มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    จัดไปเลยเอริธ์ ที่ไหนว่ามาเห็นด้วยกันไหมครับ
    ลองลงความเห็นไหมว่าเราจะนัดมิตติ้งกันที่ไหน

2. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    วันจันทร์ที่ 4 กันยายน 2549 ดีไหม ครับ วัน สมานมิตร ชาว ชมพู-ฟ้า ด้วย ครับ มันเป็นงานที่คิดว่าเวิคและดีที่สุดแล้วอะครับ
    ณ โอกาสนี้เปิดตัว ชาว ชมพู-ฟ้า ต่างทิศทั้ว โลกที่เล่นRC WEB และต่างรถ ได้มาพบปะพูดคุยและแลกเปลี่ยนทัศนวิศัยกัน และทำความรู้จักกันเผื่อ ใครมีอะไร จะได้ ขอความช้วยเหลือกัน ระหว่างพี่น้อง ชาว ชมพู-ฟ้า ยังไงพี่ๆคงมีคำแนะนำดีๆให้น้องๆ

สุดท้ายนี้ผมก็อยากให้พี่ๆมากันนะครับ รวมตัวที่ ลานพระรูป ตรง สะพานพุทฯ นะครับ เวลา 08:00 น.

เช้าๆหน่อย เผื่อ มีพี่ๆท่านอื่นติดธระสายๆ

เรามาสมานมิตร สมานฉันชาวชมพู-ฟ้า สมานจิต สมานใจ

มาทุกสวนนะครับ เพราะ ยังไงสวนต่างๆคงต้องเคยมา สวนใหญ่ ในวัน งานสมานมิตร

หากพี่ๆทุกคนให้ความร่วมมือ คิดว่า จะนับวัน จันทร์แรกของ เดือน กัยยายน ของทุกปี เป็นวันครบรอบของชาว สวน RCนะครับ

3. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    จัดไปน้องๆๆ

4. earth mo

142
    1
    0
    วันจันเจอกันครับพี่น้อง

5. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    เรียนสวนปทุมคร้าบบบ ยินดีที่รู้จักครับ

6. golf788

golf788 New Member Member

11
    0
    0
    ผมติดเรียนอ่ะ แล้วจะตามไปได้ไหม

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ติดเรียนอ่าครับ.............แล้วรถก็อยู๋อู่ด้วยอ่าครับ..........แย่เลย

8. earth mo

142
    1
    0
    พรุ้งนี้แล้วคร๊าบ ..................ใครมาได้เชิณ มาก่อนเลยนะครับมาสนุกเฮฮ่า กันครับ

9. Story of love

Story of love New Member Member

395
    2
    0
    สวนนนท์ 16 คับ หุหุหิหิ

10. earth mo

142
    1
    0
    พาดครับ ผมพาดเช้า ไปเย็น ครับ และขอโทษพี่ๆ ที่ลืมบอกเบอร์ติดต่อ 5555+ <<<----เล่นไม่บอกเบอร์มันคงจะรวมได้เน้อ ไอบ้า นี้ คิคิ ขอโทษจิงๆครับ

11. te_uan

708
    25
    18
    วันหลังนัดกันใหม่ก้อได้ครับ.....

คุนearth mo เหมือนเคยเจอที่มิตติ้งพุทมนทลเลยครับ.....ไม่รู้ว่าใช่เป่า

ผมเต้ที่ขับเปอร์โยขาวอ่าครับ

12. earth mo

142
    1
    0
    กร๊าก.......ผมรุ่นน้องพี่นะ อย่าเรียกคุณเลยครับ เรียกน้องดีกว่าครับพี่ เป็นรุ่นน้องตั้ง2ปีมิอาจปีนเครับ

พี่ครับถ้ามีอะไรให้รับใช้แถวนี้โทรเรียกได้เลยนะครับพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2006
  13. corona ตัวน้อย

385
    7
    0
    :D
    ยินดีครับ คุณเป็นใครหรอ:D

14. corona ตัวน้อย

385
    7
    0
    ลงเบอร์ดโทรไว้กันหน่อยนะครับ

เด๊ยวจะให้น้องเค้าโทรไปเผื่อวันไหนจะได้นัด

มิตติ้งกันซะที

15. earth mo

142
    1
    0
    ครับผมยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ครับๆ ช่วยลงกันหน่อยนะครับ เผื่อ จะมีนัดมิ๊ตติ๊ง เร็วๆ นี้ครับ

16. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    สวัสดีครับ ผมต๋อง OSK118 ครับ

เพิ่งเห็นกระทู้นี้ว่ะ :D :D :D

17. earth mo

142
    1
    0
    ติดตามเลื่อยๆนะครับ เดียวจะนัดมิตติ๊งอีกครั่งครับ

18. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    รับแซบคับพี่น้อง

19. te_uan

708
    25
    18
    จาติดเรื่อยๆนะครับ......มีงานไรโทรมาบอกได้เลยนะครับ

20. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    สวนนนท์ครับ ต๊อบครับ

21. red shock

334
    6
    0
    วิน 6/10 ปะ(ถ้าไม่ใช่ขอโทดนะ)เราต๊อบนะ

22. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    โจ๊กคับ สวนนนท์รุ่น 22 คับ ยินดีรู้จักทุกคนคับ

23. red shock

334
    6
    0
    ศรีงามอร่ามหรูชมพูฟ้า........................ร้องแล้วนึกถึงเมื่อตอนยืนเคารพธงชาติที่โรงเรียนง่ะ
    ปล. แก่แล้วก็เงี้ยชอบพูดถึงอดีต อิอิ

24. earth mo

142
    1
    0
    :D:D

25. w124-jz18

w124-jz18 New Member Member

6
    0
    0
    สวนนนท์รุ่นล่าสุดคับ

26. ชมพูฟ้าเหมือนกานค้าบ

เปน Osk 124 อ่าค้าบ ไม่รู้คุณเต้จามผมได้ป่าว เมลผม [email protected] อ่าค้าบ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะคับ พอดีเพิ้งเข้ามา สมานมิตผมก้ไปมา จอดรถที่พระรูปเหมือนกานค้าบ

27. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
  28. te_uan

708
    25
    18
    หวัดดีครับคุงเบิ้ด......จำได้อยู๋แล้ว.....ครับ......ยังไงวันหลังคงได้เจอกานครับ

หวัดดีครับทุกคนด้วยครับ

29. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    สวนนนท์ 22 ครับ หวัดดี ทุกคน

30. Story of love

Story of love New Member Member

395
    2
    0
    หวัดดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้