Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    ทำอู่แถวไหนคับ
    ทำอย่างถูกเลยครับพี่ม็อบ

2. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    พ่อผมก็ใช้ครับอยู่ระยองเล่นเครื่องบินบังครับด้วยครับเหมื่อนพี่เจ้าของกระทู้เลย

3. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    ลืมถามครับมีใครขายเครื่องga16หัวฉีดบ้างครับรถพ่อผมเครื่องพัง 0863022773 พูนศักดิ์ ระยองครับ

4. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    อย่างถูกเลย เป็นกิ๊กกับเมียเจ้าของอู่ปะเนี่ย อิอิ

เมื่อคืนเคอร์ฟิล รถโดนงัดกุญแจซะเลย เซ็ง

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตอนนี้ ga 16 ม่ายมีครับ มีแต่ ga 15 พร้อมเกียร์ นะครับ
    ไม่เอาเกียร์ลดได้นิดนึงครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:01:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:01:12 ----------

ตอนนี้ ga 16 ม่ายมีครับ มีแต่ ga 15 พร้อมเกียร์ นะครับ
    ไม่เอาเกียร์ลดได้นิดนึงครับ

6. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

โอย ซวยครับ เสียหายมากไหม๊ครับ

7. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    นี่ขนาด เคอร์ฟิว ยังโดนได้อีก เหลือเกินจริงๆ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เสียใจด้วยครับ

9. sorawas

692
    17
    0
    ไม่เป็นไรครับแค่กุญแจพังไขไม่ได้ พอดีลืมกระเป๋าตังค์ไว้ในรถ คงพวกขี้ยาแถวๆบ้านเพราะมันงัดไม่ออก

เลยถือโอกาสติดรีโมทมันซะเลย ซื้อไว้นานและไม่มีโอกาสทำ อิอิ

ขอบคุณมากๆ ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:14:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:14:25 ----------

ไม่เป็นไรครับแค่กุญแจพังไขไม่ได้ พอดีลืมกระเป๋าตังค์ไว้ในรถ คงพวกขี้ยาแถวๆบ้านเพราะมันงัดไม่ออก

เลยถือโอกาสติดรีโมทมันซะเลย ซื้อไว้นานและไม่มีโอกาสทำ อิอิ

ขอบคุณมากๆ ครับ

10. buem

2,764
    75
    0
    ระวังหน่อยท่าน

11. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ กับความเสียหายที่เกิดขึ้น
    แต่ขอเป็นกำลังใจให้นะครับท่าน sorawas

12. nvสายไหม

nvสายไหม New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้กําลังหา เกียร์ออโต nv ครับขอราคาด้วยครับผมอยู่เเถวสายไหมครับ

13. sorawas

692
    17
    0
    ลองถามคุณดูครับเรื่องอะไหล่
    เงียบเหงา

14. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ใช้เจ้าแวน เอาให้พี่สาวใช้ซะแระ

15. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    สวัสดีคร๊าบอิอิเป็นยังไงกันบ้างสบายดีไหม ไม่ได้เข้าเลยเว็ปช้ามากๆๆอิอิ ปล.รถผมยังเน่าเหมือนเดิม T T

16. V-MOG

165
    1
    18
    ลูกหมากล่างปลีกนก สองข้างตองห้า ซื้อมาร้านเดียวกัน
    ใส่แล้ว ข้างซ้ายต้องอัด ข้างขวาหลวม ท่านไดเคยเจอแบบนี้บ้างครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

17. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ของผมเป็นครับ...ต้องเชื่อมเอา...แต่ตอนนี้หายแล้วเปลี่ยนยกปีกนกเลย

18. buem

2,764
    75
    0
    ยกปีกสบายกว่าช่ายมะล่า

19. sorawas

692
    17
    0
    ถูกกว่าตอง5 อีกนะ แถมเปลี่ยนง่ายก่า ทนก่า อิอิ

20. V-MOG

165
    1
    18
    ขอบคุณพี่น้องมากครับ ที่แนะนำอีกหนึ่งทางเลือก

21. sorawas

692
    17
    0
    เงียบเหงา

เงียบเหงา
    พอดีจัดบ้านใหม่ มีของไม่ได้ใช้ เผื่อเป็นประโยชน์
    มีม่านหลังแวน ของอะไรก็ไม่รู้ ต้องแปลงใส่ ซื้อมานานและ พอดีได้ของตาเบิ้ม อิอิ
    กับโครงประตูคู่หลังแวน วางไว้ให้เมียบ่นทุกวัน ใครช่วยมาเอาไปหน่อยเร้ว
    [​IMG][/url][/IMG]

22. buem

2,764
    75
    0
    ม่านมันของวิงโรดใส่ไม่ได้ดิ
    แต่ห้องนี้เงียบไปเลยนิ

23. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  24. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
  25. GT_WAGON

GT_WAGON New Member Member

66
    14
    0
    สวัสดีครับ
    หวังว่าชาวเอ็นวีทุกท่านคงสบายดีกันถ้วนหน้านะครับ ทั้งแวนและปิ๊คอัพเลยเนาะ
    ยังอยู่กันครบทุกคันหรือเปล่าน๊ออออ ^^ ...

26. buem

2,764
    75
    0
    ราคาแรงโครตเลย เครื่องเค้าลงผิดป่าว เจนเค้า ga 15 ม่ายช่ายรึ

27. V-MOG

165
    1
    18
    สบายดีครับ...ในฐานะหนึ่งในสมาชิก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2010
  28. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    กลับมาแล้วหรอ ปอน
    เป็นไงมั่ง สงบขึ้นไม๊
    :)
    เดี๋ยวโทรไปหา
    :)

29. sorawas

692
    17
    0
  30. V-MOG

165
    1
    18
    รบกวนสมาชิกครับ nv VAN

ท่านไดเคยซ่อม หรือเปลี่ยนระบบไล่ฝ่ากระจกบานหลังบ้างครับ

พอดีมันเสียหายใช้การไม่ได้ รบกวนท่านสมาชิกแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้