มามะ มาช่วยกันปลุกกระเเส....งานแข่งที่สนามพีระ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิอิ แจ๋วๆๆๆ......

2. muhammatu

muhammatu New Member Member

286
    2
    0
    อืม......

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ช่วยกันทำให้กระแสแรงๆหน่อยสิ นักแข่ง อิอิอิ...

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ชุดแข่งตัวใหม่ปักเสร็จแว้วววววววว

แต่ต้องส่งกลับไปแก้ "เป้า" นิดหน่อย......
    ฮา............ มันรัด............... นั่งมะได้.........
    :D

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ๋อ เสื้อ XL แต่เป้า S นี่เอง อิอิ สงสัยตองแก้ด่วน อิอิ...:D

6. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เอี่ยมหน่อ เอี่ยมอะไหล่ยนต์ เอาอีกแล้วว

นึกว่าลูกปืนพาวเวอร์แตก ลองรื้อมาดู ที่ไหนได้ น๊อตมันหายไปตัวนึง ไม่ได้ใส่มาให้ ปั้มพาวเวอร์แกว่งๆๆ ตอนนี้แก้หายแล้ว

อิอิ ตอนนี้คงสมบูรณ์ พร้อมวิ่ง 100% แล้วครับ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes:;) อืม...........
    รถแข่งชั้นเทพ ไม่ต้องมีพวงมาลัยเพาเวอร์ครับ.........

:D

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ซุ่มไว้ครับเดี๋ยวรู้กันหมด อิอิ.........................................

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอาเรื่องที่เปิดเผยได้เลยคับ................อิอิอิอิ....

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ................ตอนนี้รอเครื่องที่ส่งไปโมที่ญี่ปุ่น...อาจส่งกลับมาไม่ทัน...เทอร์โบy2k t88 เลยไม่ได้ใส่อะครับ.........ครับ.............ช่วงล่างเทอินพี่อั๋นatp บอกว่าอาจเสร็จไม่ทันไปสนาม.........อ.เต้ยเลยไม่สามารถจูน pfc ให้ไม่ได้เลยขอกล่องไปใส่คันอื่นก่อน................บูซยูรีเทน super pro จากแดนจิงโจ้....บอกว่าตอนนี้ขายดีของ bb เลยหมด..........ปั๊มติ๊ก......บราโว้..........ที่ซื้อมาเสียส่งกลับไปเครมของใหม่อาจมาไม่ทัน.............เซ็งเลยครับ............อิอิ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    พี่โป้งจะตกใจอะไรครับ..........เรื่องนี้มันเป็นหนังชีวิตครับ............ต้องเศร้า สิครับ.............อะไรกันนี่เรื่องกลุ้มใจของพี่ไม่ใส่ใจเลย อิอิ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    ดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับพี่

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....

17. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อยากไปวันศุกร์อ่า บอกตรงๆว่า อยู่ที่แฟนอ่ะครับ เพราะเค้าติดเรียน วันศุกร์โดดไม่ค่อยได้ด้วย ต้องรอดูว่าวันศุกร์ที่จะไปนั้น ปิดคอร์สรึยัง

ถ้าปิดคอร์สแล้ว ไปได้โลด ถ้ายังม่ายปิด อด

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันศุกร์ก็ช่วงบ่ายอะคับสี่โมงเย็นก็น่าจะเลิก แนะว่าถ้าไม่ออก
    ตั้งแต่สายๆอาจมาไม่ทันคับ......

19. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อย่างท่านน่ะ ไปวันไหก็ได้ ระดับเทพแล้ว อย่าไปกลัว อิอิ :D

ปิดสนามวิ่งคันเดียวเลย :D:D:D

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิ...

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

22. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อัพเดทข่าวตาโอ้ต โอ้ตเทพ ได้ส่งรถที่พึ่งจูนมาใหม่ โมมาเต็มคัน ให้นักแข่งชาวญี่ปุ่น ขาวๆ สูงๆ ตี๋ๆ เอาไปลองเทสไดร์ฟ ทดสอบ สมรรถนะ อิอิ

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ..............................

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

25. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dศุกทันก็จะไปแต่ไม่น่าจะทันนะอิอิอิ:D:D:D

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: อือ
    สงสัยจะเป็น ลูกครึ่ง จีนกับญี่ปุ่นนะ..........

อิอิ
    เสียวเว้ยยยยยยยยย :D

:D ไม่ทัน ต้องทันครับ........ :D

27. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

28. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    วันนี้ผมจะมาปลุกกระแสครับ อิอิ พอดี ผมขับรถอยู่แถวๆคลอง2 กำลังจะไปเติมน้ำมัน เอออ มีรถอารายว้า มุดๆๆๆมา ไฟหน้านี่พล้อยไปหมดเลย สีขาว สีส้ม สีเหลือง แล้วก็ มุดๆๆ มาใกล้ๆข้างหลังผม ผมก็เลี้ยวเข้าปั๊มพอดี

พอหันกลับไปมอง

อุ้ย

รถBB สีขาว หลังคาซันรูฟ ล้อ นิสโมสีขาว ตรงไปทางคลอง3 มองสติกเกอร์ข้างหลัง 55ใช่เลย ทายสิใครเอ่ยย

ไม่รอช้าแต่ก็นานอยู่ พอกลับออกจากปั้ม ก็สวนกันอีกรอบฝั่งตรงข้าม ผมก็ติดรถยูเทรินอยู่ข้างหน้าประมาณ4-5 คัน

พอกลับรถได้ปุ๊ป ก็รีบกด แซรดดดดดดดๆๆๆๆ 55 ม่ายทัน หายไปไหนแล้วหว่า หายตัวไวจริงๆ

จบข่าวคร้าบ

29. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    วันนี้โอ้ตเล่าให้ฟังว่า รองเท้าที่กำลังจะเอามาใส่ไปแข่ง ของมันจะต้อง กันไฟ กันหมุนยูเทรินได้ โอ้ววว ของโอ้ตเค้าดีจริง อิอิ

30. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:แล้วนั้นคือใครละท่าน:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้