Jazz คันนี้กะเจ้าของหน้าตาคุ้นๆ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย NeoVIP, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    เห็นในงาน Motor Expo แล้ว...น่ารักครับ

2. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ขอบคุงค่า เอิ๊กส์ๆๆ

3. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    ถ้าได้เจออีก คราวหน้าจะนำของฝากชื่อดังจากราชบุรีไปฝากนะคร้าบ
    ท๊อฟฟี่วัดเพลง.....อร่อย
    ผ้าตีนจกคูบัว.......ผ้าทอมือสวยๆ
    โอ่งมังกร............ใส่น้ำกิน น้ำอาบ ก็ได้ หนักหน่อย เอาใส่ JASS ไปได้หรือเปล่าไม่รู้....อิอิ

4. Sssy Moly

268
    4
    0

5. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    น่ารักดีครับ

6. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    สวยเนอะ
    ทั้งรถทั้งคนอะ

7. Sssy Moly

268
    4
    0
  8. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    พูดถึงน้ำมันเครื่องZIC

ผมได้มีโอกาสตามพี่ ๆ ในบริษัทไปดูรถแข่งที่สนามตรงบ้านบึง

ที่จะแข่งกันวันหยุดน่ะคั๊บ ถ่ายทอดช่อง 7 ตอนสามโมงมั๊ง

ไปมาสองสนามสุดท้าย

วันที่ 23 ตุลา กับ 10 ธันวา

ไปส่อง ๆ ตรงซุ้ม ที่มีพริตตี้ยืนอยู่

ผมว่า ผมไม่เห็น มล เลยอะ

ถ้าจังหวะดี ฟ้าเปิด คงได้เจอตัวเป็น ๆ

อัพไปอีก

9. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ขำๆ

10. รถก็สวย คนก็สวย

11. Sssy Moly

268
    4
    0
    'งานนนั้น ร้อน เลย ม่ะรับค่า

12. Spirit_|2

Spirit_|2 New Member Member

3
    0
    0
    เคย เห็น แต่ รถ จอด อยู่ ร้าน พี่ เอ๋ ยัง มะ เคย ตัว เปนๆ ซัก ที ... อิ อิ

13. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    รู้สึกว่า ญ สวย ๆ ที่ขับรถนี่จะไปล้างรถที่ วอชแอ่นแวกซ์ กันหมดเรยนะ :eek:

ตอบกระทู้ผมปะเนี่ย มลลี่ งงอะ

คนสวยส่วนมากอย่างเงี้ยอะเนอะ แอบโก๊ะประจำ

555

อย่าโกดผมนะ

เห็นหน้าซีเรียส ท่าทางจะดุ เอาจริงกับชีวิตนะเนี่ย

คนสวย ๆ แล้วดูจริงจัง หายาก
    :D

14. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    มลเดินเมจอรืบ่อยใช่ป่าว...

พลอยแอบเจอมลอีกแล้วอะ..
    เจอแต่รถนะ...555++

15. Sssy Moly

268
    4
    0

555555555 สวยแล้ว โก๊ะ อ่ะ ถูก

ตอบกระทู้ ตคุณ ก็ ถูก อีก

แต่ที่ จิงจัง กะ ชีวิต ม่ายจิง สาระ ไม่มี หน้าดุ แต่ ตัวจิง ปัญญาอ่อน แต่ ....

ปล. แต่ ทามให้ โมโห 5555555555

16. Sssy Moly

268
    4
    0

เรา คง เปง เนื้องอก กันและ กัน เอิ๊กส์ๆๆๆๆ

17. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    ทำไมหนังสือรถ (ยี่ห้อไรฟร่ะลืม เยอะเหลือเกิน) เล่มล่าสุด มันมีถ่ายแก๊ง สาว HANKOOK 5-6 คน ไม่มีเจ๊มล อยู่ด้วยล่ะจ้ะ

ว่าแต่ สาว HANKOOK เนี่ย ..... เสป็คเดียวกันหมดเรยย อิๆๆๆ (อ้าว ผู้ชายที่เข้ามาอ่าน ไปวิ่งหาซื้อกันหย่ายเลยดิ)

18. Sssy Moly

268
    4
    0
    รุ่นนั้น เค้า เทพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ มล แค่ อนุบาล

