มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    อย่าน้อยก็มีเอิร์ทไงพี่ เออี ด้วยกัน ฟากความคิดถึงพี่ๆ ใน11x ด้วยนะครับ:D ( รุ้จักแค่พี่ หย๋งแค่คนเดียว)

2. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เรา ก็ สวนนท์ ค๊า add มา คุย ก่อน ก็ ได้ . . [email protected] หรือ ไม่ ก็ 0899960654 ไม่ ต้อง กลัว เน้อๆ

3. earth mo

142
    1
    0
    ยายนี้ใจกล้าจริงๆ นะ

4. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    อะไร ยะ

ๆ ๆ ๆ

เด๊ซ ปั๊ ด ด

5. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    แอบมาดู อิอิ

6. FreezE[V]

FreezE[V] New Member Member

14
    1
    0
    ตกลงยังงายงะ???

7. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    มา นะ ๆ . . ไม่มี แคน เซิล

-*----

:: วันอาทิตย์ที่ 6 เมษายน 2550 ::
    สถานที่ :: ปตท พระราม5 [เส้นกาญจนา]::

เวลา 19.00 น.

8. earth mo

142
    1
    0
    เส้นที่ออก กาญจณา ครับ มาแล้วกันส่วนตัว จะแบกร่างกายอันน้อยไปมิตติ๊งให้ด้ายครับ

บังไม่หายหวัดเลยครับ

9. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ถ้า จะ ตาย ก็ ไม่ต ้อง ฝืน ย่ะ -*---

10. earth mo

142
    1
    0
    มิตติ๊ง สวน อย่างมันส์อะครับพี่น้อง ใครไม่ไป น่าเสียด้ายสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เอารูปที่ไปกานวันนี้มาลงให้ครับ2รูปบนถ่ายแบบรวมๆอ่าครับ

รถที่ไปกานมีรถนายเอิ้ทเออี รถเอมิซีเค2ดัวแรง มีรถพี่เบ้นโตบ้านน้า แล้วก็เต้เปอร์โยขาวครับ:)

12. te_uan

708
    25
    18
    มาต่อกานด้วยรถที่พี่เบ้นขับมา:D

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  13. te_uan

708
    25
    18
    ต่อด้วยรูปคนครับ คนแรกนายเอิ้ท ที่เหลือเปงรูปเอมิ.....ท่าทางชอบถ่ายรูป.....อิอิ:D

รูปก็มีเท่านี้อ่าครับจากที่เห็นไปเยอะมากมาย........รถเยอะจนไม่มีที่จอด........อิอิ

สนุกดีครับคุยกานเฮอาพี่เบ้นตามมาทีหลังก็อย่างฮา.........วันหลังเอาอีกนะเอิ้ท

ขออภัยด้วยที่รูปไม่ชัดอ่าครับ.........แบบว่าเอามือถือถ่ายอ่าครับ:)

14. earth mo

142
    1
    0
    รูปสุดท้ายอย่าง ฮ่า อ่า 55555555555555+

แต่ว่านะรูปเราก็เต็มๆเลย.....อิอิ ถ่ามาหน้าตาดีเหมือนกันแหะ ไม่รุ้ว่าจะมีประกวดรุปนะเนียไม่งั้นทำผม เตรียมถ่ายรุปเลยอิอิ

กล้องดีจังพี่เต้ ถ่ายมาสะหน้าใสเชียว.........

15. มะเห็นมีรูปเราเลย:cry: แต่สำหรับครั้งแรกก็OKนะแต่ไกล วันหลังเอาใหม่เนอะ:D :D :D

16. ทำไมน้องอิมทำแบบนี้อ่ะ:p

17. FreezE[V]

FreezE[V] New Member Member

14
    1
    0
    มะได้ไปหว่า

18. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ต้วน แมร่ง ง ง ง ง ง . . . . . . เอา ลง ทุก รูป เลย -*------

บั ด ด ดซบบบ บบ !! ! !! ! !!

กรี๊ ดด ด . . .

อาย ๆ ๆ ๆ

๕ ๕ ๕ ๕

ขอบ คุณ . . . .ทุก ทุก คน ที่ มา กัน อย่าง ล้น หลาม มม มม ม ม ม นะ ค๊ะ . . .

เต็ม ปั๊ม เลย

-*------

เฮ่ออ อ อ . . .

ขอบ คุณ พี่ เบนซ์ ที่ อุตส่าห์ ตามมา

เกิ้บ บบ

แต่ ฮาา าาา า

แหล่ม ๆๆ ๆ . . .

19. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    เฮ้ออออดปาย ติดธุระเสียดายโคตร ขอบคุณมาก เอิท ที่บอกข่าว คราวหน้าจะพยายามปายหั้ยด้าย

20. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    อ๊าว... อยู่สวนนท์ ร๋อเนี่ยะ ....

อ่ะจริงดิ ... อาจาลผู้หญิง ที่อยู่ห้องคอมป๊ะ?? ... เราจำชื่อ อาจาลแกไม่ได้แล๊ว ... อาจาลชื่ออะไรน๊ะ??

------------------------------

เวงจริงๆ .... เราเพิ่งเห็นว่ามีกระทู้นี้อยู่ในฐานข้อมูลของ RCweb ด้วยนะเนี่ยะ...
    ไม่เคยได้เข้าบอร์ดนี้มาก่อนเลย... ความจริงที่เห็นกระทู้นี้ เพราะพอดีตามกระทู้ของคนๆ นึงดู
    แล้วปรากดว่าเค้ามาโพสไว้ที่นี่ เลยกดเข้ามาดู.... นั่งอ่านตั้งแต่ หน้าแรกยันหน้าสุดท้าย ...
    เห็นชื่อหลายคนแล้วแบบว่า .... อ๊าวววว เด็กชมพู-ฟ้า เหมือนกันร่อเนี่ยะ .... ไม่น่าเชื่อ ....

