ไปดูหนังสือautoเล่มใหม่ 505ใครล้อเหลืองๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    คิดได้แค่นี้หรอจะทุบกระจกรถเนี้ย 555 ถ้าคิดว่าทำอะไรได้มากกว่าป่าวประกาศว่าจะทุบกระจกรถก็ เชิญล็อคอินเข้ามาแสดงตัวดีกว่านะ จะได้รู้จักตัวตนจริงๆ ว่าคุณคือลูกผู้ชายตัวจริง ไม่ใช่คุณคือโคบาล
    แล้ว อีกอย่างน้องเค้าก็ไม่ได้เอ่ยถึง บิดาคุณเลย ถ้าจะเกินเลยก็นัดมาว่าจะเอายังไง อย่ามาเก่งแต่ในบอร์ดนะครับ
    โคตรน่ากลัว กลัวจริงๆไม่ได้ล้อเล่นนะ กลัวว่าคุณมึงจะเป็นพวกเกย์เฒ่า ได้แต่ทำตัวแอบๆไม่แสดงออกก็เลยไม่กล้าที่จะล็อคอิน เข้ามาในนี้ เอาไงว่ามาเลย อย่าทำตัวเป็นนักเลงคีบอร์ดเลย นัดมาถ้าไม่กล้าอย่ามากวนตีนในนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤศจิกายน 2007
  2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อยู่แถวนนท์เหมือนกันด้วยนี่ แล้วเจอกันคับ

3. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ มันสืบได้ครับว่าเป็นใคร อยู่ที่ไหน ไม่ต้องไปสนใจครับ ไอ้ที่เขาด่ามาก็ลบไปเถอะครับอย่าไปสนใจ รกหูรกตาเปล่าๆ

แต่ถ้า มีเรื่องนอกบอร์ดล่ะก็ แป๊บเดียวครับถึงตัวแน่นอน ไม่ต้องกังวล โลกไซเบอร์ไม่ใช่เรื่องซับซ้อนอีกต่อไปแล้วครับ ใครทำ

อะไรที่ไหน ในคอมเครื่องไหน หรือแม้แต่ร้านเน็ตคาเฟ่ หรือไอพีปลอม มันจับได้หมดแล้วครับเดี๋ยวนี้

4. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    รอ...ความคืบหน้า

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    กระทู้นี้ร้อนแรงจริงวุ๊ย ปล่อยเขาไปเถอะครับอย่าเอามาเป็นอารมณ์เลย ว่าแล้วศุกร์นี้นัดกินเหล้ากานดีกว่า555

6. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    อ่านอยู่นาน
    จริงๆ น่าจะจบตั้งแต่ครั้งแรกแล้วนะครับ
    อย่างนี้แสดงว่าไม่จบ ต้องการหาเรื่องแล้วนิครับ

ถ้าคุณคิดว่าแน่ ก็Log in เข้ามาเลย อย่า"ตุ๊ด" ทำเป็นอีกแอบอยู่ได้

แล้วที่ขู่จะทุบรถคนอื่นเขาอะนะ คิดว่าทุบเป็นคนเดียวรึไงครับ:embarassed:

ตุ๊ดอย่างงี้จะกล้าหรอ............กล้าๆหน่อยครับ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ชอบอันเนี้ย...หาซื้อที่ไหนหรอครับ..
    ชอบมั๊กมายเลย..ขอยืม Copy ได้ไหม..อนุญาติไหมคับ อิอิ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ถูกต้องแล้วก๊าบ....ซู้ดยอด...จริง ๆ โลก Cyber :D

9. soda_za

518
    5
    0
    ตามสบายเลยครับ พอดีเจอในเนตเห็นมันขำดีน๊ะ:D

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เฮ้อ...คนเล่นรถด้วยกันแท้ๆ..โทรไปก้อไม่รับ..

11. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ด่าขนาดนี้ก็ประจานใน racing forum ไปเลยครับ

คนเขาจะได้รู้ครับ

12. soda_za

518
    5
    0
    รู้ตัวโจทย์แล้วนิหว่าน้องโบว์ เป็นใครกานวะอยากรู้จริงๆ:mad:

13. gri

1,163
    26
    0
    จะให้ผมไปประจานใน racing forum ก็ได้นะครับ

ชักหมันไส้เหมือนกัน

เข้าใจว่าจะเป็นผู้ใหญ่

แต่นิสัยไม่ใหญ่ตามวัย

เขาน่าจะอายผมบ้างนะ

ผมอายุแค่ 20 เอง

เขาเป็นผู้ใหญ่

ที่กำลังทำตัวเป็นแบบที่แย่ๆ

ให้คนอายุ 20 ดูอยู่นะครับ

14. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อิอิ..........จัดงามๆไปคับพี่

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ลุยยยยยยยยยยย

16. รอนานแล้วน๊า...เมื่อไหร่จะมาอ่ะ จับให้ถูกตัวนะ ..ใบ้ให้ก็ได้ว่าตอนเนี๊ยะ เข้าใจผิดอ่ะ น่าฉง ฉาน...เอิ๊ก เอิ๊กๆๆ แต่รถในคลับทุกคันอ่ะ ระวังหน่อยน๊า ...หมั่นไส้อ่ะ จากกูคลับบ้านใกล้เรือนเคียง

17. gri

1,163
    26
    0
    แปลกนะ

คนอย่างนี้ ที่โคราช หาไม่ได้แล้วแถวบ้านผม

สูญพันธุ์ไปหมดแล้ว

แต่ก่อนก็เคยมีเยอะ ไม่รู้เป็นไง

กลับไปเกิดใหม่หมดเลยอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2007
  18. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    แล้วไง สัด ปากดีนัก รถทุกคันแล้วไง หากุเจอก็เอา อย่าดีแต่ปากว่ะ

19. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ก็ยังใส่กระโปงอยู่ดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2007
  20. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    รอไปก่อนนะอย่าเพิ่งหนีละ เมิงเจอแน่

21. lek@18_asujung

lek@18_asujung New Member Member

15
    0
    0
    ดุเดือดจิงๆๆกะจะมาช่วยเฮฮาแต่...........เครียดครับ

22. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    หมาเห่า ไม่ค่อยกัดครับ

แต่ถ้าหมากัด ต้องเตะเท่านั้นครับ

23. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    505 ล้อเหลืองๆ วิ่งแถวๆ ศรีนครินทร์ ผ่านหน้าซีคอน แล้วเลี้ยวขวาเข้าอุดมสุขบ้างป่าวครับ
    เคยเจอกันนานแล้ว ขับๆตามๆ โหดสุด ได้ใจจริงๆครับ ชอบจริงๆ

24. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ไหนๆเจอแล้วก็ขอสักดอกสิครับ ใช่ไม่ใช่เดี๋ยวก็รู้

25. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    อย่ามาทำตัวเกรียนในที่สาธารณะสิคะ
    :mad::mad::mad:

26. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    เยอะคับพวกปากดี แค่ล๊อกอินยังไม่กล้า แล้วมันจะกล้าไปทุบคนอื่นเหรอคับ

พวกกระโหลก กะลา พวกนี้ อยู่ได้ไม่นานหรอกคับ......

27. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

ขอโทษน่ะ..........เก่งแต่ใช้ ปาก หน่ะ มัน ไม่ ทำให้ ท้อง ได้ หรอก น่ะ

28. jes-blue

jes-blue New Member Member

8
    0
    0
    ผมว่าคนที่สามารถสืบตัวตนของตัวคุณจาก IP ได้มันคงไม่จำกัดแต่ใน กรมตำรวจ หรอกมั่งครับ อย่าลืมว่า คุณมาเหยียบถึงบ้านเขาแล้วคิดว่าจะรอดไหมครับ

29. Rain

Rain New Member Member

55
    8
    0
    ตามLinkเข้ามาดูคับ ไม่ได้อยากจะออกความเห็นซักเท่าไหร่นะคับ แต่เจอคนแบบนี้มาเยอะจนรำคาญอ่ะ

โตๆกันแล้วก็ไม่น่าทำแบบนี้นะ แต่อย่างงี้ปล่อยไว้มันก็สร้างความน่ารำคาญให้กับเราคับ

ด่ามันไปก็เท่านั้นคับ สละเวลากันสักนิดนัดกันหลังไมค์แล้วเล่นเลยดีกว่าเด๋วนี้หาตัวคนเล่นเน็ทก็ไม่ใช่เรื่องยาก

30. lek@18_asujung

lek@18_asujung New Member Member

15
    0
    0
    ต้องเหนี่ยวอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้