า....................
    อิจฉา เขาเรอะ
    ชอบ ก็ ชม ออก มา ไม่ ชอบก็ เงียบไว้ ซะดีกว่า
    อะไร ที่คิด ว่า มัน ขวางหูขวาตา นัก ก็ มอง ข้าม ๆ มัน ไป และกันนะคับ

ไป สู่ สุขติ ได้ แล้ว สาธู๊.......................

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เกลียด ที่สุด เลย พวก แบบนี้..........

4. NConly

NConly New Member Member

4
    0
    0
    โห...นักเลงkey bord เอ.....ละทุบรถใครได้บ้างยังครับ(คงไม่ได้หลอก)ว่างๆมาทุบรถผมบ้างนะครับไม่ก็ชี่ใส่ล้อผมก็ได้ครับขอบคุณครับ

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หมา เห่า มัก ไม่ กัด หรอก ครับ หุหุ

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    Hot ไม่เลิกกระทู้นี้555

7. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ส ง สั ย จ ะ เ ป็น อี แ อ บ

ไ ม่ ช อ บ เ ปิ ด เ ผ ย ตั ว

8. ohmmemy

1,077
    4
    38
    หาย ปาย เลย อะ 55555+

9. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    รอดูด้วยคน

10. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    หายไปเลย โดนเก็บไปแล้วหรอ ไปกันเมื่อไหร่ ไม่เห็นชวนเลยกันมั่งเลย เหอ เหอ

11. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เด๋ว พี่ เบียร์ ปล่ำ เลย หนิ เปรี้ยว นัก..............

12. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ไว้เจอกัน วันมิตติ้งคับ จะแจ้งตัวและชี้ชัดๆเลยว่าใคร รอสืบที่อยู่อีกแป๊ปเดียวครับ ตอนนี้รู้ตัวแล้วว่าใคร เล่นถึง พ่อนี่ ไม่ไหวครับ เกินเหตุ
    อีกอย่างต้องขอบคุณทุกคนที่เข้ามาช่วกันประนามมันด้วยนะครับ และก็รุ่นพี่ที่สำนักงานตำรวจด้วยที่ช่วยสืบให้ ขอบคุณครับ

13. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ไว้เจอกัน วันมิตติ้งคับ จะแจ้งตัวและชี้ชัดๆเลยว่าใคร รอสืบที่อยู่อีกแป๊ปเดียวครับ ตอนนี้รู้ตัวแล้วว่าใคร เล่นถึง พ่อนี่ ไม่ไหวครับ เกินเหตุ
    อีกอย่างต้องขอบคุณทุกคนที่เข้ามาช่วยกันประนามมันด้วยนะครับ และก็รุ่นพี่ที่สำนักงานตำรวจด้วยที่ช่วยสืบให้ ขอบคุณครับ

14. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ........:(:(:(

แล้วคันที่งาน expo ที่คันล่ะร้อยกว่าล้าน มันจะสุดหรือยังเหวอ อยากรู้จัง :sad::sad::sad: สงสัยจะยังไม่สุดมั้ง :eek::eek::eek:

ระวัง แก๊ง ปาจกรถ ตอนนี้กำลัง ฮิต ขึ้นหน้า 1 ทุกที :eek::eek::eek:

15. ball@vios.std / spunk

[email protected] / spunk New Member Member

17
    1
    0
    ไอ้นี่มันเกรียนขนานแท้เลยนะเนี่ย...

16. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ไม่นานต้องจับตัวได้

17. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    อยากเจอมันเหมือนกัน

18. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0

รบกวนบอกชื่อทาง pm ด้วยนะครับ

ผมไม่ว่างไปงาน เดี๋ยวจะไม่รู้

ว่า ไอ้เชี้ยนั่นคือใคร

ขอบคุณครับ

19. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    พี่กอล์ฟรู้ตัวแล้วหรอครับ ไม่รู้ใช่คนเดียวกับที่ผมสืบมาอะป่าว

***ลบให้แล้วครับ ถ้าผิดคนก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ***:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2007
  20. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    จุ๊ๆๆๆๆ....

