++++++ B11 วาง 4E FTE ++++++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NEXTWEEK, 14 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ใช่เลย ๆ
    โทรไปเบอร์ น้องกานก็ได้คร๊าบบ 081 444 0142

2. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    089-489-1719 จอน เบอร์ เจ้าของรถ

3. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    089-489-1719 จอน เบอร์ เจ้าของรถ

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ผมก็เจอรถคุณครับจอดอยู่ในบ้านรามอินทราซอย5ตรงข้ามบ้านดาราชื่อ บุณธรรมพระประโทน เลย
    เสียดายมือถือเมมเต็มเลยไม่ได้ถ่ายรูปมา :D:D:D

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  5. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบบ

6. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    :D:D:D ได้เรื่องยังไง เอามาให้ชมบ้างนะครับ

7. โทษทีคร๊าบช่วงนี้ไม่ได้เล่นคอมเลย....แต่ผมบอกไปเรียบร้อยแล้วคั๊บ

มิทราบหาเครื่องได้ยังคั๊บ

แต่รถตู้คุณตี้ผมเคยเจออยู่น่า....คุ้นๆ

พี่กานเด๋วสิ้นเดือนจะเค้าไปทำสายไมล์กะถ่ายน้ำมันเครื่อง

ยังไม่เคยรู้เลยมันวิ่งเท่าไรขาดตั้งแต่ออกจากอู่แล้ว 55+

NEXTWEEK และ extrajeab ถูกใจสิ่งนี้
  8. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    มาแว๊ว อิอิ

9. Beam/pcd

Beam/pcd New Member Member

16
    3
    0
    ดูสภาพรถแล้วน่าจะไปทำสวยก่อนนะ

10. ^^

งงคั๊บท่าน

11. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    :confused::confused::confused::confused::confused:
    งง ด้วยยยยย

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  12. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    สไตล์ใคร สไตล์มัน ครับ...:) :) :) :)

NEXTWEEK และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  13. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    เมื่อวานก่อนไปบางนามา ครับได้ราคาเครื่องมาคร่าวๆ ที่ 22,000 ลงมาจนถึง 19,000 แต่ว่าเครื่องไม่สวยมาก
    ประมาณว่ายังไม่ได้ล้าง อารายทำนองนี้อ่ะครับแต่ว่าบางร้านดั๊นไม่เชียร์ 4e เขาบอก GA ง่ายกว่า 30,000 ทั้งเครื่องพร้อมวางจบ
    แต่ว่าใจรัก Bo ครับ
    22,000 เกียธรรมดา
    19,000 เกียออโต้
    ้เครื่อง + เกีย + กล่อง + อินเตอ

14. ^^

ใช่เลยคั๊บจัดเกียร์ ธรรมะ เลย

แล้วก็ติดต่อพี่กานได้เลยคั๊บผม

15. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    จะแหล่มอีกคันและ อิอิ

16. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    แอบมา...................

NEXTWEEK และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  17. คุณตี้ได้เครื่องยัง

18. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    รอชมอีก1ตัวแรง

19. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    แหม่วุ้ย ยิ่งคุ้ยยิ่งมันส์ เชี่ยนี่ ตอบได้เชี่ย ทุกกระทู้จิงๆ เทพมากนักเหรอ รถมรึงเนี่ย ขายทำครวยไรล่ะ ติติงวิจารณ์ชาวบ้านเค้าไปทั่ว คนเค้าชมเค้าหน่อย ทำเหลิง โถ่ กูล่ะสมเพศมึงจิงๆว่ะ
    :mad::mad::mad::mad::mad:

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  20. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ไอ้คนข้างบน ก็ตามไอ้หน้าเชี่ยไปทุกกระทู้เลยเว่ยย...

อะๆ แค่เด็กเมื่อวันซืน

:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  21. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แหม โอ๊ตเว๊ยยย ไอ้เวรนี่ แม่มคุ้ยไปคุ้ยมา แม่มตอบกระทู้ เหมือนแม่มแดกขี้

มาทั้งวันยังไง ยังงั้นเลยนะ เราไม่ทันสังเกตุ ไอ้บ้านี่ จิงๆ มันตอบแบบนี้มาตั้ง

นานแล้วนะ นึกแล้ว ขำว่ะ :D:D:D:D

22. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D

ปวดขี้

ปล.กระทู้สาระดีๆเห้อเซ็งแทนคนตั้งกระทู้
    แถมยังเดือดร้อนผู้เกี่ยวข้องต้องลบกระทู้อี๊กกกก

23. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ไปเห็น ยังงงเลยพี่ ว่า เล็ด ลอด สายตาพวกเราไปได้ไง ถ้าเราเห็นกันตั้งนานแล้วนี่ สงสัย ให้ไปมุดรู นานแว้ว แล้วก็แปลกอีกที่ว่า มักจะตอบ เชี่ยๆ แบบนี้ แต่ใน บอร์ดของเรา ไปบอร์ดอื่น ก็เหมือนคนอื่นปกติทั่วไป ไม่เข้าใจเหมือนกันค๊าบ:D

24. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    โกรธ คือ โง่
    โมโห คือ บ้า
    พระพยอม ท่านว่าไว้
    ท่านไม่โกรธ ไม่โมโห
    แต่เอาโฉนดที่ดินไปพับถุงกล้วยแขก

:D:D:D

25. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    แจ่มๆๆอย่างนี้มีอีกไหมอะ
    อยากดูจัง

26. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    เสร็จแล้วรบกวนช่วยถ่ายรูปมาให้ด้วยด้วยไๆด้ไหมครับ
    จะรอดูครับ

27. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    รู้งี้ลากมาให้ดูนานและนะนั่น อิอิ

28. 555+ ผมว่าให้มันไปทำปากก่อนดีกว่า

29. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    เอ่อ ผมยังรอดูอยู่น้าครับ ชอบดูรถแรงๆอะคร๊าบบ

30. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    จะบอกว่า เมื่อประมาณกลางปีที่แล้ว เจอรถคันนี้ (คันที่เค้าว่าสวย ไม่ใช่ จขกท. นะครับ)
    ขับกลับมาจากเมืองกาญจน์ด้วยครับ เจอกันแถวท่าเรือ รอยต่อท่ามะกา
    บีบแตรทัก พร้อมชะลอ รอดูความแรงของรถซะหน่อย
    ดูท่าจะมันแต่ทำแต่ภายนอกนะครับ เห็นไม่กล้าขึ้นมาหาผมเลย
    หรือพยายามเต็มที่แล้วก็ไม่รู้

ขอดันกระทู้หน่อยครับ เริ่มอ่านตั้งแต่หน้า 1
    แต่พอดีเจอไอ้ตัวข้างบนนี้ ที่หน้าสุดท้าย เลยนึกได้ ว่าเคยเจอมัน
    เครื่องตัวนี้ เป็นอีกตัวที่น่าสน แต่ดูจาก Step การวางแล้ว
    หนักหนาเอาเรื่องแน่ ๆ กับราคา ลองตัดสินใจดูครับ สำหรับ B11

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้