Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakdakorn

sakdakorn New Member Member

12
    0
    0
    โช้คฝาท้าย

ที่บ้านผมมี 1 คู่ ราคาตามข้อความด้านบนครับ:confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
  2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อืมม ไอ้เราก็คิดว่าไม่มีจริงๆ...............................:D:D:D

3. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เค้าเริ่มจับ รถไม่ลงทะเบียนขนส่ง เชื้อเพลิงกันยังคร๊าบและเมื่อไร

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เห็นเขาว่าเลื่อนจาก 1 สค. เเป็น 15 สค. 51 ครับ:D

5. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    พี่ครับผม

ไม่รู้ว่ามีเบอร์โทรไหมครับผมอยากไปดูของครับหรือโทรถามพี่เค้าว่าภายในตัวนอกมีอีกไหมครับอยากได้บ้างครับผม ขอเบอร์หน่อยครับ

6. tangprasert

566
    36
    0
    เห้อ ขับรถชนอีกละ เมื่อไรจะมีตังค์ทำสีเนี้ยเอามาซ่อมหมด

7. tangprasert

566
    36
    0
    เ๋ซงเป็ดพรุ่งนี้เอารถไปเจิม สักหน่อยละ

8. tangprasert

566
    36
    0
    ครายมีไฟเีลี้ยวขวาเหลือๆบ้างคร๊าบขายหน่อย ชนไฟแตกเลยหุุหุ

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ทำบุญเยอะๆน้อง

10. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ทำบุญมากๆน้อง
    ของผมจดผ่านหมดแล้ว
    ทั้งสีทั้งแก๊ส
    หมดตัวเลย

11. Van X

1,247
    44
    48
    เอาเข้าอู่สียังน้อง

12. tangprasert

566
    36
    0
    ยางเลยพี่ X ตอนนี้สีเน่าอย่างแรงกันชนคนละสี ด้วย หุหุเก็บตังค์อยู่:cry:

13. buem

2,764
    75
    0
    มีหางหลังเอาป่าวน้องอิอิ

14. tangprasert

566
    36
    0
    แบบพี่่ป่าวอ่าคับ

15. tangprasert

566
    36
    0
    อิอิถามในกระทู้นี้ดีกว่า ที่เราสัมภาษณ์ รายการ topspeed อ่าคับ ไปถึงไหนแล้วอ่าไปดูในเว้ปยังไม่เห็นมีมาให้ดู

16. buem

2,764
    75
    0
    เงียบเลยนิ

17. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    สงสัยต้องติดเคเบิ้ลก่อนนะ ถึงจะได้ดูอ่ะ 555+++

18. sonavan

sonavan New Member Member

30
    2
    0
  19. sonavan

30
    2
    0
    สวิทช์พัดลมแอร์หักอ่ะค่ะ เซร็ง
    ก่อนนี้ลองสไลด์ไปที่เบอร์ 4 แล้วสไลด์กลับไม่ได้
    พอออกแรงหน่อย หักก๊อก ฮือๆๆ
    หาซื้อที่ไหนมีอ่ะคะ

20. sonavan

30
    2
    0
    อาทิตย์ที่แล้วซ่อมคอมแอร์เสียงดีง
    อาทิตย์นี้ ซ่อมสวิทช์แอร์
    มีเรื่องให้ซ่อม ทู๊กอาทิตย์เลยอ่ะค่ะคุณ sorawas ฮือๆๆ

อาทิตย์หน้าต้องนิมนต์พระทำบุญซะดีมั้ยคะ แง๊ๆๆๆๆ

21. Van X

1,247
    44
    48

ของผมใส่ 5 " สองทางครับ......................:D:D:D

ตามเซียงกงเลยครับ ตัวละ 100 บาท แต่มีข้อแม้ว่าเค้าจะถอดแยกขายหรือป่าวนะครับ.............:D:D:D

22. sonavan

30
    2
    0
    ขอบคุณ Van X นะคะ
    วันนี้ว่าง แต่ขี้เกียจออกบ้าน
    เดี๋ยวว่าจะลองรื้อออกมาดูเล่นมั่ง อิอิ
    เผื่อจะหาอะไรมาแก้ขัด ใส่แทนไปก่อน

23. sonavan

30
    2
    0
    ลองแงะดูแระ ซู๊ดดดดย่อด
    ไม่ออก แถมทำไฟตัดต่อคอมขาดซ้า ฮาๆๆ

เลิกซนแระ เซร็งงง

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  24. buem

2,764
    75
    0
    ของผมใส่ 5 " แยกชิ้นเหมือนกันครับ
    อืมเคยหาให้ตาเอ็กนะสวิทปรับเนี่ย
    ที่เชียงกงมีครับ มันขายทั้งอัน ราคาไม่น่าเกิน 500 ครับ
    ผมว่านดเอารถมาดูได้นะครับเพื่อช่วยได้ ถ้าผมไปเชียงกงเจอจะมาบอกนะครับ

25. buem

2,764
    75
    0
    มีอีกอย่างครับใส่สวิทดิจิตอลเลยครับ อิอิ
    โครงการต่อไปครับ

26. sonavan

30
    2
    0
    ต่อจากแผ่นที่แล้ว :p

ขอบคุณ คุณbuemค่ะ
    นาแค่อยากรักษารถสภาพเดิมๆไว้ให้มากที่สุดค่ะ ช๊อบช่อบ
    คุณbuemอยู่แถวไหนคะ เผื่อผ่านๆไปจะได้ไปรบกวน แจ้งวัฒนะเหรอคะ เมืองทองอ่ะป่าว
    ไกลเหมือนกันเน๊อะ เคยไปเมืองทองครั้งนึง นานแระค่ะ

เซียงกงไหนมีอะไหล่เอ็นวีเยอะๆคะ จะไปเดินดูวันเสาร์อาทิตย์ค่ะ :rolleyes:

27. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไปเจอไฟท้ายรมดำของแวนมาอ่ะครับ สวยดี

[media]http://www.tarad.com/3579/img-lib/spd_20080125191256_b.jpg[/media]

28. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ท่านใดเจอปุ่่มปรับแอร์ ฝากบอกด้วยนะคร๊าบ
    มันหักไป2อันนะคร๊าบ

ขอบคุณคร๊าบ

29. buem

2,764
    75
    0
    มีครับเชียงกงอย่างเดียว
    ผมก็ไปเดินบ่อยนะ
    เอาเป็นว่าว่างๆ ค่อยมาเจอกันก็ได้ครับ นัดรวมตัวแวนกันอิอิ
    ของแต่งแวน เนี่ยมีเพียบครับเข้าม่าเรื่อยๆ
    สวิทแอร์ผมว่ามาโมได้นะครับ
    ส่วนลำโพง ก็หาจุดยึดใหม่แทนของเดิมนะครับ
    ทำเองได้ครับไม่ต้องเสียตังค่าใส่ครับ

30. Van X

1,247
    44
    48
    ผมมีเหลือตัวหนึ่ง แต่เสียแล้ว อาจจะพอมายำใส่กันได้ครับ

ถ้ายังไง ตามตาเบิ้ม นัดรวมตัวกันได้นะครับ..........................................:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้