ลงชื่องานพีระพัทยา ล่วงหน้า วันที่ 2/2/51

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 11 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    eiei

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused: ไรครับ
    ปรมาจารย์ทศเทพ speed king :confused:

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38

ไร้เทียมทาน.....:D

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dไร้เทียมทานแต่ไม่ไร้คู่แข่ง:D:D:D

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เทพจะปะทะเทพ....:D:D:D:D:D

6. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    แข่งโดยไร้คู่แข่ง แล้วจะเรียกว่าแข่งได้ไง อิอิ

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.......เอาแล้ว.............เทพปะทะกัน

8. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0

ท่านเทพ น่าจะลองรวมร่างกันซะเลย

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิ...

10. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    มาบุ้ง ฟิวชั่น ๆ 55+

11. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

12. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    พี่หนุ่มครับผมว่าพี่กับผมไปที่อื่นดีกว่าครับ อิอิ :D

13. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อิอิ

14. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

อิอิ.....ไปด้วย

15. Boong

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:ฟิวได้เชพาะกับเพศตรงข้ามเท่านั้น:eek::eek::eek:

16. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อ้อ จะใช้นิ้ว จิ้มๆ ได้ เฉพาะกับเพศตรงข้าม อิอิ เข้าจายๆ

17. Boong

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek::rolleyes::rolleyes::rolleyes::eek::eek::eek:

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนามนี้ดูท่าจะกองเชียร์น้อย เนอะ อิอิ (ขู่ไว้ก่อน)อิอิอิ.....

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ ยังไง เราก้อปาย เราชอบดูแข่งรถ...อิอิอิ...

21. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) อือ.................
    คืนวันศุกร์ มีห้องพักถูกจองไว้ 5 ห้อง
    สำหรับ พี่ pong Dmax
    พี่นิวและผู้หญิงของเขา
    และน้อง +MeMo+
    เหลืออีก 2 ห้อง แต่ถ้าจะเพิ่มก็เพิ่มได้อีก
    ท่านใดจะไปเพิ่มอีกในวันศุกร์ กรุณา
    Confirm ผมโดยตรงนะครับ.......
    ภายในวันเวลาที่ระบุด้านล่าง

ส่วนคืนวันเสาร์จากที่จองไว้ 10 ห้อง
    ก็ลงตัวไปแล้ว................... ก็มีท่านนึงมาขอจองเพิ่ม 1 ห้อง
    ผมเลยจองเพิ่มไปอีกห้องเผื่อไว้.......... เป็น 12 ห้อง......

ท่านที่จะให้ผมจองห้องพักเพิ่มให้อีก ต้องบอกผมภายในวันที่ 20 ม.ค.
    นะครับ เลยวันที่ 20 ไป รบกวนหาห้องพัก กันเองนะครับ.....

ส่วนท่านที่ Book ห้องกับผมแล้ว ท่านไม่ไป ไปไม่ได้
    ติดโน่นติดนี่ ....... ผมไม่รับฟังนะครับ ผมจะขอเก็บค่าห้อง
    เสมือนท่านไปพักด้วยจริงๆ........ อยากทราบเหตุผลของผม
    กรุณาติดต่อผมโดยตรงนะครับ....... ในกรณีที่ท่านไม่จ่าย
    หรือในกรณีที่ท่านไม่ดำเนินการตามข้อตกลงของผมนี้
    ผมก็คงได้แค่จำไว้ครับ .......ผมเป็นคนจำอะไรไม่แม่นครับ
    แต่ผมเป็นคนจำไม่ลืมครับ

ขอบคุณครับ......... :D

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับ .......

23. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่โต้ง

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าว ตกลงไปแว้วรึ ทศะเทพ......อิอิอิ....:D
    วันศุกร์อะ.... :sad:

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    ยาก...........................ครับพี่

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;););););););););););););););););););););););););););)

น่าจะมีตัว ส่ายหัว เนอะ....อุอุอุ...:sad::sad:

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เสียดายจัง.....อิอิอิ...:D:D:D

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อือ.................
    Update นิดนึงครับ.....
    คืนวันศุกร์ มีห้องพักถูกจองไว้ 5 ห้อง
    สำหรับ
    พี่ หนุ่ม และน้องๆ 1 ห้อง
    พี่ pong Dmax 1 ห้อง
    พี่นิวและผู้หญิงของเขา 1 ห้อง
    และน้อง +MeMo+ อีก 1 ห้อง
    เหลืออีก 1 ห้อง

แต่ถ้าจะเพิ่มก็เพิ่มได้อีกนะครับ
    ท่านใดจะไปเพิ่มอีกในวันศุกร์ กรุณา
    Confirm ผมโดยตรงนะครับ.......
    ภายในวันเวลาที่ระบุด้านล่าง

ส่วนคืนวันเสาร์จากที่จองไว้ 10 ห้อง
    ก็ลงตัวไปแล้ว................... ก็มีท่านนึงมาขอจองเพิ่ม 1 ห้อง
    ผมเลยจองเพิ่มไปอีกห้องเผื่อไว้.......... เป็น 12 ห้อง......

ท่านที่จะให้ผมจองห้องพักเพิ่มให้อีกทั้งคืนศุกร์และเสาร์
    ต้องบอกผมภายในวันที่ 20 ม.ค. นะครับ
    เลยวันที่ 20 ไป รบกวนหาห้องพัก กันเองนะครับ.....

ส่วนท่านที่ Book ห้องกับผมแล้ว ท่านไม่ไป ไปไม่ได้
    ติดโน่นติดนี่ ....... ผมไม่รับฟังนะครับ ผมจะขอเก็บค่าห้อง
    เสมือนท่านไปพักด้วยจริงๆ........ อยากทราบเหตุผลของผม
    กรุณาติดต่อผมโดยตรงนะครับ....... ในกรณีที่ท่านไม่จ่าย
    หรือในกรณีที่ท่านไม่ดำเนินการตามข้อตกลงของผมนี้
    ผมก็คงได้แค่จำไว้ครับ .......ผมเป็นคนจำอะไรไม่แม่นครับ
    แต่ผมเป็นคนจำไม่ลืมครับ

ขอบคุณครับ......... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้