เสาร์นี้ 24/11/50 VTEC PARTY & HBD HONDACLUB THAILAND 2007

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    ไปด้วยคนครับ

2. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    แล้วเจอกันคร้าบ

3. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    ไปแน่นอน แล้วเจอกัน....

4. JAY@NSX

JAY@NSX New Member Member

23
    3
    0
    อีก 2 ชั่วโมงเจอกันครับ

จาก PRELUDE COMMUNITY
    :):):):):):):)

5. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    up!!!

6. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    งานจบ เรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาในงาน
    และหาก มีสิ่งใด ขาดตก บกพร่องประการใด ทางคณะผู้จัดจึงขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณครับ

ปล. ใครหยิบ ถ้วยรางวัล Open D1 single cam อันดับ2 และของรางวัลไป เอามาคืนด้วยนะครับ เจ้าของเค้าตามหาอยู่
    และสำหรับ ผู้ชนะอันดับ4 และ5 ในแต่ละรุ่น ที่ยังไม่รับของรางวัล กรุณาติดต่อขอรับรางวัลได้ที่ 086-3858090 ตั้งแต่วันนี้-จนถึงวันศุกร์ที่30 มิฉะนั้น จะถือว่าทันสละสิทธิ์

7. ขอบคุณสาวกฮอนด้าทุกท่านมากๆ และท่านผู้ชมทุกท่านด้วยนะค๊าบ

งานนี้ก้อจบลงไปเรียบร้อย ผิดพลาด ขาดตกบกพร่องตรงไหน ทางทีม

งานและตัวผมเอง ขอประทานโทษมา ณ.ที่นี้ด้วย แล้วงานหน้าเจอกันใหม่ค๊าบ

ขอบคุณครับ......

ปล. ใครหยิบ ถ้วยรางวัล Open D1 single cam อันดับ2 และของรางวัลไป เอามาคืนด้วยนะครับ เจ้าของเค้าตามหาอยู่

และสำหรับ ผู้ชนะอันดับ4 และ5 ในแต่ละรุ่น ที่ยังไม่รับของรางวัล กรุณาติดต่อขอรับรางวัลได้ที่ 086-3858090 ตั้งแต่วันนี้-จนถึงวันศุกร์ที่30 มิฉะนั้น จะถือว่าทันสละสิทธิ์

8. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ยินดีรับคำติชมทุกท่าน...คับ ถ้าจะติหนักๆก็ถึง คุณ หนูแดงรองเท้าเหลืองโดยตรงได้เรยนะคับ

9. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ซะงั้นเลยนะ ก๋วยเจ๋ง 5555

แล้วทำไมต้องทำตัวใหญ่กันด้วยอะ

ปล.ขอบคุณงานดีๆของชาวฮอนด้าอีกงานค๊าบบบบบ

ถ้าเป็นคำติจิงๆสำหรับงาน ผมยินดีทุกๆคำติค๊าบ เพื่อครั้งต่อไปจะได้ดีขึ้นเรื่อยๆ ยินดีค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้