มามะ มาช่วยกันปลุกกระเเส....งานแข่งที่สนามพีระ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ระดับเทพแล้ว เอาแอร์ออกเลย อิอิอิ :D:D:D:D

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: เป็นเทพ อย่าไปกลัว........ :cool:

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เอาอีกแล้วพี่ กันชนนิสโมผม โดน เค้าถอยมาชนอีกแล้ววว ชนแล้วหายไปเลย อารายกานนักหนาเนี่ย ทำกันชนนิสโม นี่ผมเคืองมากเลยนะเนี่ย เดี๋ยวจะกลับไปดูกล้องวงจรปิด

อาทิดที่แล้ว ก็ กันชนหลัง นี่กลับมากันชนหน้าอีก เซงสุดๆ รถผมจอดอยู่เฉยๆอ่ะ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อ๋อ..............

ไอ้กันชน Copy เทพๆ น่ะเหรอ.........

:D

5. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    รถสวย คนเค้า อิจฉา อ่ะ ทศ...เลยสอยเล่น สะ

6. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เป็นเทพต้องทำใจครับ คนอื่นเค้าอยากได้มวลสารของเทพไปบูชา :D

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;););););)

:cool::cool::cool::cool:

:D ใช่เลย........ :D

9. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ขอให้หาตัวเจอทีเถอะ สาธุ คุยกะอู่ทำสีกันชนใหม่ อู่ใจดี คิด 600 แต่กรูจะเรียกมันซัก 2000 ฮึม ชนแล้วไปเลย ผมกลัวว่า เจ้าขอรถมันไม่มีประกันอ่ะดิ แต่น่าจะเป็นรถคนในตึกที่หอ แน่นอน

ไอเจ้าของตึกก็ลีลาจริงๆ นี่ยังไม่มาอีก จาดูวงจรปิด

10. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ถึงจาเป็นของก๊อป แต่ผมว่าแพงนะ

กันชน 3000 + แก้กันชน + ไฟตาโอ้ต + ทำสีอีก ผมว่ามันแพงงงงงงง แม่ม เล่นชนเป็นขนมเลย เซงๆๆ

จาทำรถเนียนๆซักคัน อุปสรรค์มันเยอะจริง ชนตูด ยังไม่เครียดเท่า ชนกันชนหน้าเลย

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ลีลาเทพพพพพพพพพพพพพพพ :D

ก็ไหน อาจารย์ทศเทพ บอกว่า ที่ทศเทพจะทำอะไรน่ะ
    มันต้องถูกและดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไง

อ้อ ชื่อมันก็บอกว่า "กันชน" มันก็ต้องเป็นกันชนไง

อิอิ:cool:

12. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อิอิ ช่าย กันชนๆ เจอตัวแล้วว ไอ เจ้าของหอคนเดิม คนที่ขับไม่ค่อยระวัง คราวที่แล้วชนกันชนท้าย บอกจะจ่าย 500

คราวนี้ บอกแผลนิดเดียว เรียกประกัน นิดเดียวอาราย ตั้ง1ฝามือ

เกียดมานจิงๆ ชนแล้วนิ่ง

คราวที่แล้วปล่อยเครียดไปทั้งวัน กลับมาตอนเย็น เจอ โอ้โหห รอยสีรถผม ไปแปะอยู่ที่กันชนหน้ามานน แล้วเดินสวนไปมาไม่ยอมเรียก ต้องให้เดินไปบอก จึงออกมาเคลียร์

คราวนี้ก็เงียบอีก โทรไปตามลูกชายเจ้าของหอ บอกรอแปปนึง เดี๋ยว11โมงกลับมา เปิดดูวงจรปิดให้ รอยันบ่าย3 ไม่แม่งไม่มา

พอลองเดินลงไปดูข้างล่าง อ่าวชิบ มาแล้วนีหว่ะ เดินไปหน้าห้องมัน แสดงว่ามานานมากแล้ว ก็เมียมันหลับคาเก้าอี้เลย

