Inter หลอกๆ... เท่ห์ไม่ใช่เล่น

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย หนุ่ม Idea, 27 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BT

BT New Member Member

104
    3
    0
    เนียนคับ

2. tuyen

tuyen New Member Member

60
    0
    0
    แล้วถ้าใส่อินเตอร์แต่อย่างงี้ล่ะ??

กรองเปลือย->อินเตอร์->แอร์โฟว์->เข้าเครื่อง (-> = ท่อยาง)

มันดีเวิร์คใหม่ คือ ช่วนให้อากาศที่จะเข้าไปเผาไหม้เย็นลง แถมใช้งานได้ด้วย :D

3. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อบคนข้างบนนะครับ ไม่ดีครับ เพราะ รถNA ไม่มีแรงพอที่จะดูดอากาศไปได้ครับ-*- เคยลองทำเหมือนกันครับไปไม่รอดหุหุ-*-

4. racing.team_641

racing.team_641 New Member Member

34
    0
    0
    ผมมีอินเตอร์อยู่สองใบครับ เผื่อว่ามีใครต้องการ ตามนี้เลยครับ......ตามนี้เลยครับ http://rcweb.net/forums/showthread.p...40#post7035040

5. พอทำแล้วรู้สึกเท่ดีมีความสุขก็ดีคับ...:)

6. bestcyber_adsl

bestcyber_adsl New Member Member

8
    4
    0
    ไอเดียบรรเจิด

7. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    เท่ดี แถมน้ำมันเกียร์ไม่ร้อนด้วย

8. audiii

audiii New Member Member

3
    0
    0
    ทำมาแล้วคับ..................:D
    ---ของ evo3 ตรงรุ่น.......ใส่พอดีเป๊ะ.....ไม่ต้องแปลงอะไรเลย...555+---

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2008
  9. ak47_g5

ak47_g5 New Member Member

3
    0
    1
  10. aspy

aspy New Member Member

7
    0
    0
    na blow off หาซื้อได้ที่ไหนคับบอกมั้งจะไปติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้