ประวัติ ความเป็นมา Van only club

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ความเป็นมา ของ van only club เกิดขึ้นจากตัวผมเองเป็นคนชอบรถตู้ ก็เลยอยากมีสถานที่พบปะ แลกเปลี่ยนข้อมูล และรวมกลุ่มกัน เพราะพวกเราเป็นเพียงกลุ่มเล็กๆ มีผู้นำรถตู้มาแต่งกันน้อย เลยอยากให้ทุกคนได้รวมกลุ่มกันเป็นคลับ และได้เป็นเพื่อนกัน กฎกติกา ไม่มีอะไรมากมายคับ ขอแค่ให้มามิตติ้งกันบ้างเท่านั้นเอง ส่วนกิจกรรมเรามีมากมายคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    รับทราบครับ ผมคนนึงที่มาหลงรักรถตู้
    อยากมี Club กับเขาบ้างพอดีมาเจอที่นี่
    ก็เลยขอเข้ามาเป็นสมาชิกด้วย ส่วนมิตติ้ง
    ถ้าว่างผมไปแน่ๆ ที่ไม่ค่อยได้ไปเพราะ
    อย่างนึงค่อนข้างไกลแล้วชอบมิตติ้งกลางคืน
    บอกตรงๆ แก่แล้วไม่ค่อยชอบขับรถกลางคืนสายตาไม่ค่อยดี
    ยังไงจะพยายามไปครับคิดถึงทุกคนเหมือนกัน

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เหมือนกันคับ....พูดคำเดียวว่า ชอบ ค๊าบ....

4. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ชอบอารมย์ในการขับเจ้าตู้น้อย..สนุกดี แต่ก็สวยดี ไม่มีใครเหมื่อนอีกต่างหาก..อิอิ

5. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    ชอบรถตู้เหมือนกันครับ เพราะไปกันได้เยอะดี

6. urvan

423
    0
    0
    มามิตติ้งกันครับ สนุกดี ฮาด้วย มีเมา มีอิ่ม มีตังมา100 เหลือกลับบ้านอีก 55 ติดดินกันทั้งนั้น ทีมเราเนี่ย

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เค้าไม่ได้เรียกติดดินหรอก เค้าเรียก 'จน' 555+

8. urvan

423
    0
    0
    ติดดินในที่นี้ หมายถึงรถเตี้ยติดดิน คับท่านรองเม ไอ้จนนะ มันไม่สุภาพ อิอิ

9. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอ๋อคับๆ โทษที555+

10. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    มันไม่เหมือนกันเหรอ......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้