จ๊ะเอ๋......

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย club_corsa, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    แง่มๆๆๆๆ...บอร์ดตายแล้วครับ

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ช่วงนี้ยุ่งๆอะครับ คุณย่าของผมพึ่งเสียครับ ถ้างานเสร็จเรียบร้อย ได้เข้าบอร์ดบ่อยๆแน่นอนครับ แต่ยังเหลือตาอีกคนอะครับ ยังอยู่ที่โรงพยาบาลอยู่เลยครับ เศร้าครับ

3. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ....

4. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    งึม เอาใจคนอาวุโสให้ดีที่สุดก่อนอ่ะดีแย้ว พอท่านๆไม่อยู่ก่ดูโหวงเหวงยังงัยไม่รู้..

ก่ขอให้คุญย่าออกเดินทางไปสู่สรวงสวรรค์ และจัดที่จัดทางเผื่อให้ลูกๆหลานๆไว้ด้วย
    ส่วนคุญตาก่ขอให้หายเปนปรกติ มาอยู่เปนศรีคู่บ้าน..เปนผู้ใหญ่ที่เคารพของลูกหลานอีกต่อไปนะคับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้