ในนี้มีใครขี่รถเล่นคืนวันเสาร์บ้าง (เช้าวันอาทิตย์)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย KengRacing, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แง่ๆๆๆ ไม่มีรถบิดกะเขาแล้ว

เซงจับจิต

2. ชื่อเพ็งคับ

ชื่อเพ็งคับ New Member Member

25
    0
    0
    ไปด้วยไปด้วย......อิอิอิ

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ดีจังเลยนะครับ เด็กในเมือง เอาไปแว้ดกันเยอะ แถว บ้านผม มีไม่มากหรอกครับเต็มที่ ก็ ร้อยคัน แต่สภาพมันดุๆทั้งนั้น ที่มันน้อยคงเพราะ ตำรวจจับโหด แหละครับ ขว้างหิน หนังสติ๊ก เอง อะไรเอย ส่วนใหญ่ เค้าจะนอกรอบ กัน น่ะครับ ถ้า ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ก็มี แค่แป๊บๆไม่มีถึงเช้า เต็มที่ 5 ทุ่ม หายหัวหมดและ -*-

4. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    บ้านคุณอยู่แถวไหนครับ จะได้เอารถไปบ้างไกลไหม แต่ถ้าไกลก็ไม่ไหว :D :D

ในเมืองตำรวจก็ไม่โหดไรมากครับ แค่ยิง อย่างเดียว :mad:

แต่ก็ไม่มีใคร อาสัยใจถึงกันซะส่วนใหญ่

5. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ใช่ๆ พี่สาวนู๋หวานโดนคุณท่านตำรวจยิงแถวๆพระราม 9 กระสุนโดนตรงข้อเท้า ทุกวันนี้เดินกะโดก กะเดก เมื่อก่อนแถวถนนยมราชช่วงวันพ่อนู๋หวานโดนก้อนหินเขวี้ยง ชุดสีแตกเปนทางเลย แล้วก้อเคยโดนดึงลงมาจากรถแล้วตำรวจก้อจะเอากระบองมาฝาด :cry:

6. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    ใครมันกล้าทำกับสุดสวยได้ อิอิ

7. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    โหหหห บอกมาทีไอ้ตำรวจคนนั้นอยู่ไหนเนี่ย:mad: มาทำกับสุดสวยได้ไง:D

เพื่อนของเพื่อนผมก็โดนยิงที่กรมชล รู้จักไหม ไม่เป็นไรมาก แค่เข้าไหล่ขวา ทะลุไหล่ซ้าย:eek:

ส่วนตัวพวกผม ก็ไม่โด่งไม่ดัง แต่พูดออกไป ก็ อ๋อ :D :D

ไม่โด่ง ไม่ดัง แต่โครตแรง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
  8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ร้านจอมป่ะคันนี้ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

9. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ไม่ใช่แล้วครับ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2007
  10. sosweet

227
    4
    0
    ไอ้ขวดตำรวย มันทำไปแล้ว ม่ายรู้ว่าทำไปได้ยังไง นู๋หวานยังแค้นอยู่เลย ตำรวจจัยร้าย แล้วพูดออกมาก้ออ๋อเนี่ย เปนครายกานเหรอค่ะ รีบๆบอกดีกว่าจะได้อ๋อสักที ;)

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

เพื่อนผมก็เด็กลาดพร้าวเยอะ ส่วนตัวผมก็ไปบิดรถในเมืองบ่อย ส่วนที่บอกอ๋อ ก็แค่อ๋อเฉยๆ:D :D

อาจจะรู้จักแหละ แต่ก็น่าจะรู้แหละ :D :D :D อยากรู้จักจิงๆๆหยอ:D :D

12. sosweet

227
    4
    0
    อยากรู้จิงๆสิเทอ มันคันงะ:eek:

13. รถซึ่งกลางถนน

วันเสาระหว่างให้ดีนะทุกคน

14. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    นู๋หวาน มีเมลล์ไหม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
  15. sosweet

