หวัดดีค๊าบบ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย aiggy, 27 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เเจ่มมากคับพี่เอฟ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ดีครับจะได้มีเพื่อนเล่นเห้นที่เชียงใหม่มีการรวมกลุ่มเล่นกันแล้วนี่ครับ

3. aiggy

aiggy New Member Member

14
    1
    0
    ขอบคุณ คับ ... ได้ความรู้อีกแว้ววว ....

เชียงใหม่ตอนนี้ก็ร้อนครับ .. แต่ดีที่ฝนตกมาบ้าง ...... แต่ไม่เป็นไร สงกรานต์เชียงใหม่ จะเป็นจังหวัดที่เย็น ที่สุดครับ ...... อิอิ ........ เย็นตา เย็นใจ สบายตา เสื้อขาว เปียกน้ำ ขับมไซให้สาดน้ำ ไม่ก็เดินถือถังใบนึงเดินรอบคู กางเกงขาสั้น .... โอยยย อีกสองวัน แทบรอไม่ไหว อิอิอิ

มีใครมาสงกรานเชียงใหม่รึเปล่าครับ ........ ขาดเหลืออะไร มีอะไรให้ช่วยโทรหาผมนะคับ

4. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    F ตัวจริงนี่หว่า

5. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    อ่าย อิ๊ก เมื่อไรจะมาหากูฟะ รอแต่งอยู่นะเฟ้ย จะได้มีสมาชิกเพิ่มอีก อิอิ

6. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อิ๊กคับ จำพี่จัมพ์ได้เปล่าพี่จบ น ค ศ รุ่นพี่อิ๊กไงคับ

7. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    .........

ผมอยู่บางมดครับ ว่างๆชวนบอลมาเที่ยวที่บางมดบ้างนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2006
  8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อิอิวันไหนว่างหมูกะทะบางบอนกานได้นะครับมีสถานที่ไว้เรียบร้อยเเล้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้