Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    หันซ้ายไม่เป็นไร แต่ถ้าหันขวาออกนอกหน้าต่างละก็...
    ^
    ^
    ^
    หูหลุด...:D

2. thaichilli

thaichilli New Member Member

10
    0
    0
    รายงานตัวครับอยู่ ชลเหมือนเสือเหลืองครับ เจอกันแบบแว๊บๆบ่อยค๊าบ ไม่เคยเห็นตัวจริงซักที

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    กล่อง ตัด ...

5. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อิอิเมื่อวันเสาร์ไปวรจักรมา ได้ท่อของ rin speed มา 2 นิ้ว ไส้ เท่าไรม่ะแน่ใจหุหุใส่เกลียว 1500บาท เสียค่าติดอีก 400 ติดมาเสียงนิ่มเพราะมากมาย ดูราคาสปอยเลอร์แจสมาด้วย 1500 แพงป่าวคับพี่น้อง

6. tangprasert

566
    36
    0
    ผมไปเดินครั้งแรกงง ว่าเค้าเดินดูกันตรงไหนอ่าะคับผมเดินแค่ถนนหน้าตึกไปจนถึงสี่แยกก็ไม่มีอะไรให้ดูละ ในตึกก็มีนิดๆๆหน่อยๆเองอ่ะคับแต่ยังเดินในตึกไม่ทั่วปกติเค้าไปเดินตรงไหนกันอ่ะคับ

7. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

8. tangprasert

566
    36
    0
    ยินดีต้อนรับคับอิอิ มีห้อยตุ๊กตา ใต้รถด้วย เคยฟังเดอะป๊อง บอกว่าห้อยตุ๊กตามันเอาไว้เรียกผีอ่ะไม่กล้าห้อยเลย (โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านอิอิ)

9. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D............VAN รายงานตัว

10. thaichilli

10
    0
    0
    แง้แฟนตามแล้วตุ๊กตามันเป็นความเชื่อเอาไว้ไล่วิญญาณร้ายตามท้องถนน หรือไว้อาลัยแด่ผู้ตายที่รถคันนั้นได้กระทำแต่ของผมมีแต่จะเรียกหมาร้ายที่บ้านคอยจะเล่นตุ๊กตาประจำเลยครับ วรจักรเดินกลางวันก็มันดีครับเดินทั่วๆไม่มีอะไรมากนัก คำๆจะมีของโจนมาขายครับรอบๆโรงบาลค๊าบบดูเอานะจ๊ะ

11. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ของโจรไม่ค่อยกลัวอะ
    กลัวของผี อิอิ
    เอ๊ะ หรือเหมือนกาน

12. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    กลางคืนน่าเดินครับ ขาวๆเพียบ...................................:D:D:D

13. mr_janes

352
    31
    0
    อัพๆ
    อิอิอิ

14. apichart kantakarn

apichart kantakarn New Member Member

31
    0
    0
    ผมเคยใส่พวงมาลัยสกายลายมาแล้วไม่ต้องทำอะไรเลยแค่เอาหน้าสัมผัสแตร์ของเดิมมาใส่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นซินเวียแต่ไม่รู้ว่าตัวไหน อยากดูรูปเปิดหัวข้อ กว่าจะส่งได้ หรือโทรหาที่ 0831057697

15. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    วรจักรต้องเดินวันเสาร์มืดๆๆนะ
    ของเพียบ

16. mr_janes

352
    31
    0
    วรจักร ต้องกลางวันดิเพ่....
    ไม่งั้นร้านอะไหล่ก็ปิดหมดเดะ หุหุหุ

ส่วนกลางคืนนี่ต้องคลองถม
    และริมๆ ถนนวรจักรคับ

17. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ไม่ได้ ขับ แวน อิอิ แววะ มาบอก เฉยๆ:p

18. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :)เจอกันก็ไล่ทักได้นะครับ แบบว่าผมไม่กัดหรอกครับแฮ่..............อุ๊ยลืมตัว ผมกลัวแบบว่าผมกะพริบไฟให้แล้วบีบแตรให้อีก พี่เค้ากลับทำหน้างงๆอ่ะครับ ไม่เป็นไรครับ ปาดหน้าผมจอดคุยได้ครับ 555 อยู่เมืองชลเคยเห็นในนิคมอ่ะนะคันเนี้ยใช่ป่าวครับ:rolleyes:

19. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    ขับ NV Van เหมือนกันครับ
    ใช้ดีเหมือนกันนะ...แต่ตอนนี้เครื่องเริ่มแก่แล้วอ่ะ 13 ปีล่ะ

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สาวกแวนเค้าเสวนากันครับ

21. Van X

1,247
    44
    48
    อิอิ

22. tangprasert

566
    36
    0
    ขุดๆๆอิอิ มองหาตั้งนานว่าอยู่ไหน ครายมานแอบจิ๊ก ยางปิดขั่วแบตเตอร์รี่ไปก้ไม่รู้วันนี้เพิ่งสังเกตุ เห็น งงมันเอาไปตอนไหนหว่า

23. axez

axez New Member Member

36
    8
    0
    สวัสดีครับ ผมก็ใช้ NV VAN อีกคนครับ ยังไม่ได้อัพรูปรถ เพราะรถสภาพตอนนี้เก่า ๆ อายครับ - -"
    อยากไปเจอเพื่อน ๆ ในคลับจังครับ

24. tangprasert

566
    36
    0
    มาเลยคับ รถผมก็เก่า อย่าไปกลัวงับ

25. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ศรีวรจักรนะตอนกลางคืนวันเสาร์ดิ

26. mr_janes

352
    31
    0
    ไปเดินกันมะ

27. tangprasert

566
    36
    0
    เดินกันม่ะไหร่โทรชวนด้วยนะคับ

28. thaichilli

10
    0
    0
    อูยย!! ผมตอบช้าเป็นปีเลยโทษทีครับคุณเสือเหลือง ช่วงนี้ไม่ได้ออนไลน์เลยครับติดภาระกิจต้องออกงานอีเวนท์ยาวเลย ปกติวิ่งอยู่บางแสนกะตัวเมืองชลครับ อมตะเข้าไปหาลูกค้าแว้บๆ ครับ เร็วๆนี้ก็เข้าไปหาออเดอร์ ที่รร.สาธิต วันนัดพบแรงงาน จอดซะเด่นเลยพอดีไปแต่เช้าครับ ต๊อบไฟมาเลยครับเหลืองเด่นเป็นสง่าจำได้อยู่แล้วครับ ผมเจอ nv เหมือนกันก็ทักแหลกละครับ ไม่กลัวหน้าแตก ชลบุรีมี van วิ่งกันไม่ต่ำกว่า15-20คันครับ สังเกตุว่าชอบมองกันเองซะด้วยถ้าเขารู้ว่ามีคลับคงได้เพื่อนอีกกลุ่มใหญ่

29. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ถ้ายังไงรบกวนพี่ช่วยหาแนวร่วมด้วยก็ดีครับ เผื่อเราจะได้รวมตัวมิตติ้งย่อยๆกัน จะได้เอารูปมาลงให้ท่านอื่นๆเค้าอิจฉาไงคับอิอิอิ ผมชื่ออ๊อดนะครับ

30. mr_janes

352
    31
    0
    ชวนมาเข้าคลับเยอะๆ คับ
    Van จะได้มีเพื่อนเยอะๆ
    ตอนนี้ที่เจอกันประจำ มีซัก 4-5 คัน เองอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้