สติกเกอร์คลับ..... ( Club Sticker )

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    รับทราบครับ
    เรื่องนี้ผมเข้าใจดีครับ เพราะมีคนจำนวนไม่น้อยที่มุ่งเน้น หรือให้ความสำคัญกับการติดสติ๊กเกอร์ตัวรถมากกว่า "มิตรภาพคนขับ"
    ผมดีใจ และภูมิใจที่ได้เข้ามาอยู่ในสังคมของ evoth เพราะต้องการเรียนรู้ความรู้ต่างๆ และได้รับมิตรภาพจากทุกๆ ท่านภายในคลับมากกว่าการรับสติ๊กเกอร์ไปอย่างแน่นอนครับ

ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ :)
    pop

2. hadeeevolutionsix

hadeeevolutionsix New Member Member

4
    0
    0

สวัสดีครับ ดี้ครับ ผมสมาชิก No.96 ครับ

หากต้องการสติกเกอร์ต้องทำไงครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เบื้องต้น ต้องมาทำความรู้จักกันก่อน
    เมื่อทำความรู้จักกันซักระยะ จะได้รับการพิจารณาจากคณะกรรมการชมรม
    ให้ได้รับสถานะเป็นสมาชิกถาวร(ตัวหมายเลขสมาชิกอักษรสีเขียว)ก่อนนะครับ
    แล้วถึงจะมีสิทธิ์ในการสั่งตัดสติกเกอร์ชมรมและหมายเลข ได้ครับ
    ตรวจสอบสถานะได้ที่นี้ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?396436

เพราะเราอยากให้รู้จักกันมากกว่า ติดสติกเกอร์แล้วไม่รู้จักกันครับ
    ซึ่งสมาชิกผู้ใหญ่ๆหลายท่าน ส่วนมากก็ไม่ได้ติดสติกเกอร์กันครับ

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ช่วยรับรองให้อีกคนละกันคับว่ารถเป็นอีโวลูชั่นคับ พอดีก่อนที่น้ำจะท่วมหาดใหญ่ผมไปมา ก็นัดพี่เค้าเจอกันที่หาดใหญ่เพราะพี่เค้าบ้านอยู่หาดใหญ่ ทำรถที่พี่พจน์คับ
    คุยกะพี่ดี้มาปีกว่าจะ2ปีละคับ พี่เค้าเข้ากรุงเทพมาไม่ตรงกะที่อีโวมิตติ้งสักทีเลยพลาดการเจอกับเพื่อนๆพี่ๆไปเลย ยังไงก็พิจารณาด้วยคับพี่โอ๋

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าอยู่ ตจว. เข้ามาพูดคุยกันในบอร์ดก่อนก็ได้ครับ
    ประเด็นคือ ก่อนจะได้รับพิจารณาเรื่องสติกเกอร์ ต้องรู้จักกันกับสมาชิกทั้งหลายๆท่านก่อน
    เราเคยสรุปกันที่ แดนเนรมิตว่า จะได้สติกเกอร์ต้องรู้จักกันก่อนเท่านั้นครับ

6. sinevo

sinevo New Member Member

14
    0
    0
    มิตติ้งแดนเนรมิตทุกวันไหนคับ.....................

7. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    มีทติ้งเราไม่ได้เซ็ทวันที่ประจำ เนื่องจากสมาชิกหลายๆท่าน เป็นผู้ใหญ่และไม่มีเวลามาก
    เราจึงมีมีทติ้งย่อย หรือ กิจกรรมต่างๆ ตามแต่ละโอกาส
    ติดตามได้ในกิจกรรมต่างๆครับ ไม่เป็นที่แดนเนรมิต เสมอไปครับ
    วันนี้ ก็มีที่ Rotue66 RCA มาคุยกันได้ครับ

8. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สติกเกอร์ ใครจะสั่งๆ ได้นะครับ ว่างผมจะไปตัดให้

9. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    เอาครับ NO.124 ครับ

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    กี่ใบครับ โทรคุยดีกว่าครับ ง่ายดี เพื่ออยากจะมาเอาก่อน มีทติ้ง

11. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    2 ครับ ฝากที่เบียร์ได้เลยครับ อิอิ

12. ผมอยู่ต่างจังหวัด ทำไงบ้างอ่ะคับถึงจาได้สติ๊กเกอร์บ้างคับ

13. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ของผมใบเก่ามันเริ่มชำรุดแล้ว
    ขอสั่ง 1 ชุดครับ no.107
    ขอบคุณมากครับดิว ^^

14. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ขายรถคันเก่าไปแล้ว.... แต่กำลังจะได้คันใหม่.... ขอชุดใหม่ สองชุดน่ะดิว

15. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    สวัสดีคับทุกคน

ผมชื่อ มิก คับ ใช้ 8mr สีเทา คับ ( ซื้อต่อจากพี่โอ๊ตno.30คับ )

อยากสมัครหมายเลขสมาชิกคลับ คับ

ใช้รถอยู่ เชียงใหม่ คับ

16. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สมัครในกระทู้สมัครสมาชิกด้านล่าง ได้เลยครับน้องมิก

17. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณคับ

18. Amon

Amon New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ ดีครับ ผมสมาชิก No.139 ครับ

หากต้องการสติกเกอร์ต้องทำไงครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้รถอยู่ต่างจังหวัด ถ้าไปมิตติ้งเอาวีโก้ไปด้วยจะได้หรือป่าวคับ

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สติกเกอร์ต้อง มาทำความรู้จักกันก่อนครับ ถึงจะอนุญาติให้ติดสติกเกอร์ได้ครับ
    ส่วนรถเอารถอะไรมาก่อนก็ได้ครับ

20. Amon

Amon New Member Member

3
    0
    0
    รับทราบคับ

21. Mama-rayong

Mama-rayong New Member Member

10
    0
    0
    รอไปมิตติ้ง เจอสมาชิกทุกท่านคับ

22. Wiccaner

Wiccaner New Member Member

12
    0
    0
    อยากสมัครคลับ อีโวด้วย Ecar CB5A Gti พาร์ท Evo2 ได้ไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้