มิตติ้งงงงงง กานน เงียบๆ มาหลายวันแล้ววววว

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mok_, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    อิจฉาจังอยากไปด้วยอะ แล้ว mr2 คันสีเทา ทะเบียน 50 รถใครคับ เนียนดีคับ แจ่มเลย อิอิ

2. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ขอบใจมาก คุณ V แต่กรูว่าคุณมาเข้าครับเลยมะ คุณ V ^0^

3. VBeetle

VBeetle New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ดีกว่ามั้งคุณพี่ตี๋ ผมอยู่อย่างงี้ดีกว่า แต่ยังงัยก็ชอบ MR2 น๊ะครับ ว่าแต่เสาร์นี้ว่ายังงัยดีอะ ไม้เอกกกกก :D

4. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    รถปอมคร๊าบบกอล์ฟ ที่เจอวางเครื่องอยู่อู่พี่ลิ้มอ่ะครับ ทำลืม
    :cool:

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    คันนี้แรงจิง :D อิอิ

6. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    อิอิ จำปอมได้ แต่รถเปลี่ยนไปเลยจำไม่ได้ อิอิ แต่รถแจ่มดีคับ....

7. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    คุณตี๋รถทำสีมาสวยมากคราบ ชุดแต่งเนียนโคตร

8. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    คันสีเทาโปร่งใหญ่จังของพี่ตี๋เปล่าอ่ะครับ

9. 2 Seater Pro

2 Seater Pro New Member Member

4
    0
    0
    รถสีเทา ทะเบียน 8277 ไม่ทนาบว่าทำโป่งที่ไหนอ่ะ แล้วก็ค่าทำแพงไม๊คร้าบ เนียนจิงๆ ขอชมเลยครับ

10. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ทำเองกันลูกน้องที่อู่อ่ะครับ (เดิมไปทำมาจากร้านอื่นงานแย่มากๆ เลย) ส่วนราคาก็ มันแพงตรงแก้งานหลายรอบอ่ะครับไม่รู้จะตียังไงเหมือนกัน ครับ

11. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    น่าเสียดายจังครับ พอดีผมติดธุระด่วนสุด ๆ เลยไม่งั้นไปชัวร์ ๆ เลยครับผม
    คิดถึงพี่ ๆ ทุกท่านเลยงับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้