19. To N รถฟักทอง

76
    1
    0
    สาขาไหนคั๊บ ที่มลลี่ชอบไปดู

ผมก็ชอบดูหนังมากกกก

จะได้ไปสาขานั้นประจำบ่อย ๆ

เวลาเจอรถจะได้ดักรอ

เหอ ๆ ๆ

แต่ถ้าบอกก็กัว ใช่ปะ

งั้นไม่ต้องบอกนะ

เด๋วสุ่มเอง สนุกดี

ผมอยากจะบอกว่า เล่มนั้นน่ะ

ผมซื้อตั้งกะเค้ายังไม่แกะออกจากมัด

555

ข้างในก็ไม่ผิดหวัง แต่น้อยไปนิด

เมากันไปข้าง :D

อ่านแล้วงง ๆ "แต่"เยอะจังอะ

ตกลงจะโมโห หรือจะหัวเราะ

ว่าแต่ว่า เพิ่งมีเวลาไปเดินหาซื้อหนังสือเล่มนี้อะ

ที่ร้านเค้าบอกมีแต่ของเดือนธันวา

ทำไงดีอะ อยากได้ไว้อ่านก่อนนอนอะ

จะได้ฝันถึง :eek:

หาซื้อได้ที่ไหน ใครช่วยบอกด้วยนะคั๊บ

20. Sssy Moly

268
    4
    0

หนังสือ นู๋ มี 500 เอา ป่าว555555555

21. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    อัพไป ดันๆๆ

22. To N รถฟักทอง

76
    1
    0
    ท่าทางจะเหมาหมดแผงมาเก็บไว้แจกแฟนขับแน่ ๆ เลย

555:eek:

เอา ตกลงตามนั้น

มลลี่ เอาเลขที่บัญชีมา เด๋วโอนเงินไปให้

แต่ถ้ากลัวผมโอนเงินไม่เป็น

แนะนำให้ pm มาบอกเบอร์โทร กับที่อยู่ (ของมลลี่นะ ของคนอื่นไม่ต้อง)

ผมจะได้โทรไปถามเลขที่บัญชีเอง แล้วก็นัดกันไปรับหนังสือถึงบ้าน

แต่คิดไปคิดมาขอเป็นที่พลุกพล่านดีกว่า

ไปถึงบ้านกลัวมลลี่คิดมิดีมิร้าย

แต่ถ้าคิดดี ๆ แล้ว มลลี่มาบ้านผมดีกว่า ท่าทางจะปลอดคน เอ๊ย ปลอดภัย

เหอ ๆ ๆ (หื่นอีกแร้ว กรู..)

ไม่ใช่ไร กลัวให้เงินแล้ว มลลี่จะเชิดหนังสือขึ้นแจ๊ซสีพิ๊งค์กี้ขับหนีเนี่ยอะดิ

ดูจากโหงวเฮ้งกับแววตาแล้ว ไม่น่าไว้ใจเล๊ย บรึ๋ย

ยิ่งหล่อ ๆ อยู่ด้วยเรา

อิอิ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2008
  23. Sssy Moly

268
    4
    0
    ป่อย ป่อย ป่อย

24. fusilade

fusilade New Member Member

14
    1
    0
    น่ารักครับ ทั้งคนและรถเลยอะครับ

25. Sssy Moly

268
    4
    0

ขอบคุงค่า

26. To N รถฟักทอง

76
    1
    0
    เอ่อ ตกลงผมจะได้หนังสือเล่มนี้มาอ่านมั๊ยเนี่ย

หรือมีใครเสนอราคาถูกกว่านี้หรือป่าว

อยากได้จริง ๆ นะเนี่ย

27. To N รถฟักทอง

76
    1
    0
    สวย คม จริง ๆ เลย

คารวะ หนึ่งจอก

28. To N รถฟักทอง

76
    1
    0

ถ้าผมล่วงเกินอาไรมลลี่ไป อย่าโกรธกันนะ :eek:

29. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    HOT จริง :):)

30. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    กรทู้นี้ เดี๋ยวคงตกแล้วล่ะ เพราะเดี๋ยวกระทู้ หนังสือ GTR เล่มล่าสุดแรงก่า อิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้