มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    yves_zaa

แนะนำตัวหน่อยคับ

2. xavier

17
    0
    0
    yves_zaa

แนะนำตัวหน่อยคับ
    ///OSK 122 หายไปหนายกานหมดแล้ววววววววววววว

3. Pat_92

Pat_92 New Member Member

5
    0
    0
    พัทคร๊าบ..118 ครับป๋ม:cool:

4. DC2000

DC2000 New Member Member

1
    0
    0
    อุ้ย OSK119 ค้าบ!! (มาช้าไปป่าววะเนี่ย?) :D

5. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    จัดไปครับพี่น้อง อิอิ

6. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    ไม่รู้เรื่องคับ มาได้ไงก็ไม่รู้
    ผม หยี รุ่น 121 เพื่อนๆเรียกหยี ว่ะ
    ส่วนผมออกมาตอน มอห้าคับ

เต้ที่เรามี msn แล้ว

ไอ้ เบะ นี่ ที่เคยไปเรียน bcc ตอนเย็นป่าววะ หรือไม่
    เบะขาวๆ อ้วน ป่าววะ

ไอ้ m ที่เที่ยวกับ บาส,บู่,กาน (นักบอน) , ป่าววะ m ที่รู้จักกับ ไอ้ วีรพล ป่าววะ

ส่วนเรารุ้จักเพื่อนๆที่เล่านรถก็ ไอ้ วีรพล ไอ้พล อนุรักทัรพยากร ที่ a31 rb25
    แล้วก็พิสาล ตอนนี้แม่งไปทำไรแล้วก๋ไม่รู้ พวก 121 น่าจะรู้จักไอ้ พิสาลดี
    ส่วนท่านอื่นก็มีประปราย ไอ้ กำ ที่ขับ sentra ตัวpopup
    ที่เหลือ นึกไม่ออก

สวัสดีพี่ ต๋อง drifter s13 รุ่นไรจำไม่ได้ แต่เจอที่งาน meeting racing-club.net ของพี่เปิ้ล
    สวนกุหลาบเรามีรุ่นพี่เก๋าๆคนนึงคับ ชื่อพี่เปิ้ล racing-club.net
    ยังไงถ้ารวมหัวกันได้ ผมขอบอร์ด suan ของเราที่ racing-club ก็น่าจะดีนะคับ

enough said รุ่น 121 ผมเห็น s500 จอดหน้ารูด ประจำ ไม่ทราบว่ารถคันนั่นเป็นของใครฤ
    รุ่นเราที่มันเป้นแฟดป่าววะ หรือว่าไง หรือว่าเป็นไอ้คนที่ขับ volvo มาจอดวัดเลียบทุกวัน?
    เทห์คับๆ อิๆ

7. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    .... หาวันไม่ได้ กลัวนัดแล้ว ไม่ว่างกันอ่า อีกอย่างไม่รุ้จะ เอาที่ไหน เจอกันที่ไหน ยังไง พี่ๆมีใครแนะนำสถานที่ ก็ว่ากันมาได้นะครับ ขอบคุงครับ

8. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    อย่าลืมไปดู Final Score กันนะคับ อิอิ

9. sywt

sywt New Member Member

3
    0
    0
    ยอด osk 120 คับ

เพิ่งเห็นหัวข้อนี้ ......ปกติไม่เคยเข้าบอดนี้เลย

10. O.Oลูกมด

O.Oลูกมด New Member Member

5
    0
    0
    โอ๊ววว สวนนนท์ด้วยค่ะ ^^

11. golf788

golf788 New Member Member

11
    0
    0
    เออ กูเอง มึงอยู่เมืองนอกใช่ป่ะ เห็นไอ้พล พิศาลเล่าให้ฟังอยู่บ่อยๆ ae 86 ช่ายป่าว
    อีกชื่อนึง ซูกัส ใช่ป่าว 5555
    ไอ้พล cef 20 กำ ไม่ใช่หรอ
    กลับเมืองไทยยัง