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อย่าระบุแบบนี้ดิโภ ใช่หรือไม่ใช่ก็ไม่ควรโพสนะน้อง

22. lek@18_asujung

lek@18_asujung New Member Member

15
    0
    0
    เด๋วไก่ตื่น...........เอาหน้ามันจู้กับท่อไอเสียแล้วเหยียบคันเร่งให้เครื่องพัง อย่าเสียดาย ไอ้คนแบบนี้

23. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ช่างเขาเถอะครับเขาคงยังไม่เคยได้ยินคนชมรถของตัวเองเช่นโครสวยเลย, โหดว่ะ หรืออาจจะโคตรลิเกเลย ใส่ไปได้ รถเน่าๆ แม่งสวยอยู่คนเดียวเลย อะไรประมาณนี้ ตัวผมเองโดนมาเยอะแล้วครับทำใจได้แล้วครับคนเราคิดไม่เหมือนกันครับ มีความสุขของเราก็พอ อย่าเบียดเบียนกันและกันเลย เงินก็ไม่ได้ขอครายมา อย่างมากก็ขอแม่ พอเถอะครับ เดี๋ยวร้านอะใหล่รวยกันพอดี ทุบกันไปทุบกันมาอะ ไปมิตติ้งกันดีกว่าซาบายจาย

24. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ใช้ ไม่ ใช้ เด๋ว ก็ ได้ รู้ กัน เอง ครับ

คน เลว มัน หนี ไม่ รอด หรอก ครับ

25. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    หายไปไหนแล้วนั่น

26. lek@18_asujung

lek@18_asujung New Member Member

15
    0
    0
    ใช่ครับ ถ้าไม่สนใจมันก็คงจะเลิกไปเอง

27. สำนึก

สำนึก Guest

0
    0
    0
    ก่อนอื่นต้อง"ขอโทษ" เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนในคลับแห่งนี้ด้วยนะครับ ที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น ความผิดเกิดจากตัวผมเองที่ไม่ได้ lock เครื่องไว้หลังจากเข้าเวปนี้ขณะไปทำธุระข้างนอก ซึ่งจากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นผมได้สอบถามกับน้องๆในฝ่าย ได้ความว่าน้องมันแอบมาแกล้งผมโดยโพสเล่น ซึ่งผมเองก็ไม่รู้ จนกระทั่งวันนี้เข้ามาเห็นก็เป็นเรื่องใหญ่โตไปแล้ว ยังไงๆต้องขอโทษ คุณแก๊สแมน , คุณนัท ฯลฯ ทั้งหลาย หรือผู้ที่น้องผมด่าว่าไปด้วยนะครับ และเรื่องนี้ก็ไม่เกี่ยวกับคุณนัท ซิตี้มาเนีย เลยครับ อย่าเข้าใจเค้าผิดครับ ยังไงแล้วหวังว่าเรื่องนี้คงจบนะครับ .....ต้องขอโทษทุกๆคนในคลับแห่งนี้อีกครั้งครับ ขอบคุณครับ

28. Story of love

Story of love New Member Member

395
    2
    0
    แสดงตัวด้วยครับ เจออย่างนี้ผมเสียเลยนะครับ ยังไงผมขอขอบคุณทั้งคุณโบแล้วก็พี่กอลฟ์ด้วยนะครับที่รับฟังคำชี้แจงจากผมครับ

29. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ลูก ผู้ ชาย ทำ อะไร ไว้ ต้อง รับผิดชอบ กับ สิ่งที่ ตัว กระทำ ลง ไป

ผมชื่อต้นเจ้าของเครื่องที่น้อง(ที่เป็นพนักงาน Outsource) ของบริษัทมาขอยืมใช้เครื่องครับ เพราะว่าน้องที่จ้างมาเค้าไม่มีเครื่องที่ออกเน็ตได้ พอผมไม่อยู่โต๊ะ เค้าก็จะชอบมาใช้เครื่องผม ทำให้เกิดปัญหาดังกล่าว ยังไงแล้วผมคิดว่าปัญหาดังกล่าวน่าจะจบได้แล้ว อย่างที่ทุกๆท่านต้องการให้จบ เพราะผมเองก็ออกมายอมรับผิดแทนน้องที่เพิ่งจบใหม่ และเข้ามาทำงานได้ไม่นาน ที่รู้เท่าไม่ถึงการณ์ ผมเองก็ไม่อยากจะว่าหรืออะไรกับน้องมาก เพราะไม่อยากให้เค้าลาออก เพราะเค้าเองก็โดนงาน และปัญหาต่างๆมาก ส่วนปัญหานี้ ผมได้ว่ากล่าวตักเตือนและจะคอยดูแลเครื่องของผมให้ดีกว่านี้ คงไม่ปล่อยให้น้องมาใช้ตามอำเภอใจแบบที่ผ่านมาอีกครับ หวังว่าคำว่า "ขอโทษ" คงจะเพียงพอนะครับ เพราะว่าผมเองก็ขอโทษในฐานะพี่ ที่ต้องดูแลน้องในปกครอง หวังว่าคลับนี้คงรับฟัง และ ใจกว้างพอนะครับ ขอบคุณมาก
    จาก ต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้