มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    Suankularb only Meeting all team

สวัดดีคครับพี่ๆ ผมเอิร์ทนะครับ ไหนๆก็ เวลาผ่านมา นานพอควรแล้วคงถึงเวลาที่ พี่ๆ น้อง สาวๆ จะได้มาพบปะกันสักที

ผมใครขอ จะจัดพบปะ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคน เป็น ครั้งที่......1 โดยเอาเป็นการเป็นงาน นะครับ
    โดยครั้งนี้ผม มี สถานที่อยุ่ 2 สถานที่ให้เลือกจะไปกันนะครับ
    คือ 1. ลานพระรูป ทรง ม้า
    2. ปตท.พระราม5 ข้าไป เส้นกาญจณา มันจะผ่าน วงเวียนไปก่อนอะครับ

วันและเวลาคือ
    วัน ที่ 6 พฤษภาคม 2550 เวลา 19.30 น. หรืออีก ( สถานที่ 1หรือ 2 )
    วัน 12 พฤษภาคม 2550 19.30น. ( สถานที่1หรือ2)
    สิ้นสุด เลือกวันและเวลา วันที่ 29 นะครับ

ยังไงก็ ขอความร่วมมือด้วยนะครับ จะได้พบกันอย่างจริงจัง
    ติดต่อผมได้ที่ [email protected] หรือ 085-822-0765 เอิร์ทครับ สาวๆก็แอดมาคุยกันได้นะครับ ช่วงนี้โสตสนิทเลย หึหึ

มีอะไรเพิ่มเติมยังไงก็บอกกล่าวกันด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2007
  2. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    รับทราบค้าบ

3. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    โหวด ปตท. พระราม 5 คับ

4. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ปตท. พระราม5มันตรงไหนอ่ะครับ
    ข้ามสะพานพระราม5จากฝั่งนนท์ไปแล้วไงต่อ

5. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    โหวด พระราม5 คับ! สรุปยังงัย PM มาบอกด้วยนะคับ....;)

6. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    ได้รับ pm เเล้วครับ

วันที่ 6 ผมติดเเข่งดริฟท์ วันที่ 12 รุ่น 118 มีเลี้ยงรุ่นที่โรงเรียนครับ

สรุปเเล้ววันตามนั้นไม่ว่างเลยครับ

เเต่อยากไปอ่ะ มีวันอื่นอีกมั้ยครับ

7. Gongy

Gongy New Member Member

2
    0
    0
    อยากไปจัง ลานพระรูปก็ดี เพราะอยู่หลังบ้านเลยใกล้มากๆ แต่ช่วงวันที่4-7พฤษภา ห้องผมมี TRIP ไปต่างจังหวัดกันอะ อืมแต่ก็พี่ๆ น้องๆ ว่างวันไหนกันเยอะก็จัดกันไปก่อนเลยนะครับ ถ้าว่างผมไปแน่ๆ

8. earth mo

142
    1
    0
    แล้วก็ตรงมา วงเวียนพระราม5 ข้ามสะพานมาอะครับมันจะอยุ่ซ้ายมือ

เลือกๆวันด้วยนะครับ มาเท่าไหรเท่านั้นก่อนนะครับ ครั้งแรก ไม่ว่างไม่เป้นไรครับ ครั้งหน้ายังมี

9. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48

พี่เสนอ นู๋ก็สนองจิค๊า อิอิ

อาวจิงป่าวล่า

เด็ก สว. ไม่คู่กะเด็กสวน ให้ไปคู่กะคราย

10. earth mo

142
    1
    0
    ^^
    ^^
    ^^
    ว่ากันไป นะสองคนนั้น นะ ยังไงถ้าว่างๆก็มามิตติ๊งกันด้วยแล้วกันนะ จะได้ เจอๆ จะได้ จีบๆ กันไปข้างเลย

11. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พระราม5ครับ

12. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0

อ่าา า า

กลับ มา แว๊บ ดู . .

อัพเดต ข้อมูล ตัวเองอีกที

ชื่อ เอมิ :: สวนนนท์ รุ่น 23
    mail&msn ::: [email protected]
    ตอนนี้อยู่ BU

เอา ยัง ไง ก็ บอก ด้วย น๊า ๆ . . อยาก ไป มิต ด้วย ๆ ​

13. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ช่วง 18-19 น่าจะว่าง

14. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    มิตๆๆๆๆๆๆ

15. earth mo

142
    1
    0
    คือ ใจจริง อยากจะจัดมัน2วัน หรือ วันที่ ว่างๆ กันจริงๆ แต่ มันคงเป็นไปไม่ได้หลอกนะครับ ที่ จะจัดให้ ตรงกันหมด50กว่าคนได้ เพราะ ฉะนั้น หากใครพาด งานนี้ไปก็ไม่เป็นไร ครับ ผมจะพยามๆ รวมๆ กันไปเลื่อยๆ และจะหาสถานที่ ที่ยึดเป็นที่รวมตัว ถาวรต่อไปครับ

และยังไง ก็วนขอ ให้พี่ๆเพื่อนๆ ช่วยกันโหวต วันและ สถานที่ ผมจะจดบันทึกแล้วเอา วัน ที่คน โหวต มากที่สุด และสถานที่คนโหตมากที่สุด โดยยึดเอาสถานที่เป็นหลักนะครับ

