Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อยากได้แต่เบาะหลังอ่ะพี่หุหุขายมะ่

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ทั้งชุดน้อง

3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    พี่เบิ้ม เสาอากาศ ติดแทนของเดิมปะ

หง่าๆๆๆ แผงนี่เอาแต่คู่หลังได้ปะ อิอิ

4. buem

2,764
    75
    0
    เสาอากาศติดต่างหากครับ
    เค้าขายทั้งชุดอ่ะดิครับ
    มีชุดเดียวนะครับ รีบหน่อย
    7000 ครับ

5. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ก็หาสมาชิกที่ขับตัวกระบะมาร่วมซื้อซิคับ

เพราะกระบะก็คงต้องการแผงเฉพาะคู่หน้าอ่ะ หุหุหุ

6. mr_janes

352
    31
    0
    อ้อ เจ้านี้ก็เหมือนกัน

ไปหาสมาชิกกระบะมาร่วมซื้อเดะ

เพราะกระบะก็คงต้องการแต่เบาะคู่หน้าแหละ อิอิอิ

7. buem

2,764
    75
    0
    ตามเจนเลยครับ
    อิอิ ดีมากน้อง

8. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ครับๆ

แผงนี้ ปุ่ม AC ไฟติดปะพี่ ของผมมะติด

9. mr_janes

352
    31
    0
    ลองเช็คดูก่อนว่าไฟมาหรือเปล่า

ถ้าไฟมา ก็เปลี่ยนหลอดคับ

ถ้าไฟไม่มา ก็เข้าร้านแอร์เลยคับ

ให้เค้าจั้มพ์สายจากคลัชคอมแอร์มาให้

10. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ของผม นานๆ ติดทีนึง คับ..........................................:D:D:D

11. tangprasert

566
    36
    0
    อิอิแม่มมีแต่คนจะซื้อเบาะแต่ง

12. buem

2,764
    75
    0
    มีมั้งยังไม่ได้ลองเลยครับ
    เพิ่งซื้อมา

13. tangprasert

566
    36
    0
    ของผมก็ไม่ติดนะ สงสัยจะหลอดขาดเพราะกดปุ่มมันก็ใ้ช้งานได้ปกติ แต่ว่า หลอดไฟมันเปลียนได้ด้วยเหรอพี่เจน ตรงปุ่ม AC อ่ะ

14. mr_janes

352
    31
    0
    ได้ดิน้อง ของพี่ก็ขาด

ถอดหน้ากากออกมาเป็นสิบเที่ยว

เจือกลืมเปลี่ยนมันทุกเที่ยว

ดันไปทำอย่างอื่นซะหมด

15. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ไฟ AC พี่ก็ไม่ติดนานมากละ...เดี๋ยวคงได้แงะมาเปลี่ยนบ้าง...:D

16. tangprasert

566
    36
    0
    ไว้จะไปลองแงะมาเปลียนดูบ้างวันก่อนแงะมาก็ไม่ได้เปลียนเห็นพี่ช้างแกบอกว่าเปลียนไม่ได้ต้องลองละ

17. mr_janes

352
    31
    0
    มีของเล่นใหม่มาอวดอีกแร้วววว อิอิอิ

18. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ของเล่นเต็มคันเลยนะเนี่ย คันเนี๊ย......................................:D:D:D

19. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    นั่นจิพี่เอ๊กซ์

ว่าแต่มันคืออะไรอะพี่เจน

20. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    ที่วัดกระแสไฟรึป่าว พี่เจน

21. buem

2,764
    75
    0
    เอาตัวหน่วงไฟเพดานมาด้วยน้อง

22. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    พี่เบิ้มครับช่วยด้วยครับตอนนี้รถผมโดนชนครับไฟเลี้ยวทั้งสองข้างแตกครับพี่มีไหมครับแล้วอยากเบาะหลังตัวที่มานปรับไปครับอย่างไรเท่าไรบอกด้วยครับพี่อยากได้มากครับพี่เอาถูกๆๆน้า

23. buem

2,764
    75
    0
    เบาะนอกมันมาทั้งชุดดิ
    7000 นะครับ เค้าไม่แยกขายเลย
    ส่วนไฟวิงโรด มี คู่ละ 700 บาทครับ

24. mr_janes

352
    31
    0
    มันคือ Volt Meter เน้อ...

ไว้วัดแบตเตอร์รี่อ่ะ ว่ามี Volt เท่าไหร่

โดยปกติจะต้องไม่ต่ำกว่า 12 V และ ไม่เกิน 14 V

25. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    อยากถามว่า รถใครเอ่ย วิ่งผ่านนครปฐมบ่อยๆ เส้นไปราชบุรีน่ะครับ คล้ายรถของคุณ Van_3427 เลย

พอดีทำงานอยู่ ส เจริญการพิมพ์ ตรงสี่แยกทุ่งพระเมรุน่ะครับ เห็นบ่อยๆ อิอิ

26. tangprasert

566
    36
    0
    ผมมีไฟเีลี้ยวแวนข้างขวา นะคับอิอิใครมีข้างซ้ายเอามารวมได้เป็น 1 คู่ฟรี คับ

27. buem

2,764
    75
    0
    เค้าเอาตัววิงโรดนอกเว้ย
    แบบเดิมๆ ไม่เอา

28. Van X

1,247
    44
    48
    มีครับ แต่แหว่งๆไปข้างนึงอ่ะครับ...............................:D:D:D

29. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    อยากได้ แก็ป หลังของแวน จัง มีกี่แบบ หาได้ที่ไหนบ้างครับ พอดีรถกำลังทำสีอยู่อ่ะครับ ก็เลยอยากใส่

30. buem

2,764
    75
    0
    ตา x เอามาลงให้เค้าดูดิ
    ขายป่าว อันนั้นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้