BMS Kart Cup #2 and ProSolo

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    เล่นด้วย เล่นด้วย ทั้งคาร์ท ทั้งรถใหญ่ครับ แต่กลัวตื่นไม่ไหวไปไม่ทันอ่ะ - kart- tony kart honda GX-269 -car- toyota camry หัวใจ TRD ถ้าไปไม่ทันก็ขออภัยนะครับ

2. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ

สวัสดีครับ

จะให้โทรไปปลุกก้อด้ายนะคุณยะ

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    รายการนี้น่าสนจังไม่มีรถให้ขับก็ขอไปเชียร์ละกัน

4. Thana Thanakul

0
    0
    0
    เดี่ยวมือหนึ่ง เลนคู่

เอ่ออ

ถ้ามีเวลาเหลือ อยากชวนเพื่อนๆ มา เล่น prosolo kart เลนคู่ครับ กติกา คือ
    1. วาง pylon ทำเลนสองฝั่งให้เหมือนกัน
    2. ปล่อยรถพร้อมกัน
    3. ใครถึงเส้นชัยก่อน โดยไม่ชน Pylon ชนะ (หาก ทั้งคู่ เฉี่ยวชน pylon คนที่ เฉี่ยวชนน้อยสุด ชนะครับ)

ไม่ทราบจะมีรถมากพอหรือเปล่า สัก 5 - 6 คัน ก็ได้ แล้วครับ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สนุกมากครับ ได้ทั้งบุญ ได้ทั้งสนุก ขอบคุณพี่ธนาที่บอกบุญมาด้วยครับ
    อาหารก็อร่อย โดยเฉพาะไก่ย่างครับ, เครื่องดื่ม + ผ้าเย็นพร้อม, ถ้วยก็สวย, เสื้อ enigma ก็สวย
    จัดบ่อยๆ นะครับ ถ้าครั้งหน้าจัดแบบนี้อีก ผมจะรีบไปหายืม หรือ เช่ารถ BMW มาแจมครับ

6. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    สนุกมากจริงๆคับ ขอให้มีงานแบบนี้บ่อยๆคับพี่ธนาคับ

7. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

ขอบคุณทุกท่านครับที่สละเวลาอันมาค่า มาร่วมสนุก

ยอดทำบุญที่ได้ ดูได้จากตรงนี้นะครับ

http://www.bmwsociety.com/board/showboard.asp?id=90688

กลุ่มผู้จัด และสมาชิกที่ร่วมสนุก ProSolo & BMS Kart Cup # 2 และ Kart 4 Cycles from PTT-MSL จำนวน 27,900 บาท จัดส่งแล้ว
    หนังกำลังตัดต่ออยู่นะครับ เสร็จเมื่อไรจะทำแจกให้กับทุกท่านที่สนใจ

ขอให้บุญรักษาทุกท่านนะครับ

8. Tre-Mojo

Tre-Mojo New Member Member

4
    0
    0
    Thank you!

สนุกดีครับ! ขอบคุณมากครับพี่ธนา......ดีใจมากที่ได้ถ้วยกลับไป :D เกิดมาไม่เคยชนะอะไรกับเค้าเลย....นี้เป็นครั้งแรกที่เคยชนะที่หนึ่งครับ.....ลูกดีใจมากที่พ่อได้ถ้วยกลับไป!

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ขอบคุณพี่ธนามากคับ

ขอบคุณพี่ธนาด้วยคับ วันงานสนุกมากมายคับ ข้าวมื้อเที่ยงกะไก่ อร่อยมากคับ.:):)

10. ya77

408
    1
    0
    มีลูกแล้วหรือครับ:confused:

11. Thana Thanakul

0
    0
    0
    หากมีโอกาส

หากมีโอกาส จะจัดอีก นะครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ขับดีอย่างนี้ คงต้องรับอีกหลายๆครั้งครับ :)

ป.ล. :D ดีนะที่ครั้งนี้ pro ya ไม่ได้ไปร่วมด้วย ไม่งั้นพี่แกเหมาคนเดียว:D
    (แหย่หนวดนิดหนึ่งนะครับ)

13. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ดีนะพี่ยะตื่นไม่ทันไม่งั้น ถ้วยรางวัลพี่แกคงเอาไปหมด
    วันนั้นผมเห็นรถใครไม่รู้คุ้นๆ 7788

14. Tre-Mojo

4
    0
    0
    สองลูก...เอ้ย ลูกสองแล้วครับ...:D

15. Tre-Mojo

4
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบ :D

16. ya77

408
    1
    0
    ไม่มีอะไรจะพูด(พูดไม่ออก)เจ็บหน้าอยู่

17. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แรงตก

อาบน้ำนาน แรงตกนะคับ :D

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ใครทำนักขับมือหนึ่งของเรา "เจ็บหน้า" บอกมาซิ?
    เดี๋ยวส่งเกี๊ยกไปจัดการให้......

19. ya77

408
    1
    0
    ฝีมือซิครับมันหายไปไหนหมดดดดดดดดดดดดดดดด5555555 มันคงอยู่แถวๆโอซา..สงสัยต้องไปตาม งานนี้เกี๊ยกช่วยด้ายยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้