อ้ายชิบ แล้วไม่โทรมาบอก พอโทรไปหาใหม่ บอก อ๋อ มาแล้วครับ จะขอดูกล้อง บอกไม่ต้องแล้ว พ่อผมเป็นคนชนเองง

รู้ตั้งนานแล้วทำไมไม่บอกก ลีลาจริงๆ จะอะไรกะรถผมนักหนา 2รอบแล้วนะ เกียดมาน ชนแล้วนิ่ง

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ.....เทพก็มี ใช้กรรม ด้วย....อิอิอิ

14. yy_u12

18,827
    95
    48

สวัสดี...... ท่านผู้ชม......
    วันนี้ รายการภาษาเทพวันละคำ
    ขอเสนอคำว่า ......

" ชน แล้ว นิ่ง"
    ดังตัวอย่างข้างบน

สวัสดี........ :D

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:D:D:D" ชน แล้ว นิ่ง........นิ่งเสียตำลึงทอง":D:D:D

17. yy_u12

18,827
    95
    48

สวัสดี...... ท่านผู้ชม......
    วันนี้ รายการภาษาเทพวันละคำ
    ขอเสนอคำว่า ......

" ชน แล้ว นิ่ง
    เป็นเทพต้องนิ่ง
    วิ่งๆ เสียตำลึงทอง "

ดังตัวอย่างข้างบน

สวัสดี........ :D

แก้ไขล่าสุด: 2 ธันวาคม 2007
  18. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ่างงงงงงงงงงงง

19. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    น่าศึกษาภาษาเทพฯ อาจจะต้องติดต่อกับเทพครับ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    ทางรายการมีตัวเลือกโรงเรียนเทพ ให้ท่านเรียนผ่าน
    3 เทพ เหล่านี้ครับ.......
    1. ศาสตราจารย์ ปรมาจารย์ ทศเทพ (อธิการบดีมหาบัณฑิต)
    2. อาจารย์บุ๊งบิ๊ง จุติมหาเทพ (คณะบดีฝ่ายจุติมหา URAS)
    3. อาจารย์ OATH ระดับเทพ (คณะบดีมหาลัย Body Slam อ่าง)

อิอิ
    :D

22. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อูยยยย เทพทั้งนั้น ระดับยอดหญ้าอย่างผมต้องรีบหลบ :D

23. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dข้อ2 ค่าหน่วยกิตจะแพงหน่อยเพราะอาจารย์บุ๊งบิ๊ง จุติมหาเทพจะเอาค่าหน่วยไปทำการวิจัยBody Slam อ่างกับอาจารย์ OATH ระดับเทพ :D:D:D

24. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    โหห บอดี้สแลมกันเลยเหรอ น่าจะไป สแลมๆ มั่ง อิอิ

ขอเสนออีกคำครับ

นิ่ง แล้ว เสียบ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมคิดว่า เอ เพลบอยน่าจะ จุติเป็นเทพองค์ต่อไปนะ
    เพราะสนิทกับ เทพสะโอ๊ตเป็นพิเศษ อิอิอิอิอิ..........

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    พี่โป้งครับ เอ เขาเป็นเทพไม่ได้ครับเพราะเขาเป็น a playboy ครับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D อิอิ
    หลบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วย...... :D

:D โถ........
    เป็นเทพ เนี่ย ลำบากเนอะ...... :D

แบบที่อาจารย์ทศเทพ เสียบ น้อง
    คนนั้นน่ะเหรอครับ....... :D

:eek::eek::eek::eek::eek::D

28. madboy

2,808
    11
    38
    ถูกต้องน๊ะคร้าบบบบบ

playboy กับ เทพ มันคนละระดับกันพี่ ของผมต้องอยู่ยอดหญ้า เทพๆ เค้าอยู่สูงกว่าผมเย๊อะ :D

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ซู้งงงงงงงงง สูงงงงงงงงงงงง :D

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นิวนุ่มคับ แล้วถ้า playboy ตาย จะจุติกลายเป็นเทพรึเปล่าคับ
    อิอิอิอิ......:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้