เร่งสะดุดstartติดยากเข้ามาดูกัน

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 3 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    :)
    ถ่ายให้แล้วนะครับ ตำแหน่งอยู่ที่ใต้เท้าข้างขวาครับ:) :) :)

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ขอบคุณมาก๊าบบบบบบบบบบบบ

ว่าแต่ คุณบัติ ครับ........ ไอ้ใต้เท้าข้างขวาเนี่ย....
    มันอยู่ตรงปลาย ตรงส้น ตรงกลาง หรือตรงนิ้วไหนอ่ะคร๊าบบบบ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ป่วน........:D

3. pickkyboy

216
    1
    0
    ผมว่าผมไปชี้ที่รถน้าโต้งดีกว่าครับ ตอยยากอะครับเพราะว่าแต่ละคนถนัดไม่เหมือนกันอุอุ:D :D :D

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
    อิอิ
    โอ้........... ดีมากเลยครับคุณบัติ.......
    งั้นผมรออยู่ที่บ้านผมเลยนะ........
    จะมาเมื่อไหร่ก็โทรบอกนะ......
    จะชื้อไส้กรอก Seven เลี้ยง...........

ฮา...............
    :D

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เลี๊ยงผมมั่งนะนะนะนะนะ

6. pickkyboy

216
    1
    0
    อาหารแบบนี้ของเด็กกินนะครับ น้าเป้กินไม่ได้หรอกครับ

7. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เเงงนู้จะกินฟุตลองอ่ะครับ

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    ฮา......................
    ออกตัวเลยนะนั่น........... :D

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้