นั่งดูรถแต่งที่สนามคลองห้าเมื่อวาน เลยแอบไปซื้อแม็ก 17 มาใส่

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 11 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pimontree

pimontree New Member Member

42
    6
    0
    อย่าง NX ของพี่อนันต์เขตร์ ถึงใส่ล้อ 17 ก็ไม่มีปัญหาใช่ป่าวครับ
    เพราะแรงม้ามันเพิ่มขึ้นกว่าเดิมเยอะ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผมว่าโอเคนะครับดีกว่าเอามาฟรีทิ้งมากๆ

3. ซึเนโอะ

ซึเนโอะ New Member Member

8
    0
    0
    ..............

กะ SR20 ออกตัว กำลังดีเลยครับ
    17 เหมือนกันครับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    รถสวยคับ

5. pimontree

pimontree New Member Member

42
    6
    0
    คุณซูโม่ ครับ
    อยากเห็นรถคันนี้ แบบหลาย ๆ มุม มีรูปให้ดูหรือเปล่า

6. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เอ...เมื่อก่อนใช่ที่คุณซูโม่ใช้ชื่อว่าซึเนโอะป่ะครับ
    เพราะจำได้ว่าเมื่อก่อนสีออกส้มๆ

7. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ช่ายๆ ผมว่าเห็นกันชนแบบนี้กะรถสีส้มอ่ะ พี่ครับผมอยากเห็นมุมอื่นอีกอ่ะ
    ได้ป่ะครับ จัดให้หน่อยดิครับ นะนะนะ อิอิอิ

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    ถ้าเป็นไปได้จะใส่ล้อใหม่ไปมี้ตติ้ง

9. Anankhet

1,282
    5
    38
    เมื่อวานไปซื้อยาง Goodyear Eagle F1 GS-D3 205/45-17มาครับ ดอกแปลกดี ยางใหม่เส้นละ 2400 52/07 มันขายราคานี้ได้ไงก็ไม่รู้

10. Anankhet

1,282
    5
    38
    แอบไปใส่มาแล้ว 17 นิ้ว พร้อมโอห์ลินส์ แต่ดันเลือกปริงผิดตัว เลยสูงโด่งไป 2 นิ้วในด้านหน้า พรุ่งนี้ก่อนไปมี้ตติ้งจะเอาลง เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้