Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    เอียงข้าง..... หุหุ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อู้วเด๋วแวนสามคันเรียงหน้ากระดานครับผม รอพี่ก่อนนะ

3. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ง่า ม่ะไหร่จะหล่อบ้างน้า สงสัยอีกหลายปี

4. tangprasert

566
    36
    0
    พี่เบิ้มถ้าเจอกระจังหน้าแบบพี่เบิ้มบอกหน่อยนะ กับประตูหลังง่ะ

5. buem

2,764
    75
    0
    ไม่มีอ่ะมีแต่แต่กระจังก้านไม่ยก

6. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    สวยซะน่าเกลียด เลยนะ
    น้องเจน วัดโวลท์ที่เป็นดิจิตอลซื้อที่ไหนหรือ
    แล้วพวงมาลัยเปลี่ยนไปยัง ขอจอง อิอิ

7. mr_janes

352
    31
    0
    วัดโวล์ทดิจิตอล ซื้อมาจากร้านณัฐพงษ์ ที่เซียร์รังสิตคับ

แล้วหากล่องเอนกประสงค์มาใส่เอาเองอ่ะ เพราะถ้าซื้อแบบนี้ที่คลองถมแพงมากมายยยยยย

ส่วนพวงมาลัย ยังไม่ได้เปลี่ยนเลยคับ ยังหาของใหม่ถูกใจมะได้อ่ะ

ไปเจอมาอันนึงของนาดี้ วงตั้ง 2 พัน ลมแทบจับ

8. buem

2,764
    75
    0
    ยังหวังของเค้าอีกนิ
    พวงมาลัยเนี่ย

9. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    อะโห ไม่ได้เข้ามานาน เด๋วนี้แฝดสามแล้วหรอเนี่ย

ปล.อยากได้ชุดเบาะนอกจัง อิอิ

10. tangprasert

566
    36
    0
    แข่งกันป่าวป๋าเบิ้ม

11. sorawas

692
    17
    0
    อิอิ

วันนั้นเห็นแล้วก็ needdddddd ทันที ไม่รู้เป็นรายเหมือนกาน

วัดโวล์ทอันเท่าไหร่อะ เวลาไปซื้อถามเขาว่าอย่างไร ของน้องเจนต่อกับที่จุดซิการ์ปะ หรือเดินสายใหม่ไปที่กล่องฟิวส์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2009
  12. Leodraspa

199
    8
    0
    ป๋าเบิ้มครับ ตอนนี้ราคาเบาะนอกทั้งชุดราคาเท่าไรครับ

13. mr_janes

352
    31
    0
    อะไรจะอยากได้ขนาดนั้นคับ อิอิอิ

ซื้อที่ ร้านณัฐพงษ์ เซียร์รังสิต บอกเค้าว่า เอาดิจิตอล โวล์ทมิเตอร์ อ่ะคับ

ถ้าจำไม่ผิด ร้อยกว่าบาท ได้นะ ส่วนกล่องก็หาเอาในนั้นแหละ เทียบๆ เอาคับ

ผมทำปลั๊กต่อกับที่จุดบุหรี่เลย ถอดออกได้
    อิอิอิ

14. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    หากซื้อของบ้านหม้อ ร้านใหญ่ๆกลับถูกกว่าร้านที่เป็นแผงลอย-รถเข็นนะ
    ทั้งๆที่ของยี่ห้อเดียวกัน อย่าเผลอล่ะครับ

15. buem

2,764
    75
    0
    8000 น้อง

16. Leodraspa

199
    8
    0
    ขอบคุณครับป๋า

17. buem

2,764
    75
    0
    น่าจะลดได้นิดหน่อยนะ
    หายากนะแบบหมอนรองนะ

18. sorawas

692
    17
    0
    รถเสร็จแล้วหรือคุณเบิ้ม

19. buem

2,764
    75
    0
    เรียบร้อยครับผม
    แผงข้างติดต่อน้องเจนเลยนะครับ
    น้องเค้าถอดรอแล้วครับจ่ายที่น้องเค้าเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กุมภาพันธ์ 2009
  20. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    สเกิตกันชนหลัง ถ้าไปสั่งทำนี่ราคาเท่าไรได้อ่ะครับ พี่เบิ้ม

21. Leodraspa

199
    8
    0
    ของผมทำมา 1500 บาทครับ ยังไม่รวมทำสี สวยสู้แบบของป๋าเบิ้มไม่ได้ครับ อิอิ

22. buem

2,764
    75
    0
    น้องต๋องด้านหลังค่าของไม่เกิน 1200 ไม่รวมใส่กะทำสีนะ
    ถ้าทำสีไม่น่าเกิน 2000 นะรวมทำสีกันชนด้วยเลย

23. เอ่อ...แบบว่า เอ็นวีแวนสภาพเดิมๆสวยๆ เค้าซื้อขายกันอยู่ในราคาประมาณเท่าไรอ่ะ ปี 1995

24. mr_janes

352
    31
    0
    1 แสน โดยประมาณคับ

25. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ม่ายรู้ครับผมซื้อมาถู๊ก ถูก...................................:D:D:D

ปล.ตามคนข้างบนเลยครับ

26. Leodraspa

199
    8
    0
    ผมซื้อมา 1 แสนสี่หมื่นครับ ปี 94 ได้เครื่องหัวฉีด Ga16 VTC กับติดแก๊ส LPG มาด้วย แต่ครื่องเน่าครับ น้ำเข้า ฮือๆๆ

27. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    วันนี้ไปหาดใหญ่ลองไปถามร้านที่รับทำกันชน ชุดสเกิต เฉพาะสเกิตกันชนหลัง รวมทำสีคิด 4 พันถ้าไม่ทำสี 2 พัน ราคาแรงได้ใจเลย

28. buem

2,764
    75
    0
    มาทำที่นี่ดิถูกกว่า

29. tangprasert

566
    36
    0
    แผงข้างพี่เจน มีคนเอาไปยางอิอิ

30. buem

2,764
    75
    0
    เอาแล้วน้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้