Need for speed pro street ออกแล้วเน้อออ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 15 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    ว่าแต่วิ่งแดรกได้เวลาเท่าไหร่กันมั่งคับ ผมเล่น Supra ได้ 6.92 เองอะ

2. joesamui

joesamui New Member Member

11
    0
    0
    ผมเล่น S15 ได้ 8ก่าๆเอง

3. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    supra ผมได้ 7.2 เองส่วนแข่งยกล้อได้ 899 เอง

4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  5. T_13

T_13 New Member Member

5
    0
    0
    ของแท้นี่ซื้อที่ไหนคับ.......บอกหน่อยคับจะได้ซื้อมาเล่นมั่งแบบออนไลนี่อะคับ..

6. Tunza!

645
    4
    0
    ร้านขายเกมส์ตามห้างทั่วไปอะครับ พวก เซ็นทรัล ซีคอน พารากอน ไรพวกเนี้ย

7. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    พอเริ่มยกล้อเป็นเวลาไม่ค่อยดีเลย ภาคนี้เล่นแล้วติดมากๆ รู้สึกว่ามันไม่ง่ายเหมือนภาคก่อนๆ.....:)

8. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    แดร็กผมใช้ ด็อดจ์ ชาร์เจอร์
    ดีสุดที่ 7.44 วิอะ
    เลขสวยสุดก็ 8.00 วิ
    แข่งยกล้อยังไม่เคยเลยครับ
    ผมเล่นผ่านตรง REACT แล้ว
    แต่ว่ามันไม่ปลดล็อคอันต่อไปให้อะ
    มันขึ้นว่าต้องชนะ 6 ครั้ง
    แล้วก็บอกว่าต้อง Dominate ให้ได้ 3 ครั้ง
    Dominate คือไรอะ
    ให้เดาคือการครองพื้นที่
    ของผมขึ้นว่า Dominate 2/3 ขาดไปอันนึง
    ทั้งๆที่ผมก็เช็คแล้วว่าผมผ่านหมด
    ก็เลยว่าทำไมยังติด
    ใครรู้บอกทีครับ

9. Tunza!

645
    4
    0

ผมก็ใช้ Charger ครับ ได้ 7.14 วิ

Dominate คือครองการแข่งครับ ก็คือ พอชนะ 1 Race แล้วมันจะได้แต้มครับ ให้เราแข่งเก็บแต้มไปเรื่อยๆจนกราฟฟิตที่อยู่ มุมขวาบน ตอนอยู่ในหน้าแรกในสนาม ตอนเราเลือกโหมดแข่ง เลือกรถอะ จะมี 2 ช่องครับ ถ้าแต้มมันเต็มช่องแรก ก็คือชนะ แต่ถ้าแต้มไปถึงรูป มงกุฏ จน มงกุฏ เป็นสีเขียวๆแล้ว ก็คือ Dominate ครับ

10. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    ขอบคุณคร๊าบ
    จะพยายามเล่นต่อคร๊าบ

11. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    เล่นได้ไม่ถึงอาทิด

ครบ100%และ ภาคนี้เล่นง่ายกว่า need for speed ภาคก่อนๆอีกผมว่านะ

12. joesamui

joesamui New Member Member

11
    0
    0
    ชื้อคันใหม่และ supra วิ่ง6ก่าๆ 240sx ได้7.8
    ยกล้อได้ 1340

13. aek-newvios

aek-newvios New Member Member

3
    0
    0
    วันนี้ที่รอคอย...........................................กี่เดือนจะเล่นจบ ถ้าจะยากดี................อิอิ

14. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    เอารูปรถมาแบ่งกันดูมั่งจิคับ:D
    ปล.ภาคนี้เล่นยากมากมาย

15. nomu

300
    12
    18
  16. nomu

300
    12
    18
    สุดท้าย เมาไม่ขับนะค๊าบบบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้