* - * Countdown Souped Up Thailand Records 2007 * - *

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย torevo3, 29 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    10วันนะครับปีนี้รถน่าจะเยอะกว่าปีก่อนๆมากเลยนะครับน่าสนุกเนอะ:D สรุปรถช่างญาไม่น่าจะทันเเต่ไม่รู้จะเอาคันเก่ามาหรือเปล่านะครับ(ตามในหนังสือนะครับ...บอกไว้)จะเอาคันไหนมาวิ่งก็ขอให้เสร็จทันเเล้วกันนะครับ:p

2. ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,ใกล้แล้ว...........................

ใกล้แล้วครับใกล้ได้เหนื่อยกันอีกแล้วครับเพราะว่าต้องขับรถไปไกลมากผมขับจากหาดใหญ่ไปครับนํามันก็แพงแต่ใจรักยังไงก็ไป

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เร็วจัง ปีนี้

4. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    อีกอาทิตย์เดียวเองคร้าบ

5. td

td New Member Member

45
    0
    0
    ช่างญาจะเสร็จทันไหมเนี่ย

6. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    มาทายกันว่าที่จอดจะเต็มวันอาทิตย์กี่โมง

7. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    มาทายกันว่าที่จอดจะเต็มวันอาทิตย์กี่โมง

8. Bloatcherz

Bloatcherz New Member Member

10
    0
    0
    อ่านจาก XO

เหนว่าช่างยา

ย้ายอุปกรณ์บางส่วนกลับไปไว้ที่ Hilux เขียวด้วย

สงสัยจะมี เซอร์ไพร์ส​

9. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ปีนี้วิ่ง 9วิ จะมีที่ให้ยืนมั้ยเนี่ย ยังไงรถแรงแล้วอย่าลืมทำเบรกให้อยู่ตามด้วยนะครับ เห็นเบรกกันหวาดเสียวทุกปี

10. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    5วัน

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    9 ไม่มีที่ยืน แน่นอน

12. torevo3

245
    16
    0
    6วันสุดท้ายเเล้วครับ เเค่คิดก็เหนื่อยเเล้วครับ วันศุกร์ก็น่าไปกันนะครับ :p

13. เสาร์นี้แล้วนะค๊าบ เตรียมตัวกันให้พร้อม

เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา รถ VIGO เพ่บอย มาวิ่งเทสรัน ขับโดยเพ่ใหม่ p&c ออกตัว

น่ากัวมากๆ แต่รู้สึกมีปัญหาเรื่องเกียร์นะ หรือว่ามาลองออกตัวก้อไม่ทราบได้

แต่ที่รู้ๆ ถ้าทุกอย่างโอเค ผมว่าได้เห็นเลข 8 ต้นๆ หรือไม่ก้อ 7 เลยทีเดียว

เอาใจช่วยเพ่ๆ ทุกๆคนที่เตรียมรถเพื่องานใหญ่ระดับประเทศแบบนี้ แล้วเจอกันนะค๊าบ

14. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    5 วันสุดท้าย ทีมช่างจะได้หลับนอนกันหรือไม่คอยดู

15. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    5 เเล้วครับพี่ๆ ใกล้เค้าเเล้ว

16. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    hurry up.....................

17. Re Amemiya

Re Amemiya New Member Member

57
    2
    0
    เตรียมปักหลักอยู่แถวๆสนามตั้งแต่วันศุกร์ กลับบ้านอีกทีก็คงจบงานวันอาทิตย์ครับ
    อยากให้ถึงเร็วๆจัง

18. torevo3

245
    16
    0

ขอบคุณมากครับ ที่เอาข่าวสารมาบอกกัน :D

19. ม่ายมีปัญหาค๊าบ แล้วก้อได้ข่าวมาอีกว่า ภายในอาทิตย์นี้

พี่ตาจะเอารถไปเทสรันด้วยเหมือนกัน ไม่รู้ว่าวันไหน แล้วจิงหรือป่าวนะ

เหลือเวลาอีกไม่มากแล้ว ความมันส์ระดับประเทศจะเกิดขึ้น

20. torevo3

245
    16
    0

ข่าวสารเยอะจิงๆครับ ขอบคุณมากครับ :D

21. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    ใกล้แล้ว คงไม่ได้ไปดูน่ะครับ เอารูปมาฝากกันเยอะๆนะครับ

ดีใจปีหลังๆมานี่ คนไทยเก่งๆกันทั้งนั้นเลย

22. torevo3

245
    16
    0
    2 วั น ที่ ห นั ก ห น่ ว ง :sad:

23. ก้อได้ยินมาแบบนั้น ก้อเลยมาบอกกันอ่ะนะ

เหลือเวลาอีก 2 วันเท่านั้น ลุ้นๆๆ

24. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    อีก 2 วัน....................

25. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    ล่าสุดเมื่อช่วงตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมขับรถผ่านหน้าอู่ Monstor Fixd ข้างๆผับ memory ถนนศรีนครินทร์ กลับกี่โมงอู่ก้อยังเปิดทำรถอยู่ ล่าสุดเมื่อวานไปสอบแล้วไปกินข้วากับเพื่อนมากลับมาผ่านตอน 5 ทุ่มกว่าๆกำลังโม่รถกันอยู่ คันสีชมพู ไม่แน่ใจรถอะไรเสาร์นี้คอยดูละกัน ทีมอื่นๆไม่ทราบแล้วครับ วันอาทิตย์นี้มาดูรถพี่โอ Signal กัน ผมได้รับการยืนยันจากปากพี่โอว่างานนี้ สบายๆ(หมายถึงรถพร้อมมากๆ) วันอาทิตย์นี้มาดูกันว่าพี่โอจะได้ที่เท่าไหร่

26. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    อีก 2 วันครับ โปร 4 N/A มีของแปลกครับ แต่ไม่รู้็ของแปลกจะผ่านเข้าการตัดตัวเปล่า ใกล้เดินทางแล้วนี้หว่า ยังไงก็เอาใจช่วยเชียร์ รถขอนแก่นด้วยนะครับ รับรองว่าขอนแก่น ทำเอง100% ครับ

27. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ทุกอู่สู้ๆนะ

28. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    2วันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

30. TOO! KORAT

984
    29
    0
    อีก 1วันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้