BFGoodrich Super Special สนามสุดท้าย

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 14 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    จะไปเชียร์นะ แต่คงไม่แข่งอะเพราะกลัวตื่นไม่ไหว

2. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
  3. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ไปด้วยครับ......

:cool:
    ยื่นยันวันเเละเวลาเเน่หรือเปล่าครับเพราะว่าจะได้ลางานเเละเลื่อนงานอื่นออกไป เนื่องจากเป็นวันทำงานนะเนี่ย! :cool:

4. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    แจ้งเพิ่มเติมด่วนครับ

สำหรับการแข่งขันเรื่องวันนั้นแน่นอนครับ
    สิ่งที่เปลี่ยน เฉพาะเวลาครับ เนื่องจากปัญหาเรื่องเสียงในวันคัดเลือก กับเพื่อป้องกันการผิดพลาดในการออกอากาศสดครับ ขออนุญาตปรับเปลี่ยนดังนี้
    วันจันทร์ที่ 26 พ.ย คัดเลือก Class C+B เหลือClass ละ 8คัน
    15.00 ทีมระบบจัดการแข่งขัน Stan by
    - เริ่มรับสมัคร Walk Course *เฉพาะ Class C B เท่านั้น
    - ตรวจสภาพ
    16.00 เริ่มทำการซ้อม
    17.15 เริ่มทำการ Qualify ตัดเหลือ 16คัน
    18.15 แข่งขันรอบ 16คัน ตัดเหลือ 8คัน ทั้ง 2รุ่น
    19.00 เสร็จสิ้นการแข่งขัน

วันอังคารที่ 27 พ.ย คัดเลือก Class A , BF-Four, Open ให้เหลือ Class ละ 8 คัน
    15.00 ทีมระบบจัดการแข่งขัน Stan by
    - เริ่มรับสมัคร Walk Course *เฉพาะ Class C B เท่านั้น
    - ตรวจสภาพ
    16.00 เริ่มทำการซ้อม
    17.15 เริ่มทำการ Qualify ตัดเหลือ 16คัน
    18.15 แข่งขันรอบ 16คัน ตัดเหลือ 8คัน ทั้ง 2รุ่น
    19.00 เสร็จสิ้นการแข่งขัน

วันแข่งขันจริงเวลาแข่งเร็วขึ้น แต่เวลาการถ่ายทอดคงเดิม Delay สัญญาน ประมาณ 1 ชั่วโมงเผื่อการผิดพลาดครับ
    16.00 นักแข่งนำรถ Stand by
    ทีมระบบจัดการแข่งขัน Stan
    - ตรวจสอบชื่อ Walk Course *เฉพาะ ผู้ที่ผ่านเข้ารอบ เท่านั้น
    - ตรวจสภาพ
    17.15 Test Run คันละ 1รอบ
    17.30 สื่อมวลชน ดารา แขกรับเชิญ ลงทะเบียน
    17.55 การแข่งขัน Class C รอบ 8คัน ตัดออกเหลือ 4 เพื่อถ่ายทอดสด
    18.15 การแข่งขัน Class B รอบ 8คัน ตัดออกเหลือ 4 เพื่อถ่ายทอดสด
    18.40 กิจกรรมพิเศษ เปิดตัวพิธีกรสำหรับ Show
    - B-Boy แนว X-Teem
    - ทดลองนั้งรถ เพื่อการแข่งขันในรูปแบบ Super Special
    19.15 เริ่มการถ่ายทำเพื่อการถ่ายทอดสด การแข่งขัน BFGoodrich Super Special Championship 2007 ทางสถานีโทรทัศน์ TITV พิธีเปิด

วันที่ เวลา รายการ
    28/10/07 19.30 การแข่งขัน รอบ 4คันในรุ่น Class C
    การแข่งขัน รอบ 4คันในรุ่น Class B
    19.50 รับรางวัลรุ่น Class C, B
    การแข่งขัน รอบ 8คันในรุ่น Class A
    20.15 กิจกรรมพิเศษShow Drift & Music By DJ & BFG Predator - การจำลองการแข่งขัน Drift พร้อมให้สื่อมวลชน ผู้ชมทดลองนั้ง
    20.35 รับรางวัลรุ่น Class A
    การแข่งขัน รอบ 8คันในรุ่น Class BF-Four All Wheel Drive
    20.55 รับรางวัลรุ่น BF-Four All Wheel Drive
    แข่งขันการแข่งขัน รอบ 4คันในรุ่น Class BF-Super Take Control
    21.20 เสร็จสิ้นการบันทึกพร้อมออกอากาศ จนเสร็จสิ้นมอบรางวัล

ต้องขออภัยสำหรับท่านที่ต้องลางาน มันจำเป็นจริงๆครับเรื่องเวลา ยังไงก็ขอให้สนุกกันเต็มที่ นะครับ ขออภัยอีกครั้งสำหรับท่านที่ไม่สะดวก

5. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    :pเวรแล้ว รถยังไม่ได้พ่นสีเลย

6. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อืม.......อา........

7. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    รถพร้อม แต่คนจะมีเวลาไปมะเนี่ย
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

8. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    นั่นจิ เอาไงดีหว่า..... มีตรวจโรงงานด้วย จะโดดไปยังไงได้เนี่ย....

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    โดดงานเลยคับ ไม่ต้องกลัว อิอิ

10. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ใกล้สินปีไม่ดีอะกลัวเงินเดือนไม่ขึ้น :p

11. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ถ้าเวลาใหม่สงสัยขอผ่านก่อนดีกว่า:doh:

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    นั่นดิ แล้วจะเหลือใครมาได้มั่งเนี่ย ผมเองก็ไม่แน่เหมือนกันพี่เอ๋ ปลายปี ไม่อยากลา เด๋วโบนัส หด อิอิ :israel:

13. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    upup

14. balloon.com

687
    4
    0
    ขอให้ Class B ติดงานกันเยอะๆครับ :D:D:D จะได้ไม่มีคู่แข่ง

ปล.ล้อเล่นนะครับ อยากให้พวกพี่ๆมากันเยอะจะได้สนุกสนาน :):):)

15. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    จะลา...หรือโดดดีว้า...หรืออดล่ะดีเนี่ยตรู... :confused:

16. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่ๆจะลาก็แค่2วัน แต่ผมต้องลา 5วัน จะได้มาไหมเนี่ย....ฮือๆๆๆ

17. balloon.com

687
    4
    0
    สู้เค้าครับ หาข้ออ้างดีๆ แต่ของผมบอกทางบริษัทไปตรงๆเลยว่า จะไปแข่งรถ ขอลางาน......

18. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    พยายามหน่อยนะครับ

พยายามหน่อยนะครับ ทีมงานก็หนักใจ ในการจัดงานไม่มีใครอยากจัดในเวลาดังกล่าวแน่นอน แต่ด้วยข้อกำหนดต่างๆ มันจำเป็นจริงๆ ถึงต้องจัด Program ดังที่แจ้งให้ทราบ เล่าคงไม่หมดเอาเป็นว่าเราพยายามทำให้ลงตัวที่สุด และอยากให้ทุกคนมาร่วมสนุกกันครับ(ขออภัยสำหรับ Car Club ในสนามนี้ครับเฮ้อเราก็เศร้ามันกดดันนะเนี้ย)แค่ในพื้นที่ก็มี 2กองถ่ายใหญ่ๆ จากเกมส์อัจฉริยะข้ามคืนมาเซ็ตตั้งแต่วันจันทร์ มาถ่ายแข่งขันเกมส์ในสนามครับ แล้วก็กองจาก TITV มาถ่ายทอดการแข่งขันโอ๊ยมันครับ ใครว่างๆอยากสนุกมาช่วย Set up Track ได้ตั้งแต่ เที่ยงคืนวันอาทิตย์ครับ มาช่วยกัน 555

19. monstercolt

381
    2
    18
    เอาใจช่วยพี่บีครับ งานสนามสุดท้ายท่าทางจะมันน่าดูเลย เต็มที่ครับพี่

เอาใจช่วยตัวเองด้วย ขอให้ได้มาแข่ง สาธุ ......

20. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เอ้อ สนามนี้ สู้ตายครับผม ปิดท้าย Class C ก็ต้อง คลาสซี ว่ะ

เอาน่า สู้ๆคัรบพี่ๆ ทุกท่าน .............

21. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    พี่ปั๊บ ออกเอ็มอ่ะ ป่าว ขอเมลหน่อยดิ

22. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ผู้จัด หรือ ใครก้อได้ช่วยตอปทีครัป 3door เครื่อง1500 คาร์ปู ไม่มีคอมแอร์ มีเปาะคนขัปตัวเดียว แผงข้างครป ลงรุ่นไหนได้อ่ะครัป อยากไปแจมด้วย:)

23. n33drace

n33drace Guest

0
    0
    0
    จะจัดกันที่ไหน ครับ
    รถผม B18C จะต้องลงรุ่นไหนครับ

24. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไปตรวจกันวันจันทร์เลยครับจะใด้รู้เลยไม่ต้องลุ้น

25. nick_oversize

445
    9
    0
    หนุกแน่งานนี้
    แบ้ง เบาๆหน่อยนะ

26. monstercolt

381
    2
    18

[email protected] ครับ

27. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เด๋วไปเชียร์ทุกคนนะครับ...คนว่างแต่รถไม่ว่างแระ... :p

28. motortracks

97
    4
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับสำหรับ Class C กับ Class B แล้วเจอกันตามเวลานัดนะครับ
    อ้อ! อย่าลืมหมวกกันน๊อค ถ้ามีถุงมือได้ก็เยี่ยม แล้วรองเท้าผ้าใบเป็นอย่างน้อย ส่วนคันไหนเข้ารอบวันชิง ก็ต้องแต่ตัวให้เต็มที่หน่อยนะครับ แล้วเจอกันครับพร่งนี้ที่ ลานจอดรถหลัง ซีคอนแสควร์ ครับ

29. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เลิกงานเสร็จจะไปเชียร์ด้วยคน:D

มัมจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้