สนามพีระ ก่อนงานบางแสน และรูปที่บางแสน

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ArtRacing, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    งานนี้ ห้ามพลาดครับพี่น้อง
    งานดีๆ มีมาให้ชมแล้วครับ

รถแต่ล่ะคัน สุดทั้งนั้น

2. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    มาอัพเดทภาพ จากวันหยุดสุดสัปดาห์ให้ชมกันครับ

แก้ไขล่าสุด: 4 พฤศจิกายน 2007
  3. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    มีอีกครับ คนในEK9 คุ้นๆมั้ยครับ

แก้ไขล่าสุด: 5 พฤศจิกายน 2007
  4. ArtRacing

814
    40
    0
    รูปสนามบางแสนบางส่วน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2007
  5. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    สวยมากเลยครับ ขอบคุณครับ

6. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    นี่มัน โมนาโก ชัดๆ

7. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ใกล้ถึงวันเข้ามาแล้ว ตื่นเต้นน่าดูค่ะ

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เมื่อวานสัมภาษณ์เสี่ยเปาะแล้วได้ใจความว่า

ใครที่ไม่ได้ไปชมงานจริง ๆ จะมีถ่ายทอดสดทาง UBC วันเสาร์และวันอาทิตย์เวลา 1400-1600 ส่วนช่องไหน จำไม่ได้ครับ ลองเปิด ๆ ดู ๆ กันนะ

ขอประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมว่า ในงานนี้จะมีการแข่งขันดริฟท์ด้วยนะครับ
    วันศุกร์ เป็นการ Qualify รถประมาณ 21 คันจาก นักแข่งดริฟท์คลาส A ทั้งหมด จะตัดออกเหลือ 16 คันเพื่อมา Battle กัน
    ส่วนวันเสาร์เป็นวันแข่งจริงของ นักดริฟท์ครับ
    โค้งที่จะเข้าดริฟท์ เป็นโค้งหักศอกตรงแหลมแท่น ด้วยความเร็วหมดเกียร์สาม ประมาณ 180 กม./ชั่วโมงครับ

พี่กี้ศักดิ์นานา บอกว่าอยากให้ไปดูกัน เพราะถ้าใครพลาด รถไม่ต้องเอากลับมาซ่อมเลย (ทิ้งสถานเดียว)

ไปดูกันให้ได้นะครับ

9. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    บรรยากาศสนาม สุดยอดเลย ใครที่ไม่คิดจะไป เปลี่ยนใจตอนนี้ยังทันนะครับ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เสาว์นี้ แล้วคร๊าบบบบบบบบบ

11. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เชียร์ DC5 น้าอ๊อฟคร๊าบบ

12. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เสร็จแล้วเค้าจะต้องรื้อทิ้งทั้งหมดมั้ยครับ ?

น่าเสียดายยยย...

13. อลังการมั้กมากค๊าบ ไปดูสถานที่จิงๆมาแล้วด้วย อยากลงด้วยเลยอ่ะ

14. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    น่าไป สุดๆๆๆ ........... งานระดับ ชาติ

15. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    เยี่ยมมากๆครับ ดีใจน่ะครับ ที่เมืองไทยมีงานแบบนี้ได้

ปล.... รบกวนเพื่อนๆท่านใดที่ทราบการถ่ายทอดว่าถ่ายช่องไหนเวลาเท่าไร น่ะครับ ผมไม่มีโอกาศไปดูแต่จะติดตามจากทาง TV และกันครับ :D:D:D

16. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    อยากไปทั้งสองวัน แต่ทำใจ ไปได้แค่วันอาทิตย์ จะไปดูเขาดริฟท์โค้งหักศอกเนี่ยล่ะ......

17. purekung_999

purekung_999 New Member Member

27
    1
    0
    ขออนุญาตยืมรูปคุณ yupiga จาก pantip มาลงต่อครับ

18. purekung_999

purekung_999 New Member Member

27
    1
    0
    ต่อ :D:D:D ขออนุญาตนะครับ คุณ yupiga จาก pantip ครับ

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สุดยอดเลยคับ

20. Type-A

Type-A New Member Member

9
    0
    0
    มีใครแนะนำที่พักได้มังครับ ผมอยู่ประจวบไม่ค้อยได้ไปบางแสนเลย เผื่อผมจะขึ้นไปดูกับเค้ามัง...

21. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ใครไปถ่ายรูปมาให้ดูเย๊อะๆน๊ะครับบบบบบบบ

ว่าแต่ ทรู มัน ถ่ายช่องไรอ่ะ

22. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ที่พักเต็มเกือบหมดเลย

23. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    งานใหญ่ระดับประเทศ พลาดแล้วจะเสียใจไปอีกนาน

24. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    น่าไปๆ

25. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    ไปด้วยๆ

26. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    สุดยอด! วงการมอเตอร์สปอร์ตเมืองไทย ขอบคุณครับ

27. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    น่าไปด้วยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้