ริมหาดบางแสน ตั้งแต่ วัน ที่ 7 ( ก่อนวันแข่งขันและวันแข่งขัน )

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ArtRacing, 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. googoodoll

googoodoll New Member Lady Member

19
    0
    0
    นิ่งๆ ก็สวยได้

คันนี้ไม่รู้ของใคร ขออนุญาติเจ้าของนะคะ เป็นความชอบส่วนตัวอ่ะ ขนาดฟิล์ม รัฐภาค
    นั่งสัมภาษณ์อยู่ข้าง ๆ ยังต้องฉวยกล้องมาถ่ายคันนี้ก่อนเลย เหอะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2007
  2. googoodoll

googoodoll New Member Lady Member

19
    0
    0
    จุดที่สี่ พอยืนปุ๊ป รถชนกำแพงยางปั๊บเลย

3. googoodoll

19
    0
    0
    จุดสุดท้าย พรุ่งนี้ไม่ไหวละนะ วันนี้เดินซะปวดขาแล้ว พรุ่งนี้คงได้ไม่กี่จุดอ่ะค่ะ อีกอย่าง
    กะจะถ่ายแต่รูปรถจอดบ้างแล้ว แล้วก็มีเปงวิดีโอที่ถ่ายตอนโชว์ดริฟท์อ่ะค่ะ แต่ขอติดไว้ก่อน
    รอสายต่อเข้าคอมก่อนแล้วจะเอามาลงให้ดูกันนะคะ จุดนี้เปงจุดที่รถพุ่งมาชนกำแพงด้วยห่าง
    นิดเดียวเองสงสารคนที่โดนอ่าค่ะ แต่ดีไปโดนไม่เยอะ รูปอาจจะไม่สวยเท่าที่ควรนะคะ
    ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปแบบว่าโนเนมจิงๆ ค่ะ

4. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    เพิ่งกลับมาเหมือนกันคับ

จัดงานได้สุดยอดมากกกกกกก

ประทับใจมาก

ใหญ่มากกกก(หมายถึงงานนะคับ)

5. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    True เอาเทปมาออกอากาศ ตอนนี้ครับ เปิดดูได้

เที่ยงคืน ครึ่ง ถึง ตี 2 ครึ่ง

6. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ไปถึงก็งานบ่าย3กว่าๆก็งานเข้าเลย
    ที่นั่งเหมาะเจาะมาก นั่งแปร๊บบเดียว
    พอร์ชมิดตรงหน้าเลย เสียดายจังวิ่งรอบเดียวเอง

7. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เมื่อไหร่ จะปิด กรุงเทพ มั้ง

8. palo

palo New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามเลยครับ ใต้หลังคาน้ำเงินๆ เค้าพุ่งเข้ามาชนก็ตรงหน้าเลย โดดหลบแทบไม่ทัน
    ดีใจด้วยครับที่นักแข่งไม่เป็นไร รถพวกนี้เค้าทำมาดีจริงๆ

9. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แถมดริฟปิดงาน

แถมดริฟปิดงาน

10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เจ๋งไปเรยแจ๊ค

11. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    เสียดายมากๆไม่ได้ไป :cry:
    อยากไปดู super car

ปล. ใหญ่จิงเลยคับ..หมายถึงงานนะ :D

12. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ขอบคุณค่ะ
    มะวานดู UBC ถ่ายทอดสด งานใหย่ คนเยอะ อลังการมั๊กๆ:D

13. noomnoom22

noomnoom22 New Member Member

11
    0
    0
    เด่วเอาคลิปมาฝาก มะคืน ตี 2 ตรงวงเวียน มันส์ โคตรๆ

14. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    ใหญ่จริงๆ ครับ ใหญ่มากๆๆๆๆๆๆ :D

15. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปภาพเพิ่มเติมครับ

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  17. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    รูปสวยมากๆทุกรูปเลยครับ ขอบคุณมากๆที่เอามาเเบ่งกันชมครับ

สุดยอดจริงๆครับงานนี้

ดีใจจังเราได้มีโอกาสไปวิ่งกับเค้าด้วย

18. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ชอบตอนนอกรอบคืนวันเสาร์มากกว่าคับ ได้ฟิวมั๊กๆ อิๆๆๆๆๆ

ป.ล. งานจัดได้สุดยอดคับ ดีใจมากที่มีงานอย่างนี้ในไทย แว่วๆมว่าปีหน้ามีอีกแน่นอน

ขอติอย่างเดียวเลยคือ แสตนที่เอาไว้นั่งชม มันสะท้อนแสงแดดขึ้นมาได้ ร้อนมากๆคับ กางร่มก็ไม่ช่วยอะไร เพราะมันสะท้อนเสยขึ้นมา ตัวดำกันไป ฮ่าๆๆๆ

:D

19. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เซ็ง มาก มายยย ยย ไป เพราะ super car . . . . แต่ พลาด มัน ทั้ง สอง วัน

ได้ แต่ ดู อย่าง อื่นนน น น

มัน เซ็งง ง มาก มาย รู้ ม๊ายย ย ย ย ยย ~

. . . . . . .

แต่ ก็ นะ . . ยัง มี ดริฟท์ ทด แทน ๕ ๕

pS.โดน สับ ขา หลอก ให้ ขึ้น เขา สาม มุก ง้า งื้ดดด ๆๆ ,, แป่ก เลย

คง เจอ 200sx 2 คัน กะ evo3 กะ wish แอบ มิด ไนท์ กัน เอง

แต่ ก็ มี คน แอบ ตาม . . ~ ๕ ๕

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2007
  20. ^^

เห็นฟิลม์ขับอยู่คั๊บ

21. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    งานสนุกมากครับ

22. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    มีทั้งรูป ทั้งคลิป ไปมาทั้ง 2 วันเลยครับ ขอเวลาแป็บนึงจะ Up ให้ด่วนเลยครับ

23. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    งานระดับโลกคับ
    สุดยอดคับผม
    ขอให้พัฒนาขึ้นในปีต่อๆไปคับ
    [email protected]

24. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    แต่ละรูปสวยมาก ๆ ครับ ขอบคุณทุกท่านที่เอารูปมาลงให้ดูสำหรับคนที่อดได้ไปดูงานครับ
    [email protected]

25. LSD

105
    1
    0
    อ้าว อยู่ด้วยหรือครับ
    คืนวันเสาร์มันจริงๆครับ ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะได้มีโอกาสอย่างนี้อีก:D

26. LSD

105
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปนะครับ มีอีกมั๊ย อยากดูๆ:teeth:

27. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    เอามาลงให้ดูรูปเดียวก่อนน่ะ

ว่างๆจะมาลงเพิ่ม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2007
  28. น่าเสียดายมากๆ พลาดงานใหญ่แบบนี้ โอกาสหน้าว่ากันใหม่

29. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
  30. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    สุดยอดแห่งงานครับ นับถือผู้จัดมาก ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้