227
    4
    0
    มีสิ อ่ะ [email protected] จะได้รู้สักกะทีว่าอ๋อ แล้วจะรู้จัก คันจัง คันจัง

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
  17. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0

ป.ล. ไอ้บอยมันทำรถให้ ( บอย สุทธิพร ... จักป่าว )

18. [N]issan

[N]issan New Member Member

3
    0
    0
    อยากไปแต่กลัวน้ำ เอ้ย กลัวตีกันขี้เกียจวิ่งหนี อิอิ

19. วันเสาร์

ไคไปดู แถวๆรังสิตมั่งอ่ะคับ [ ร.ร. ธัญบุรี ] อ่ะคับถ้าไปก้อบอก หน่อย มะรู้จะมี ไคไป มั่ง

20. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    มีใครไปดูแถว ปากน้ำ สวนหลวง ร.9 บ้างป่าว ถ้ามีทิ้งเบอไว้ด้วยคับเด้วโทไป จะมี พุธ ศุก เสาร์ พุธจะเยอะหน่อย ผมชื่อ เติ้ลคับ ขวัญใจนักเลง เอก น้ำบาน คับ

21. ในนี้มีใครขี่รถเล่นคืนวันเสาร์บ้าง

ไปทุกเสาร์เลยครับ ชื่อกลุ่มคุณภาพไปด้วยกันไหมดูผีด้วย

22. kamton

kamton New Member Member

71
    0
    0
    วงแหวนกาญจนา -- สาย 1 อู่รถเมลล์สาย 108
    สาทร --- เช้าๆๆเจอกัน รถเป่งพันครับ

23. nutzaclub01

nutzaclub01 New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ค่อยอยากเข้า 108 ซักเท่าไรอ่ะแมร่งชอบปิดกล่อง ถ้าจะเล่นไปเล่นทางตรงดีกว่าหนี้ง่ายหน่อย(เด็กเจ้าถิ้นอ่ะแถวนั้นอ่ะ)

24. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ไทรม้า มาแล้ว

25. Za_Dis

Za_Dis New Member Member

7
    0
    0
    พระราม 4 มาดิคับ แถวคลองเตยอะ เล่นกันทุกเสาร์

26. sosweet

227
    4
    0
    ตอนนี้เส้นในเมืองกำลังอินสุดๆแล้ว เยอะมากมาย หนีตำรวจกันวุ่นวาย ราชดำเนิน เสือป่า วงเวียนโอเดียน ไหลมาเรื่อยเข้า พระราม 1 หัวลำโพง พระราม 4 ไหลไปสาทรต่อ รถมากมายตามๆกันไปดู รับรองมิผิดหวัง แต่ระวัง ตำรวจนอกเครื่องแบบหน่อย มีแบบว่าฟรอม์เข้ามาถามทาง แล้วมันก้อจะถีบรถ แต่นู๋รอดมาได้ :rolleyes:

27. sosweet

227
    4
    0
    น้ำหวานว่า เหมือนจะเห็นพี่เก่งนะ เต่าสีม่วงเห็นมานานแล้วแหละ แต่ไม่กล้าทัก น้ำหวานนั่งเวฟ125 สีแดงเดิมๆงะ ชอบสะพายกระเป๋าข้างสีชมพูผมยาวๆ บ้างทีก้อเซฟสีบรอนด์เสาร์ที่21/04/07 ก้อเห็นแต่ก้อไม่กล้าทักอีก ถ้าพี่เก่งเห็นหวานช่วยบีบแตรทักหน่อยแล้วกันนะ หวานไม่ค่อยกล้าทักเท่าไหร่

28. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ok รับทราบ แต่ทักเราง่ายกว่านะ เวลาอยู่ในกลุ่มเพื่อนๆ ก็เยอะ จำได้บ้างลืมบ้างปะปนกันไปหมด :)

29. sosweet

227
    4
    0
    อืม...นู๋เปนเด็กขี้อายนะ เอาๆจะลองดูสักรอบ พี่เก่งห้ามทำนู๋หน้าแตกละ

30. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้