มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    สวนอื่นๆ หายไปหนายกานหมดอ่ะ

2. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ให้พาสาว ส.ว. ที่ไหน มาละในกระทู้หาเด็ก ส.ว. ยังมีแค่ ลูกแก้วกะน้องแอม 2 คน เอง เห็นสวนกุหลาบเป็น 10 หน้าละอิจฉา

3. 2คนก็มาคุยกันในนี้ก็ได้ครับ:D

4. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    คุณลูกแก้วไม่ลอง ทำlink แปะ ไว้ ที่ ลายเซ้นอะครับ

เพราะตอนแรก ในนี้ก็เงียบกว่าจะมีคนเข้ามาก็ ลองดูที่ วันที่จิ ครับ นานมากเหมือนกันกว่าจะ รวมตัวกันได้ ถ้านับจริงๆ มันก้นานมากๆ ตั่งแต่ พี่ ที่เค้าตั่งกระทู้ ไว้อะครับ คนกับเวลามันไม่ สัมพันกัน

5. Ecstasy

1,920
    82
    48

ทำยังไงอ่ะคะ เวลาใส่ลิ๊งอ่ะ

6. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    และ แล้ว กระ ทุ้ นี้ ก็ กลับ มา เหงา หงอย กัน อีก เหมือน เดิมม ม ม

7. วู้ๆ ไม่เงียบหรอกน้องอิม พี่มาแล้ว:D

8. เก่งครับ

เก่งครับ New Member Member

24
    0
    0
    เอ่อ..หวัดดีครับ
    ชื่อเก่งนะครับ (OSK112)
    พอดีมีโอกาสกลับมาอีกครั้ง ลองเปิดๆดูก็เลยพบว่าตัวเองตั้งกระทู้ไว้นี่หว่า
    ดีใจจังที่มันรันต่อมาได้ถึงวันนี้ เสียดายที่ไม่ได้ไปMeetingด้วยเลย
    หวังว่าครั้งหน้าจะมีโอกาสไปร่วมด้วยครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ =)

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ดีครับพี่......ผม121ครับ.......นึกว่าพี่จาไม่กลับมาดูกระทู้แล้วอ่าครับ:D

10. te_uan

708
    25
    18
    ก็อยู่กานครบแหละครับที่ไปมิตติ้งกานอ่ะ..........:D

11. earth mo

142
    1
    0
    คิดอยุ่ ว่าพี่หายไปไหน สวัดดีครับพี่ ผมเอิร์ท 123ครับพี่ ยินดีมากครับที่พี่ ได้กลับมา อีกครั้ง

คิดเหมือนพี่ เต้เลยนึกว่าพี่เก่งจะไม่กลับมาอีกแล้ว

12. earth mo

142
    1
    0
    ก็ใส่ไว้แล้วนิคร๊าบ..........................ผมมองไม่เห็น หรือ เพิ่งใส่กัน หึหึ

13. เก่งครับ

24
    0
    0
    ไหงมีแต่รุ่นๆอ่ะ รุ่นเดอะไม่มากันเลย แง้ว =)

พี่อ่านๆดู เห็น111อยู่ไวๆ อิอิ

ต่อไปจะหาเวลาเข้าบ่อยๆละ พอดีหลบหนีไปเรียนมา
    ตอนนี้จบแล้วก็เริ่มมีเวลาทำโน่นๆนี่ๆที่อยากทำ

มีไรก็ปรึกษากันนะครับ ได้ทุกเรื่องเลย ในฐานะพี่ๆน้องๆกัน
    โรงเรียนเราน่ะ สุดยอดอยู่แล้ว :cool:

14. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    มิตติ้ง กัล ลล ๆ ๆ ๆ

เมื่อ ไหร่ ๆ ๆ

หรือ จะ รอ อีก 6 เดือน ให้ ปั๊ม ปตท. ข้างบ้าน เรา เสร็จ

๕ ๕ ๕๕ ๕๕ ๕ ๕ ๕

อยาก เที่ยว อย่าง แรงง ง

15. แหม ไฟมันแรงจิงๆ:D:D:D

16. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    พี่ เบนซ์ ตก ลง เล่น msn เป็น ยัง

. .

รอ คุย กัน ใน M อยู่ นะ

๕ ๕ ๕ ๕

17. earth mo

142
    1
    0
    5555+ยังไม่ทันพ้น เดือนเลย...............................ใจเย็นๆ เจ้อิม

อ๋อโลโก้สวนข้างบน ผมหามาให้ใครจะก๊อบไปใส่ในลายเซ็น ก็ได้นะครับไม่ว่ากานคร๊าบ.................ผ๋ม

18. ยังไม่เป็นเลยง่ะ:cry: เอาไว้คุยตัวจริงก็ได้มิตติ้งก็โพสบอกละกันนะ:D

19. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    คิด ถึง พี่ เบนซ์ ๆ

รัก นะ . . koob koob

๕ ๕ ๕

20. te_uan

708
    25
    18
    ต้องให้สาวๆมาสอนแล้วม้างพี่:D

21. earth mo

142
    1
    0
    พี่เบนซ์ โดนแซวเลย......................

22. อย่าๆ อย่ามารักพี่ :D
    ต้องลองดูเนอะเต้:D
    :sad: :sad: :sad:

23. เก่งครับ

24
    0
    0
    :)

:confused:

ไม่ลองเล่นเอ็ม เพราะมัวไปเล่นอย่างอื่นอยู่รึป่าวเนี่ย??? :D :D :D

24. :D:D:D

25. earth mo

142
    1
    0
    เดือนหน้าพร้อม กันยังครับ...........

26. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    พรุ่ง นี้ ยั ง ได้

๕ ๕
    . . .

อยาก เลี้ยง เฟอ เรททททททททททททททททททททททท

เก็บ ตัง ๆ ๆๆ . . . . เด๊ซ เอา น้อง เฟอ เรท ไป มิตติ้ง ด้วยยย ย

27. ไปไหนกันอ่ะ เอาที่ที่รู้จักด้วยนะเดี๋ยวหลง:D

28. Ecstasy

1,920
    82
    48
    ง่า หนุ่มๆ ไปเล่นในสตรีวิทย์ม่างเด่

29. ไม่กล้าไปอ่ะครับ เดี๋ยวโดนวัดบวรเล่นเอา:D

30. earth mo

142
    1
    0
    555+ พี่เบนซ์ก็ว่าไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้