12. ickkyi

31
    0
    0
    เออ ชำเมื่อก่อน อ. ไรยังจำไม่ได้เลย สอนพาสาไทย เรียกกูซูกัส เฉยอ่ะ
    เครียด เลย
    อืม ตอนนี้ มี 86 กับ integra
    สพาบทั้งคู่ก็เน่าได้ที่คับ 86 เครื่องระเบิดไปรอบนึง
    ตอนนี้ หมดตูด ทำรถหมดตัว เหอๆๆ
    ไอ้พลไม่แน่ใจ แต่มีแต่คนบอกว่า รถมึงแรงกว้ารถไอ้พล
    กูก็ไม่รู้นะ ว่ามันจะแรงอะไร แต่รถกูอ่ะ ไม่แรงเอาซะเลย
    แค่ sr20de ก็สวนกูง่ายๆละ ทำซะเยอะ ไม่แรงขึ้นเล้ย
    อิๆๆ
    เมืองไทยหรอ อีก สองสามปีโน่น กว่ากูจะเรีนนจบ แม่ง คอร์ส หกปี สำหรับคนฉลาด เหอๆ
    ไว้รอเอา 86 กลับไทยก่อนค่อยว่ากัน แต่รุ่นเราไม่มีใคร drift เลยนิ
    มีแต่รุ่นพี่ พี่ต๋อง พี่ opern ไอ้พลขับ cef แต่ไม่ drift หรือว่ากลับหมดตูดแบบกูก็ไม่รู้

พี่น้องชาวสวน ขับรถกันดีๆนะคับ จะแรงก็แรงแบบ ควบคุมได้นะคับ
    หยี osk121

13. earth mo

142
    1
    0

ใครหรอครับเผื่อผมรู้จัก พอดี ผม รุ่นosk123 อ่าครับ

14. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    รุ่นไหนเหรอครับ...

15. ickkyi

31
    0
    0
    เอ้า uppp หน่อวุ้ย หายไปใหนกานหมด

16. xavier

17
    0
    0
    มาอัพด้วยคน มันไปมันที่ JET ม่ายได้มาดูเรย

17. Mon_jung

Mon_jung Guest

0
    0
    0
    มารายงานตัวแล้วคับ ไอ้พล ของพวกมึงอ่ะ
    พล OSK121 cef rb20 สเต็ปขับชิวๆๆกับTD06 เค้าบอกกันอย่างนั้น
    แต่ว่าขับจิงแล้วไม่ช่ายหว่ะ ไม่เห็นชิวเลย

meeting กันก้อดีนะอยากเจอเพื่อนๆๆ

18. O.Oลูกมด

O.Oลูกมด New Member Member

5
    0
    0
    :D :D 25 ค่ะ พึ่งจบไม่กี่วันนี้เอง :D :D

19. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    112 คับ

20. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    25 เลยเหรอ

ผมรุ่น 19 ครับ...

21. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    หวัดดีคับ สวนนนท์คับ จบมาหลายปีจำรุ่นมะได้แล้วคับ.....:D

22. OSK 120

OSK 120 Guest

0
    0
    0
    ต้อง osk 120 คับ อยู่แถว อักษะคับ

23. earth mo

142
    1
    0

ผมก็อยู่อักษะ อะครับ ผมอยู่ฝั่งสาย3เลยแยกมาหน่อยครับผม มะทราบว่าพี่อยุ่ ตรงไหนเอย ผม ส.ก.123

อ๋อใคร ว่างวันที่ 8 มีนาคม 2550 เชิณมานั่งคุยกันที่ สะพานพุทธ นะครับ จอดรถ ที่หน้าลาน ด้านหน้าสะพานพุทธ จอดและนั่งคุยกันได้เลยครับ

ถือว่าเป็นการนัดรวม ครั่งแรก เลยแล้วกันนะครับ ยังไงใครจะมาหรือไม่มา หรือมาแต่มาสายก็ โทร มาที่เบอร์ น้องเอิร์ทได้ เลยนะครับ ที่ เบอร์ 085-822-0765

24. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โรงเรียนมีงานเหรอเอิร์ท:confused:

25. l-u-m-s-a-i

l-u-m-s-a-i New Member Member

1
    0
    0
    สวนปทุมคร๊าบบบบบ สวนปทุมรายงานตัว สวนปทุม10ครับ
    พี่ๆๆทุกคน

26. ว่าแต่พี่ชื่อไรอ่ะครับ ผมเบนซ์นะครับ ถึงไม่ได้อยู่รุ่นเดียวกับปล่อยวางแต่ผมว่าพวกพี่ก็น่าจะรู้จักผมอ่ะครับ
    สวนนนท์ครับ จำรุ่นไม่ได้แต่จำ อ.พีระ อ.เดชา อ.บุญเลิศ ได้ครับ:D

27. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
  28. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พลตอนนี้อยู่ไหนอ่ะ........ไม่เจอนานมาก......จำเต้ได้ป้ะ......ที่อ้วนๆอยู่มหาชัยอ่ะ

29. ickkyi

31
    0
    0
    เต้ ถ้าจะเอา msn ไอ้พล msn มาละกันนะ อิ๊ก

ส่วน กระจายข่าวที่นัดกันหน่อยนะคับ พี่ๆน้องๆๆ ผมคงไม่ไปตามเคย อิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้