ตัวอย่างแบบเสื้อโปโล งานครบรอบ 8 ปีเรซซิ่งเวป

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Ads, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากได้ๆๆๆๆ.....

2. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ชอบคับ สวยต้องโดนแล้ว

3. อยากได้XXXLครับ

4. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    อยากได้อ่า
    แต่ก็คนใหญ่คนโตเหมือนกาน
    แถมไปซื้อที่งานไม่ได้ด้วย
    XXXL จั๊กตัวได้มั๊ยท่าน

5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    555 มีแต่คนตัวใหญ่ที่ตอบ เพราะไม่มี Size ให้ใส่ น่าสงสารจังเลยครับ ผมขอด้วยนะ XXL นะคับ (เอาจริงนะเนี่ย)

6. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ช้าหมดอดนะจ้ะ

7. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    อิอิ

8. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ไม่ทราบว่าคนที่ไม่ได้ไป และอยู่ต่างจังหวัด จะสามารถสั่งซื้อได้บ้างมั้ยครับ ถ้าได้ทางไหนยังไง รบกวนบอกนิดนึงคัรบผม สนใจครับ XXL อะคร๊าบ อิอิ :D:D:D

9. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เกรงว่าจะไปงานไม่ได้อ่ะครับ จะสั่งซื้อได้ยังไงครับ

10. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ในนี้มีแต่คนตัวใหญ่เนอะ....55555:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    น่าจะมีขายตาม 7 นะครับพี่เก่ง อิอิ

12. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    แหล่มเลย

13. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ผมไปช้าหน่อย จะมีสิทธิ์ของหมดไหมครับ อยากเก็บเป็นที่ระทึก

14. teeZX

teeZX New Member Member

56
    2
    0
    สงสัยกลายเป็นกระทู้โหวตปายเลยดีมั้ง อิอิอิ
    มีหลายท่านที่ไม่สามารถไปซื้อที่งานได้อ่ะ
    และก้อ XXLขึ้นไป มีหลายท่านต้องการ( รวมผมด้วย กรำ รู้ไซร้กลุ่มคนหุ่นดีกานหมดเลย555+)
    มีช่องทางอื่นอีกมั้ยครับ เด่วโอนเงินไปให้ล่วงหน้าเลยครับ

15. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    XXL เหมือนกันครับ อิอิ

อยากได้ XXL 2 ตัวครับ

16. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    สวยงามมากมายเลย

17. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ดีนะ ที่ลดน้ำหนักรอไว้แล้ว

18. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    XXL...ด้วยคน...:D:D:D

19. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    เสื้อสวยมากเลยคับอยากได้มากๆๆๆ

20. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ผมอยากจะบอกว่า คนไทย พัฒนาแล้ครับ ตัวใหญ่ขึ้น เพื่อเตรียมแข่งขัน Olympic โลก ไง เลยควรพัฒนาตามทำเสื้อ Size มาตรฐานนะครับ XXL ขึ้นไป เป็ฯเสื้อทั่วไปแล้ว ไม่ใช่ตัวใหญ่เกินไป 555

21. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ลงชื่อด้วยอีกคนXXL แต่ไม่ได้ไปงานจะซื้อยังงัยอ่ะ

22. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ซื้อเสื้อไปให้สกรีนให้ได้ไหมอ่ะ.....คิดเท่าไหร่อ่ะครับ....
    อยากได้จริงๆนะ.....ไม่ได้ล้อเล่น......
    น้ำหนักมันลดไม่ลงแล้วอ่ะ....เห็นใจผมหน่อย.....
    คนอ้วนใจรัก.....

23. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    อยากได้เสื้อเหมือนกัน แต่ไม่สามารถไปได้ ติดงาน ลาไม่ได้ด้วย เซ็งมากๆ จะซื้อที่ไหนได้ครับ อยากได้มากๆ
    อยากได้ สีละตัว ไซด์ XL ใครสามารถซื้อมาฝากให้ผมได้ ผมยินดีให้คิดเพิ่มจากราคาขายจริงครับ PM มาก่อนนะครับ ว่าจะคิดเพิ่มตัวละเท่าไร ผมอยู่แถว บางกะปิครับ ขอละแวกใกล้เคียงนะครับ จะได้สะดวกกันทั้ง 2ฝ่าย ..................ก็มันอยากได้อะ :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2007

24. อยากได้ XL อย่างละสี แต่รับจองไว้ก่อนได้ป่าว วันที่แปดไม่ว่างจริง ๆ ครับ

ป.ล. ดูเหมือนคนแต่งรถ ส่วนใหญ่จะเป็นคนมีอันจะกินนะครับ สมบูรณ์กันทุกคนเลย

25. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    สวยคับ อย่างงี้โดน เดี๋ยวไปดูที่งานเลย

26. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ติดงานไปไม่ได้จิงๆด้วย - -*

ถ้าเหลือจอง XL 2 ตัวนะคับ ขาว ดำ

27. Gorillaz

Gorillaz New Member Member

37
    0
    0
    จะมีคนกว้านซื้อแล้วเอามาประมูลขายต่อมั้ยเนี้ย

28. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    แงๆ ง้าน อยู่ ตจว อดใส่ อ่ะดิ ทำไง ได้ บ้าง คร้าบ อยากได้ๆ

ขอ XXL ด้วย คน แนวเด็ก Hip หน่อย

29. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    อยากได้จริงๆครับ แต่อยู่เชียงรายอะครับ

จัดส่งทางไปรษณีย์ได้ไหมครับ อยากได้มากๆ

30. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    จัดไปแล้ว 1 ตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้