ประกาศวันมี๊ตติ้งอย่างเป็นทางการนะคร๊าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    แล้วถ้าทำจริงๆมันใช้ตังค์เท่าไรอ่ะ
    อาจจะเป็นนายทุนให้:)

2. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    จัดไปงับ นี่ผมลาออกจากงานเลยงับ วันที่ 22 ว่างชัวร์ 555

3. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เข้ามาดู

4. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ลางานก็พอแล้วคับ อย่าถึงกะลาออกเลย
    เดี๋ยวมะมีตังค์เติมน้ำมัน จะอดไปกัน

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ขับคันไหนมาก็ม่ายเป็นไรคร๊าบ
    (ขอแค่ใจ อิอิ ย้อเย่นน๊า)

ปล.ใกล้แร๊นน๊าคร๊าบบบบบบบบ
    อย่าลืมมาแจมกานเยอะๆเน๊อออออออออ

6. ปอ DREAM

ปอ DREAM New Member Member

17
    0
    0
    HI ..............................

หวัดดี ไม่ได้เจอกันมาตั้งนาน มีปัญหาเรื่องงานเลยไม่มีเวลาเข้ามา ทักทาย

งานนี้ไม่แน่อาจจะไปได้ ถ้ารถเสร็จทันนะ เนื่องจากช่วงล้างพังอย่างหนัก

ตอนนี้ กองอยู่ที่ FP และ เครื่องมือติดต่อก็หายด้วย..................... T_T

เบอร์ติดต่อใหม่ 086 644 8512

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เอ้า...ลุ้นให้มากันเยอะๆ

8. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ปอโผล่มาแร๊นนนนนนนนนนนนนนนนนน
    อย่าลืมมาด้วยน๊าพี่ปอออออออ
    (ห้ามเมาก่อนวันอันควรนะจ๊ะ อิอิ)

ปล.ให้นามบัรตกะเบอร์ฝากไว้ที่ร้านเขาไม่ได้เอาให้เหรอพี่ ไม่เห็นโทรมาหาเรยอ๊ะT_T

9. Nuay@Protege

Nuay@Protege New Member Member

12
    1
    0
    เดี๋ยวบ่ายๆ แวะไป

10. p_a_t

p_a_t New Member Member

32
    0
    0
    น่า สนครับ

11. Up-Shift

Up-Shift New Member Member

23
    0
    0
    แว้บๆมา

12. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
  13. RollriderS

2,318
    9
    0
    อีกไม่กี่วันแล้วเน๊อออออออออออออออออ

ปล.อย่าลืมของมาจับสลากกานน๊า

14. KAI@323

KAI@323 New Member Member

10
    0
    0
    ผมมีเรียนเลิกบ่าย3โมงไปทันหรือเปล่าครับอยากรู้ครับ

15. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    ถ้าไปได้ ไปแน่ๆ ชอบจริงๆ โกคาร์ทเนี่ย อยากมันส์

16. pao_karb

pao_karb New Member Member

7
    0
    0
  17. RollriderS

2,318
    9
    0
    อีกแค่3วันเท่านั้น

ปล.3โมงยังทันอยู่นะคร๊าบ อิอิ:D

ปล.2อีเปาเมิงมาด้วยนะยะหล่อนนนน:p

18. nexus

nexus New Member Member

5
    0
    0
    ผมไปด้วยคน นา เรื่องเสื้อราคาเท่าไรอ่ะคับ ถ้าไม่แพงจาเอาด้วย จะสิ้นปีแระมะมีเงินสดรูดได้มั้ย อิอิ

19. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
  20. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ไม่แน่ ครับพี่ตั้ม อาจจะ ตามไป

21. RollriderS

2,318
    9
    0
    โทดทีนะครับทุกท่านนนนนนนนนนนนนนนนน

ขอมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องของสถานที่นิดนึงครับ

เนื่องจากในวันและเวลาดังกล่าวนั้นทางสถานที่เขาปิดเพื่อ
    ให้คนกลับไปลงคะแนนเสียงที่บ้านเกิดตนหน่ะครับ

เท่ากับว่าเราจะต้องเปลี่ยนสถานที่ใหม่กันเลยนั่นก็น่าจะเป็น
    conceptเดิมคือโกคาร์ทแต่เราจะไปเล่นกันที่RCAแทนนะครับ
    ส่วนวันและเวลายังคงเหมือนเดิมเปลี่ยนแค่สถานที่นิดหน่อยเท่านั้น

เรื่องของท่านที่ต้องการจะลงสนามก็จะเป็น160cc 350บาทนะครับ
    แต่เขามีพิเศษตรงที่ว่าซือบัตร1100บาทเล่นได้สามรอบ รอบละ10นาที
    โดยที่รอบแรกเป็น160ccแต่สองรอบหลังจะขยับไปเล่นเป็น270ccแทนครับ

ใครใคร่ขับแบบไหนก็บอกป๋มด้วยละกานนะคร๊าบ

ปล.ใครสามารถติดต่อใครได้ก็ช่วยกันบอกต่อหน่อยนะครับ

22. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    ที่ sugar beat ตรงเรียบทางด่วนรามอินทรา ก็มีนะครับ มันส์ดี

23. RollriderS

2,318
    9
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

24. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    อีกไม่กี่ชั่งโมงแระ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้