ในนี้มีใครขี่รถเล่นคืนวันเสาร์บ้าง (เช้าวันอาทิตย์)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย KengRacing, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    เดวนี้ยังออกกันอยู่ป่าวคับบ

ไม่ค่อยเหนเลยย

เล่นแถวไหนกัลล

พุ่งนี้มีป่าวว ???

1. YedCoK

YedCoK New Member Member

7
    0
    0
    พี่เก่ง คับ ถ้าเจอผมทักทาย กานบางนะ

ผมนั่งอยุ่ในเจส ง่ะ รถสีขาว ล้อแดง

เดียวผมจาโทรไปหาพี่เก่งนะ ประมาณ ตี 4-5 ง่ะ

พี่เจอก้ทักกานบางนะ

ไปแร๊ะ แล้วเจอกาน แว้น บอย สกอย เกิล

2. Uthairacing

Uthairacing New Member Member

28
    0
    0
    อัฟหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้