มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon_jung

Mon_jung New Member Member

1
    0
    0
    เต้เป็นไงบ้าง....กรูสบายดี...เที่ยวกินเหล้าไปวันๆ
    กรูเรียนม.กรุงเทพ ปี3เองหว่ะ...คนอื่นเค้าจบปีนี้กันแล้ว
    โทรมาหากรูซิ 086-000-8108:p

2. chijung

chijung New Member Member

29
    0
    0
    D ....ด้วยสวนนนท์ร่น 12 อ่ะ

3. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    ช่ายครับ วันที่ 8มีนาคม นี้แล้วครับคิดว่า คงไม่ทันแน่ ถ้าพี่เข้ามาดุก้คิดว่า คงผ่านไปหลายวันแล้ว แต่ถ้าคืนนี้ พี่ๆ เข้ามาเห้น ก้ ขอพบ ที่ ลานจอดรถสะพานพุทธ ตอนเย็นๆเลยแล้วกันนะครับพี่ๆน้องๆ ชาวสวน..... กลับคืนสู่ รั่วชมพูฟ้า .........สวนทั้งสวนอื่นด้วยนะครับ

4. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เด็กเก่า สว. เลือด แดงขาว อยากมีแฟนเป็นเด็กสวน ชมพูฟ้า ได้ปะอ่า :D :love: :love: :love:

5. pomalter

pomalter New Member Member

1
    0
    0
  6. NaM_pRiG

NaM_pRiG New Member Member

3
    0
    0
    เอ่อ เพิ่งเห็นง่ะ -_-'
    อิ่ม OSK118 จ้ะ

7. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    เข้าไปงาน รร มา รูสึก ว่า........................... จะเก่าไปไหน จัดเก่าได้อีก มากมาย แต่ก็แปลกๆๆดี

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไม่ต้องคิดมากเว้ยเต้ก็ยังไม่จบหวะ:confused:

ปล......วันหลังเสี่ยพาเต้ไปหาสาวๆบ้างดิเต้มานเงียบเหงาหวะ:D

9. Bomb_EE101

Bomb_EE101 New Member Member

3
    0
    0
    งานโรงเรียนอย่างกะงานวัด อิอิ:D :D

10. The Ey

The Ey New Member Member

8
    0
    0
    OSKS 01 เลขประจำตัว 0060
    ศรีงามอร่ามหรูชมพู ฟ้า

11. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    SK 115

12. Daytona

Daytona New Member Member

50
    1
    0
    OSK 111 ครับ

13. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48

ยังดีนะคะ อย่างน้อยเด็กสวนก็รักโรงเรียน

งานรวมรุ่นที่สตรีวิทย์ ยังกะงานวันผู้สูงอายุ

คุณหญิงคุณนายที่ได้ดิบได้ดี ไม่ค่อยหันมาดูโรงเรียนกันหรอกค่ะ

14. The Ey

The Ey New Member Member

8
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมี meeting อีกอ่ะคับ อยากไป ๆๆๆ

15. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    นึกว่าจะไม่มาซะเเล้ว:D

16. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    เข้ามาดูครับ แต่ผมสวนนนท์

17. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    เราม่ายด้ายเรียน สวนนะ แต่ ชอบสวน สวนหย่าย นะ ขอบอก ชิงช้าสวรรค์ วันสถาปนา หนุกมากมาย แต่ร้อน อะ อ่อ เราเพื่อนเปงรุ่น 123 จ้า ไว้ แวะมาใหม่นะ *-*

18. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    มิ้ตติ้งวันไหนเเจ้งให้ทราบบ้างดิ รุ่น 116 คร้าบ

19. earth mo

142
    1
    0
    โห จัดไป จะมีคนมาป่าวน้า............... อยากรวมกันวันไหน จัน- อาทิตย์ บอกมาครับ เดียวนั่งทางใน ให้

20. earth mo

142
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับพี่เชน ............:D
    และพี่ ๆ เพื่อนๆ และ สาวๆ ทุกทั่น ที่แวะเข้ามา ทักทาย เซฮาโหล กับพวกเรา

ยังไง การรวมตัว ก็ยังไม่เกิดขึ้น เนื่องจาก การนัดที่กระชันชิดและ ก็ ยังไม่มีการติดต่อสื่อสารที่ดีพอ ผม เอิร์ท osk123 ก็ จะนัดครั้งหน้า ใหม่อีกครั้งหนึ่ง อาจจะเป็น หลัง สงการณ์ ไปแล้ว พี่ๆ คิดว่า อย่างไร กันบ้าง ครับ ( หาก เกินเดือนนี้ไปนาน อาจจะเปิดภาคเรียน กับ พวกที่ยัง เหล้าเรียนกันอยู่ได้)

อย่างไรก็ แนะนำ เสอน กันมาครับ แล้วผมจะไปหาสถานที่ มาให้ นะครับ( เอาถนนหลัก และ สะดวก )

ขอบพระคุณครับ Earth Osk123

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2007
  21. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0

เสี่ยเอิร์ท รักสถาบันจริงๆ ภูมิใจแทนโรงเรียน เลย คร๊าบบบบบ :D :D :D

22. earth mo

142
    1
    0

แห๊ะๆ พี่จ๊อด ตามมา ถึงนี้เลย แหะ อิอิ :D :D มันเข้าเส้นเลือดไปแล้วอะครับ กรีดข้อมือ มา นี่มี เลือดเป็นสีชมพู-ฟ้า เลยนะเนีย

23. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    :D :D :D

24. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    ...แวะมาป่วนๆ สงกรานไปหนาย กานอะจ่ะ หนุกๆกานมั่กๆน้าจ่ะ

25. เข้ามาดูด้วย ผมก็สวนนนท์ครับ:D

26. ว่าแต่ผมชอบฝากระโปรงคุณเอิร์ทจริงจิ้ง สวยจริงๆ:D

27. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    bump for osk121...

Mon_jung : ai'pol.. got new girl friend? not online msn leay?

lookkaewza : come to the meeting si krub you'll see เด็กสวน ชมพูฟ้า piab!

hello to all osk !!

28. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    ไม่แวะมานานโหหหหหห เอาเรยเอิทมิตๆกานได้ซักทีเดียวเปิดเทอมไม่ได้ไป ยกเว้นร้านเหล้านะไปแน่ๆ
    สงกาน หนีไปเล่นที่ เชียงใหม่มา สนุกโคตรๆ

29. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    มาช่วย up แล้วคับ
    OSK116 รุ่น ส.ว. คับ
    IMMORTAL สมัยเด็กๆหายไปไหนหมดคับ

30. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    ถ้ามีแฟนแล้วแต่ชอบน้องเนี่ยยังพอคุยกันได้มั้ยจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้