รถพี่หนูนาลงหนังสือเล่มเดือนนี้แล้ว

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถ้าวางแผงแล้วแจ้งด้วยนะครับ อยากเห็นครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันนี้วางแผงแล้วครับ "นักเลงรถ" ฉบับเดือนธันวาคม 2550 มีรถสมาชิก VIP. ของคลับด้วยหลายคัน อิอิ

3. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณกอล์ฟ เดี๋ยววันนี้จะแวะเข้าไปดูซะหน่อย

4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แล้วRT Club เมื่อไหร่จะได้ลงอะครับพี่จะได้ไปซื้อมาเก็บไว้.....เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ของ RT club พี่เค้าบอกว่ารอคิวหน่อย อีก 2 เล่มมั้งครับ

6. audy!

1,075
    2
    0
    เห็นรถของคุณกอล์ฟในหนังสือแล้วครับ เท่ห์สุดๆครับ อยากเห็นของจริงจัง

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อิอิ ..ขอบคุณครับ ในหนังสือมันหลอกตา 55+ :D

8. audy!

1,075
    2
    0
    รถของคุณตุ้ยก็ทั้งดุทั้งเท่ห์เหมือนกันนะครับเนี่ย

9. RT100

RT100 New Member Member

74
    0
    0
    ดูดีครับ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แต่ยังสู้รถนายหนูประชาชื่นไม่ได้ มีติดลงใน XO ด้วยนะเนี่ย โหดจริงๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้