มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    ยินดีด้วยอีกรอบ นะคับที่ไปรวมกันได้

ฝาก earth เก็บ คนที่ ไป email หรืออะไรเอาไว้ จะได้ mailing list ทีเดียวเลยน่าจะดีนะคับ
    mail ผม [email protected] ละกัน

ส่วน ผมอยู่ที่ไทย july 5th ถึง august 12 คับ ยังไงถ้าจะจัด เวลาแนวนั้น( หรือช่วยจัด)
    ช่วยบอกล่วงหน้าเลยนะคับ จะได้ ทำตัวเองให้ว่างในวั้นนั้นนะคับ
    จะลากไอ้ พิสาล ไอ้พล ไอ้เบะ ไปคับ

camfrog คนใหนที่เล่น camfrog เข้าไปห้อง suankularbnon กันหน่อยละกันนะ
    อาจารีย์ โอ๊ต ฝากมาให้ promote นะคับ เด็กสวนนนท์ สวนอื่นๆเข้าไปคุยกันได้นะคับ
    มีปัญหาอะไรก็ add camfrog มาได้นะคับ id ผม ick_ae86

ที่เหลือ ก็ให้สมาชิกทุกท่าน รักษาตัวเองคับ

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พี่นนคับ.......เต้ขอโทดอย่างแรงนะคับ......โอกาสหน้าไม่พลาดนะคับพี่

3. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    -*---

เมื่อ ไหร่ ดี

พรุ่ง นี้ ม๊ะ ?

. . . กร้า กกกก ก

. . มิตติ้ง 12 july ม๊ะ ??

วัน เกิด ข้อย แน่ . . .

เอิ้กก กก กก

4. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    ยังมาไม่เยอะเท่าไหรเลยพี่ แต่ก็มี เบอร์ มีเมล์ พอที่จะโทรๆ ตามกันได้ครับผ๋ม

ถ้าเป้นไปได้ ใครรุ้จักกับใคร สนิท ยังช่วยๆ โทร ตามๆกัน ก็จะดีครับ:D

5. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    อ้าวพี่นน หวัดดีครับ:D

6. ....:D:D:D:D.....

7. FreezE[V]

FreezE[V] New Member Member

14
    1
    0
    แก้ตัวรอบหน้า ขอวันธรรมดา ไม่ก็ เสาร์ น้าา อาทิตย์ ออกไม่ค่อยได้ Family DAY

8. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0

อ๊อ... คุ้นๆ ละ ... ได้ยินแววๆ ว่า เปอร์โย ขาว ง่ะ... จำได้ๆๆ

9. earth mo

142
    1
    0
    จุจุ ม่ายมีอารายทำ อ่า ใครอยากนอกรอบเชิณนัดกันก่อนได้เลยนะครับ

10. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48

อ๊าวววว เต้ เป้นเด็กสวนเหรอเนี่ยยยยยยยยยยยยยยย

ง่า เด็กสวนเค้าจะว่าปะหว่า มายุ่งกะกระทู้เค้าเนี่ย ขออำภัยนะค๊า

11. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เต้ ไป ว่า อะ ไร น้อง ลูก แก้ว ป่าว เนี้ยย ยย

เหอะๆ ๆ ๆ

12. มาอีกแล้วอ่ะ

13. Ecstasy

1,920
    82
    48

เต้เป็นน้องเราอีกอะตุเอง 55+

14. te_uan

708
    25
    18
    เต้มะได้ไปว่าใครเลยนะครับ.......ซะง้านอ่ะเอมิจ๋า:confused:

15. te_uan

708
    25
    18
    เต้เปงเดะครับ............อิอิ:D

16. เต้อยากได้อ่ะ(ที่เราคุยกันไว้ลืมยัง):p

17. earth mo

142
    1
    0
    5555+

18. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    กร้า กก ก ก

อยาก ได้ ก็ ขอ เอง เลย พี่ เบ๊น

อ๊าา าา า

งี้ ก็ เป็น พี่ ลูก แก้ว ดิ้ . .

เงิ้ บบบ บบ

19. te_uan

708
    25
    18
    พี่อยากได้อารายครับ............หุหุ:D

20. แหมก็รู้กันอยู่นะ:D

21. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    ไม่ได้มานาน มากันเยอะจัง

22. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    สวัสดีครับ :cool:

23. Ecstasy

1,920
    82
    48

เป็นไรก็ได้ที่ไม่ใช่ - ยาย กะ ป้า - อะจ้ะ 55+

เด็กสวนเค้าครึกครื้นกันเจงๆ ทำไม สว. มันไม่เปนงี๊ แง๊

24. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    :) :D ;) :D :)

25. :director: :smokin: :wave:

26. earth mo

142
    1
    0
    เล่นไรกัน อ่าครับ อุอุ

27. ตื้ดๆ:D

28. te_uan

708
    25
    18
    ก้อพาเดะสว.มาด้วยกานเลยจิคับ..........อิอิ:D

29. เกินหน้าเกินตานะ:D

30. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้