เช้านี้เจอ สาวขับ Neon สีแดง ผ่านหน้าตึก Software park ช่วงเรากำลังรอเลี้ยวออกถนนอยู่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 26 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    เช้านี้เจอ สาวขับ Neon สีแดง ผ่านหน้าตึก Software park ช่วงเรากำลังรอเลี้ยวออกถนนอยู่ เลยยิ้มให้ แต่ทำไมสาวเจ้าเขาไม่สนใจนะ เราก็ขับ น้องออนเหมือนกันนะ

2. ผมยังม่ะกล้ายิ้มให้ใครเล่ะ ได้แค่มองท้ายนีออน วิ่งไปแว้บๆเทห์ๆ

3. Kapong Pang

Kapong Pang Guest

0
    0
    0
    เจอประจำเส้นพระราม 2 ของใครหนอออ ;'P อีกคันเจอที่ มอเกษตรบางเขน ประจำเลยย อิอิ ^^

4. เค้าเขิลพี่อ่ะดิ..เลยเก็กๆไว้ก่อนน

5. หูวววว นึกว่าจะเห็นรถเรา แต่ลืมไปว่าถ้าเห็นเราคงไม่ทันได้ยิ้มให้ เพราะเราซิ่งงงงงง 555

6. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    วันนี้เอารถไปทำโช๊คมา เจอน้าคนที่มาทำโช๊คเหมือนกัน เขาใช้ neon สีขาว แต่เปลี่ยนลงเครื่องใหม่ เครื่อง Toyota Celica 2.0 3S-GE Twincam 16 V เสียงเครื่องนิ่มมาก น้าแกบอกว่าเหยียบ ได้ 200 กว่า ไม่รู้จริงป่าว เห็นแล้วอยากเปลี่ยนมั่ง หมดงบไป 4 หมื่น สงสัียงานนี้ต้องเก็บตังมั่งแล้ว

7. ได้ถามไม๊คับเค้าทำร้านไหน

8. เครื่องที่มาจากญี่ปุ่นน่ะ เขามีกฎหมายห้ามรถมีความเร็วเกิน 180 km/h กล่องโดนล็อกหมดแล้วลุงเขาคงไปซื้อเครื่องยุโรปหรอหรือไม่ก้โมดิฟายกล่องเลยหรอเก่งจริงๆ แล้วแถมลุงยังกล้าหยีบได้ 200 กว่าอีก แหม อย่างผมยังไม่กล้าเลยรถอายุสิบกว่าปีนี่ถ้าไม่ได้ซ่อมใหญ่น่ะ ไม่ได้ใช้ควา่มบ้าอย่างเดียวต้องโง่ด้วย 555

9. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    ของผมลง4aพอเละอาศัยปาหยัดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้