Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สวิทแอร์เอากาวร้อนหยอดเลย ครับ ทนด้วย
    ของเชียงกงทั้งชุด 500 ครับผม
    น้องโน๊ต เด๋วหาให้นะรอก่อน

2. autoeman

autoeman New Member Member

20
    0
    1
    หวัดดีคับ ผมก็เป็นอีกคนที่ใช้ nv van คับน้องใหม่คับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบบบ..................................:D:D:D

4. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    หวาดีครับ นานๆๆทีมาครับ

5. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    ......:D:D.....อยู่ ตจว อีกละเรา รายงานตัว

6. buem

2,764
    75
    0
    ยินดีครับผม

7. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

8. jokeNV

jokeNV New Member Member

6
    1
    0
    หวัดดีคับ ผมก็เป็นอีกคนที่ใช้ nv van คับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

9. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    มีแวนกันหลายคนเลย นิ

10. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เด๋ววันอาทิตย์นี้ จะแวะไปหานะพี่เบิ้ม เอาแร็คหลังคาไปส่ง พอดีเข้าพันทิพย์เอาจอคอมไปซ่อม

11. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ไปด้วยยยยยยยยยยย

12. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    หายไปนานเลยนะน้องเป้คุง...................................:D:D:D

13. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    จอคอม ส่งซ่อมที่ร้านอมรฯ ได้น๊ะจ๊ะ

ซ่อมเก่งกว่าพันทิพอีกเน้อออ จะบอกให้

14. Van X

1,247
    44
    48
    ตามน้องเจนเลยคร๊าบบบบบ...................................:D:D:D

ถ้าอาการหนัก ซื้อใหม่คุ้มกว่าไหม

15. buem

2,764
    75
    0
    มาบอกก่อนนะมีงานที่ centrol world

16. sonavan

sonavan New Member Member

30
    2
    0
    คือแบบว่าสไลด์สวิทช์ไปเบอร์ 4 แล้วสไลด์กลับไม่ได้อ่ะค่ะ
    พอฝืนงัดกลับก็เลยหัก ตอนนี้สวิทช์ยังค้างอยู่ที่เบอร์ 4
    สตาร์จทีลมแรงเสียงเป็นพายุเลยค่ะ แห่ะๆ

17. mr_janes

352
    31
    0
    อ๋อ ถ้างั้นแปลว่าสวิทตัวในมันเสียแล้วอ่ะดิ

งั้นถ้าไม่เปลี่ยนทั้งแผงหน้าของเชียงกง

ก็ต้องเข้าร้านแอร์ให้เปลี่ยนเฉพาะตัวสวิทตัวนี้ล่ะคับ

18. buem

2,764
    75
    0
    ซื้อเชียงกงเลยครับ 500 เอง เอามาให้พวกกันเองเปลี่ยนไม่เสียค่าแรงครับ

19. Van X

1,247
    44
    48
    เคยซื้อมาตัวละ 100 ครับ ปรกติเค้าไม่ค่อยแยกขายครับ

20. k.som-7557

k.som-7557 New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีคับ มีปัญหาอีกแว๊วคราบ เวลาบิดสวิตคุนแจไฟหน้าปัดโชว์แต่เครืองสตารต์ไม่ติดครับ ต้องบิดไปบิดมา3-4ครั้งถึงจะติด มันเป็นอะไรคราบ

21. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    รถผมก็เพิ่งมีปัญหาเรื่องสตาร์ทยากเหมือนกัน เช็คแล้วมีปัญหาที่ contact ของจานจ่ายสกปรกครับ
    ถอดทำความสะอาดใหม่ก็หายเป็นปกติ :D

22. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ตามหามา 4 ปีแล้ว เจ้าปุ่มปรับแอร์เนี่ย ยังหาไม่เจอเลย 555
    ไม่รู้ทำไมหายากจัง
    พี่เบิ้ม และคุณsonavan ฝากหน่อยนะครับ ถ้าเจอเจ้าปุ่มเนี้ย

23. mr_janes

352
    31
    0
    ที่โหงวชัยมีบานเลยคับ

แขวนไว้พรึบ เหมือนปลาหมึกย่างเลย อิอิอิ

24. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    น่าอร่อย...เอิ๊กๆ...:D

25. buem

2,764
    75
    0
    ช่ายครับ คายเอาบ้าง บอกด้วยครับ
    เด๋วไปเหมามาเลยดีมะ
    โอนเงินด้วยครับเด๋วซื้อให้เลยครับ
    อัน ละ 500 ครบชุด

26. sonavan

sonavan New Member Member

30
    2
    0
    คริๆๆ ขำ
    แขวนเป็นหมึกย่างเลยหรอคะ เว่อๆๆ หง่ามๆ ฮาๆ

ตามที่คุณ mr_janes แนะนำ
    เดี๋ยวจะลองไปให้ร้านแอร์ซ่อมดูก่อนค่ะ
    ถ้าที่ร้านหาอะไหล่ให้ไม่ได้ จะขอรบกวนคุณ buem นะคะ

ขอบคุณค่ะ

27. buem

2,764
    75
    0
    ครับ
    จัดให้ได้เลย

28. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    เพ่เจน เพ่เบิ้ม เอาแต่ปุ่มหง่ะ

29. buem

2,764
    75
    0
    เอาสวิทมาแล้วครับลองดู

30. buem

2,764
    75
    0
    สวยงามครับ
    จะมีใครมาเอาก่อนนะเนี่ย
    ยินดีกับตา x ด้วยนะครับ ที่ได้ไฟกลมซักที อุส่าหาให้นะเนี่ย
    พรุ่งนี้ไปขนกันนะ
    นังมีชุดภายในนะครับ เบอะนะครับ 7000 บาทครับ
    มีเสาอากาศไฟฟ้าขายด้วยนะครับ 600 กันเอง
    แผงข้างประตูตัวนอก ทั้งชุด 3500 มี ลำโพงคู่หลัง 6 " อย่างดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้