ในนี้มีใครขี่รถเล่นคืนวันเสาร์บ้าง (เช้าวันอาทิตย์)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย KengRacing, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noppharat

noppharat New Member Member

4
    0
    0
    .................

2. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    งะๆๆๆเปนไรกานเหรอ

3. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    .....................

4. ไม่ค่อยจะได้ไปซักเท่าไหลและมันโหดนะทั้งรถซิ่งและตำหรวจนะ

5. แล้วตอนเช้าส่วนใหญ่อยู่กันที่ไหนหรอจะได้ตามไปดูบ้างนะ BY ช่าง นัน

6. เมืองนนท์

276
    2
    0
    ..................

7. เด็กๆ

เด็กๆ Guest

0
    0
    0
    ไปจ้า ศุกร์-เสาร์

ไปคับ ศุกร์-เสาร์ไปแข่งคับ บางทีผมแข่ง บางทีเพื่อนก็แข่ง ผมลูก boss100 ม่ายแรงหรอกจ้า หน้า ดอน

8. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ไปเหมื่อนกันแต่ว่าวันศุกร์ที่ผ่านมาอยู่บางนาโดนปิดกล่องโดนไปเพียบเลยวันเสาร์เลยไม่มีเล่นเลย

9. ยังไม่เบื่อกันอีกเหรอ...พวกฮ้าวๆดังๆไปไหนกันหมดสงสัยดับเกือบหมดแล้วมั้ง!!!

10. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

ผมก้อเคยเจอแบบคุณเลย ขับเวฟ125เดิมๆไป มีแต่คนมองว่าเสี่ยว (แต่พวกที่มองผมนะโครตเสี่ยวเลย มากะหญิงขี้มาใกล้ๆก้อเบิ้ลใส่กันซะงั้น(อายุแมร่งไม่เกิน17เลย) อ้ายผมก้อยอมอ่ะซะลอให้พี่เค้าไปก่อนเลย

11. .......

ไอ้พวกนี้ต้องเอาให้เลี้ยว:plane:

12. หุๆๆๆๆๆๆๆรถเดิมนี่ก็ปลอดภัยดีน่ะผมว่า..........พี่รวจไม่ค่อยมองเลยอ่ะเดี๋ยวนี้เลยใส่ล้อแม็กไปล่ะกลายเป็นโซนิคล้อโตเลย................เจอกันทักบ้างน่ะครับโซนิคสีเหลืองหน้ากากดำล้อแม็กอ่ะ......................................................ไม่ไหวล้อเล็กล่ะ

13. รู้จักป่าว โต้งอินเดี๋ยวใครมีปัญหาจัดให้

14. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    นัวเนี่ย!! ผมไปทุกเสาร์อ่ะครับ

ปล .By Jomnon

15. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ออกบ่อยป่าวว่ะจั้ม เสาร์นี้ออกโทรมาเผื่อเจอกัน

16. Jumm@nia

590
    2
    0
    ทุกเสาร์เลย 555!!!

17. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    BY ช่างเบิร์ด นนทบุรี จัดไป

18. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    มาแรง...........

19. เมืองนนท์

276
    2
    0
    นูโวคันสีน้ำตาล ช่างเบิร์ด นนทบุรี

20. YA_A31

268
    3
    0
    จัดไป

21. Jumm@nia

590
    2
    0
    ยุ่งป่ะ!!

22. HUTshop

513
    12
    0
    ยุ่งกันใหญ่..........

23. NuT nonburi

NuT nonburi New Member Member

94
    4
    0
    พระราม5 racing

24. เมืองนนท์

276
    2
    0
    .......

25. Jumm@nia

590
    2
    0
    นี้มันเส้นรถเทส

ปล.หาเด็กสก็อยมาลงด้วยดิ 555!!!

26. HUTshop

513
    12
    0
    เทสทุกวัน ของจิง555 สามัคคีจัดให้

27. Jumm@nia

590
    2
    0
    นนท์มันของจริง!!

28. YA_A31

268
    3
    0
    ใช้แล้ว

29. Jumm@nia

590
    2
    0
  30. เมืองนนท์

276
    2
    0
    ..... คือ ไร อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้