Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ระวังหน่อยซิน้อง พี่ว่าเปลี่ยนสีดีกว่านะ
    น่าจะดีขึ้น

2. ต๊อดตี๋

ต๊อดตี๋ New Member Member

33
    6
    0
    แบบนี้มีมั้ยครับ

แหะๆ ไม่ได้เข้ามาซะนาน
    สวัสดีคร้าบ
    ป๋าเบิ้มพอจะมีชิ้นส่วนนี้มั้ยครับ ไอ้ที่คาดเงาๆน่ะ ตกสนนราคาเท่าไหร่ครับ อยากรู้+อยากหล่อ(เพิ่ม)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2008
  3. สวยๆทั้งนั้นจัดไปดิพี่เบิ้ม หาเลย สังเลย

4. kai_lersak

kai_lersak New Member Member

53
    1
    0
    Van Ga16 คาบู +LPG เดิมทั้งคัน สภาพดูไม่ได้เลย มารายงานตัวครับ

5. kai_lersak

53
    1
    0
    จริงๆคือเล่นเวปนี้มานานแล้ว แต่ยังไม่เคยสมัครสมาชิกอ่ะ หวัดดีครับ คุณ เบิ้ม คุณ เจน

6. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบ

7. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    หวัดดีค๊าบบบ....

8. kai_lersak

53
    1
    0
    หน้ากากแอร์สั่งผ่านไปทางคุณเบิ้มแล้วน่ะครับ

9. kai_lersak

53
    1
    0
    รายการต่อไปคือกันชน B13 ครับ เปิดประมูลดีเปล่าครับ
    ใครมีเปิดราคามาเลยครับ พอดีขอซื้อคุณเบิ้มแต่กลับเปลี่ยนใจไม่ขาย

10. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    555++

ป๋าเอามาประมูลเลย.........................:D:D:D

11. จัดไปครับใครต้องการรีบมาเสนอเลยครับก่อนปิดประมูล

12. buem

2,764
    75
    0
    อืม เด๋วคิดดูก่อนดีกว่า
    ถ้าขายก็ 3800 แพงนะ
    ลิ้นมันแพงนะ อิอิ
    แต่มีกันชนไฟกลมนะ
    ส่วนมือจับ นะที่เงิน ๆ ไม่มีเข้ามานะ เค้าติดเพิ่มเอง
    ส่วนกันชนมีครับ 2500 มีทับทิมมาด้วย แต่แปลงใส่นะครับในรูปนะ

13. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    อยากเป็นเทพ กับข้า บ้าง ทำไงดีครับ

14. nv_van

nv_van New Member Member

14
    0
    1
    รายงานตัวมั้ง

ตอนแรกว่าจะขาย สถานการณ์แบบนี้ไม่ขายแล้ว ขอรายงานตัวครับ ผ่านมาอีสานตอนบนทักทายกันนะครับ หรือว่าจะมาเที่ยวเวียงจันทน์ แจ้งมานะครับ ต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ:p

15. kai_lersak

53
    1
    0
    ของเพียบเลย
    ตังทั้งนั้น

16. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    ค่อยๆทยอยแต่งไปทีละส่วนครับ อ้าวป๋าเบิ้ม มีซันรูฟของตรงรุ่นมาแล้วน่ะ อยู่แถวนนท์ด้วย ...

17. buem

2,764
    75
    0
    เห็นว่าเป็นของพี่อ้วนนะ ลองดูดีดีนะครับ

18. แววแวว

แววแวว New Member Member

5
    0
    0
    ที่เปิดประตูหลัง ที่เขียนว่า california ราคาเท่าไหร่ มีใครขายบ้างครับ

19. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ส่วนมากเค้าจะขายกัทั้งบานหลังเลยครับ

20. แววแวว

แววแวว New Member Member

5
    0
    0
    อิอิ งั้นต้องรอต่อไป ขอบคุณครับ:cry:

21. buem

2,764
    75
    0
    ตามนั้นเลยครับ

22. ผมเคยเห็นครับแถวบางนาลองไปเดินดูครับ

23. buem

2,764
    75
    0
    แปลกนิแบบนั้น

24. Van X

1,247
    44
    48
    อะไรแปลกอ่ะป๋า..................

25. buem

2,764
    75
    0
    ก็มือจับ ด้านหลังของคันแดงนะ

26. p.sudkest

p.sudkest New Member Member

9
    0
    0
    ของผมเองครับไม่ใช่ของอ้วน
    0816187644joe--ขาย13000

27. buem

2,764
    75
    0
    อ้อ
    ราคาน่าลดกว่านี้นะเนี่ย
    ราคาแรงไปหน่อยครับ

28. หนุ่มซาตาน

142
    2
    0
    ไม่ทราบว่าใช่หลังคาแวนสีน้ำเงินที่เคยลงรูปก่อนหน้านี้รึป่าวครับ

29. buem

2,764
    75
    0
    ojk0น่าจะใช่
    น้องโน๊ตเคยไปดูมาแล้วนิ ช่ายมั้ยครับ

30. หนุ่มซาตาน

142
    2
    0
    โดนค่าเปลี่ยนซีลเกียร์และซีลท้ายเครื่อง รวมค่าแรงโดนไปสามพัน ค่าอะไหล่แค่พัน ค่าแรงซัดไปสองพัน ทำอยู่เกือบสามวัน
    เฮ้อ.... จนยาวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้