อิอิ ... ขอหวัดดีทู๊กคน เลยน๊ะคะ ... (( มาช้าไปฤป่าวเนี่ยะ กระทู้ตั้งแต่ปีที่แล้ว!! ))
    จะว่าไปก้อได้ข่าวว่ามีMeetingสวนฯเหมือนกัน ... แต่ติดงาน Drift ที่ BRC เหมือนต๋องอ่ะแหล่ะ
    อีกอย่างไม่เคยเจอกระทู้ ไม่เจอบอร์ด ไม่เคยเห็น ก้อเลยไม่ได้ไปง่ะ ...

จะว่าไปนะ ... น่าจะไป สร้างกระแส ประกาศข่าวกันในฟอรั่ม ตามบอร์ดต่างๆ เล๊ย ...
    คนจะได้เห็น แล้วก้อมากันเย๊อะๆ ง่ะ .... อยากเห็นพลัง ชาวเลือดชมพู-ฟ้า แห่ง RCweb อิอิ ...

โอ๊ว... ลืมไป พร่ำมานาน ลืมแนะนำตัว ...
    เราปอย นะคะ ... อยู่ สวนนนท์ OSKN#20 มั้งนะ .. ถ้าจำไม่ผิด แห่ะๆๆ

21. earth mo

142
    1
    0
    ^^
    ^^
    มาไม่ช้าไปหลอกครับ สบายๆ

ใจอะอยากจะไป ประกาศ ประโคม ข่าวให้ ชาวสวนได้รับรุ้ว่ามี อยุ่ใน RCWEB แต่ถ้า มาที เดี๋ยว50คันมันจะไม่สนุกอะสิครับ ต้องเร่มจาก ความสนิท จากน้อยไปหามาก เดินที ล่ะก้าว ล้มมาจะได้ไม่เจ็บ อะครับ

ส่วนตัว ในอาร์ซีก็มีพี่ๆเพื่อนๆ ชาวสวนที่ผมรุ้จักเป็นกานส่วนตัวก็ หลายทาน แต่ เนื่องจาก วันที่นัดเป็นวันครอบครัว พี่ๆ เค้าก็เลยอยุ่บ้านกับคุณพ่อคุณแม่กันหมดอะครับ คนมาก็เลยน้อย ยังไงครั้งหน้าคิดว่า น่าจะเยอะกว่านี่ สัก1คน
    555+

22. te_uan

708
    25
    18
    เอมิก้าบ.........ก็รูปมานแนวอ่าเลยเอามาลงอ่า.........จิงๆยังมีอีกนิดหน่อยนะที่มะได้ลงอ่า

พี่เบ้นก้าบ........พี่ฮาดีอ่ะ.......ชอบๆๆ

คุงปอยเหมือนเคยเจอที่กุ้งเต้นอ่ะ.........โอกาสหน้ายังมีครับ...........เดะสวนกันเองหนุกหนาน

น้องเอิ้ทพูดถูกอ่ะครับค่อยๆเปงไปอ่ะดีแล้ว............วันหลังไปเที่ยวกันอีกน้อ.......มันดีอ่ะ.....เสียดายคนเยอะไปหน่อย

23. Bomb_EE101

Bomb_EE101 New Member Member

3
    0
    0
    ขอโทษที ที่ไม่ได้ไป
    พอดีไม่ได้เข้าเวปตั้งนาน
    อดสนุกด้วยเลย :(

เอมิอยู่เราก็อยู่ BU เหมือนกัน เรียนที่กล้วย

24. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0

?Թ ?? ??? ?? ???ѡ ????? ? . . ??ҧ ? ??? ? ???? ?ͧ bu car club ?? ??? . . . http://rcweb.net/bu

?????????????????????????????????????????????

????? 20 . . ??? ??? 23 . . ?? ??? ??? ?? ?͹ ?? 4 . . . ??Ҵ ?ѹ ?? ??? ?

????? ?

25. อาจารย์ผู้หญิงหรือผู้ชายกันแน่ห้องคอมอ่ะ:D ผมสวนนนท์รุ่น20เหมือนกันมั้งถามเพื่อนมา แต่เราจบม.3แล้วออกนะ แสดงว่าปอยต้องทันรุ่นปล่อยวางแน่ๆ ยังไงก็เจอกันสวนเสริมนะ555:D :D :D

26. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0

ฮ่า ฮ่า ทันดิ .. ป่ะ เจอกัน สวนเสริม ศาลาสุดท้าย ... กร๊ากๆๆ

ออกตอนม.3 ร๋อ .. งั้นถ้างั้น ม.ต้นอยู่ห้องไรอ่ะ ??

-----------------

คุน te_uan เจอเราที่กุ้งเต้นร๋อ ?? ที่ Meeting VIP อ่ะนะ ??
    อื้มงงง ไม่ทราบชื่ออะไร ขับรถไรอ่ะค่ะ น่าจะนึกออกนะ ....

27. ห้อง3 จ๊ะ

28. earth mo

142
    1
    0
    วาวๆๆๆ พวก เต็มเลย อิอิ ครั้งหน้าคง เยอะแน่ๆ คุยกัน ตามสบายเลยนะครับใครมีอะไร ก้ มาโพส ได้เลยครับ อิอิ

29. te_uan

708
    25
    18
    เต้ขับเปอร์โย505ขาวล้อน้ำเงินอ่าครับแต่จอดรถห่างๆกลุ่มเค้าอ่าครับ......หุหุ

30. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    :mad: เต้ครับไม่ชวนพี่เลยนะครับ

นนครับ สวนกุหลาบรุ่น 117 เพิ่งอ่านเจอ อิอิ :mad:
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้