ขอบพระคุณ พี่ๆ เพื่อนๆมากๆ นะครับที่ให้ความสำ-มะ-คัน กะ งานนี้ ที่ไม่ใหญ่ แต่ ได้พบพี่ๆน้อง สายเลือด ชมพู-ฟ้า ไม่ว่าจะเป็น สวนไหนก็ตาม มากันได้นะครับ มีอะไร จะได้ ช่วยเหลือกัน พี่น้อง ชาวสวนไม่ทิ้งกันหลอก(มั่ง):)

16. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เอิร์ธ นี่ เลือด ข้น จริง จัง

๕ ๕ ๕

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ช่าย...........ยอมรับ

18. Story of love

Story of love New Member Member

395
    2
    0
    2. ปตท.พระราม5 ข้าไป เส้นกาญจณา มันจะผ่าน วงเวียนไปก่อนอะครับ

19. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    สรุป โหวต ได้ ยัง อะ เอิร์ท

. . . .

เด๊ซ จะ ส่ง ข่าว กัน ไม่ ทัน เน้อออ ออ

20. FreezE[V]

FreezE[V] New Member Member

14
    1
    0
    UP ไป SK123 งะ เจ้าของกระทู้ห้องไหนฟระ???:confused: นึกไม่ออกกรูห้อง2 งะมี MeeTinG ยังไง บอกมาโด้ย:D

21. earth mo

142
    1
    0
    ห้อง 8 ออก ม.5 เปิด หนังสือรุ่นหน้าสุดท้าย ชื่ออยุ่ ลอง สุดท้ายเลย เพิ่งให้ไอเฟิร์ด มันลงให้

อ๋อ ตอนนี้ คนนัด ไม่สบายจะตายอยุ่ แล้วครับ นั่งส่งไม่ไหว ยังไง คิดว่าน่าจะเป็น

วันอาทิตย์ ที่06/05/50 เวลา19.00น. ครับ
    ณ. สถานที่ ปั๊ม ปตท เส้นพระราม 5 (ยังไม่แน่ใจว่ามัน เข้าเส้นกาญจณามาแล้ว ต้องเลยวงเวียนไปก่อนหรือป่าว) ปตท.ใหม่เลยแหละ แล้วจะไปไหน ก็ว่ากัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2007
  22. earth mo

142
    1
    0
    อ๋อ ในสวนไม่มีคนรุ้จัก เราในนานเอิร์ท หลอก มีไม่กี่คนที่สนิทๆ กันมันจะรุ้จัก

ในสวนเราใช้ชื่อ นพ Nop เป็น สว.นร. ค่อยไล่ พวก เอ็ง ลงเข้าแถวอะ เจอหน้าคิดว่าน่าจะ จำได้นะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2007
  23. FreezE[V]

FreezE[V] New Member Member

14
    1
    0
    พอจะนึกออก ลางๆแระ แต่กุจะขอสารภาพ หวะ ม.6 กุไม่ค่อยจะเข้า รร.งงะ:pถ้าเป็น สว.นร คงจะเป็นพวกที่ รุจักกะไอ้แย้ ห้อง กุ ใช่มะ??

24. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    งั้น สรุป มิตติ้ง พี่น้อง ชมพู-ฟ้า

:: วันอาทิตย์ที่ 6 เมษายน 2550 ::
    สถานที่ :: ปตท พระราม5 [อยู่ไหนฟะ???] ::

เวลา 19.00 น.

. . .

25. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    จะมี รุ่น 117 โผล่ มามั่งมั๊ยเนี่ยะ

26. earth mo

142
    1
    0
    เออ ใช่ คือ ตัวเล็กๆก็ ด้ายกรู ยังไม่แก่ ยังอ่านตัวเล็กๆ ได้ รุ่น123 ยังมีอีกหลายคนที่ เล่น อาร์ซีเวป เดี๋ย วยังไง ไปเจอกันที่ นัดหมายแล้วก็จะรุ้ เองว่า ใครเป้นใคร คนไหนอย่างไร พวก.......

27. earth mo

142
    1
    0
    จริงๆ รุ่นพี่ 117 ผมก็รุ้จัก อยุ่คน แต่ พี่เค้าเสียไปแล้วอะครับ อยุ่สาย4 น่าเศร้ามากๆ:cry: และเป็นรุ่นพี่ที่สนิทกับผมมากๆ เลยอะครับ

28. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    ไม่รู้ว่ามีเด็กสวนคนใหนเล่น camfrog นะคับ
    แต่ ผม พบ กับ อาจารย์ ที่สวนนนท์ ท่าน ทำห้อง ใน camfrog น่ะคับ
    ตอนนี้มีห้องsuankularbnon ใน camfrog>thailandนะคับ
    ยังไงก็ มีอะไรไปคุยกันในนั้นหรือไป พบปะสวนกุหลาบที่อื่นๆได้เลยนะคับ
    ช่วยประชาสัมพัน กันด้วยนะคับ อาจารย์กำลังจัดทำหนังสือเวียนอยู่นะคับ
    ขอบคุนมากครับ

หยี osk121

29. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    อา จารย์ เรา เล่น แคม ฟรอก หรอ อ . . . . . . . ฮี่ ฮี่ อี่

เอิ้ ก ก

30. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    สวนนนท์มีไปกันเยอะมั้ย กลัวไปแล้วไม่รู้จักคัยอะ......:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้