มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ๆๆๆๆๆ มาชูการ์บีทดีฝ่า

1. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    โอ้ยย ไม่ ไป แหล้วว ชู ก้า บีท อ่า

ไม่ มี ตัง

ไป แล้ว อยาก เล่น โก คาร์ท

งื้ด ๆ ๆ

คาว ที่ แล้ว ไปได้ แต่ ง กิน ข้าว ดู คน อื่น เล่น

เซ็ง ๆๆ ๆ ๆ ๆ

2. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    หึหึ เงียบจริงๆ

3. เงียบเกิน

4. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ยัง ไง พี่ น้องง งง งง ง ~ * ,,

5. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    หนึ่ง...ส.ก.น.รุ่น 15 มารายงานตัวค๊าบบบบบ.....

6. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เอ้ย ยย ~ เจอ กัน บาง แสน นะ พี่ น้อ งง งง ง ง ,,

ใคร ไป ใคร มา ก็ โทร หา ด้วยย ย ~ เชิ้บ บ บๆ ๆ

^w^

7. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
  8. JZA8O-CLuB

JZA8O-CLuB New Member Member

47
    0
    0
    OSK 115 ค้าบ ชื่อเก่าเลิกใช้แระ มาใช้ชื่อนี้แทนค้าบ
    กุหลาบแม้เปลี่ยนกระถางไม่จางสี :)

9. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    บอลแพ้ เซ้ง

10. earth mo

142
    1
    0

อย่าเซ้งไป อาท เพราะ ดูเหมือนกะว่า สวนยิงได้แน่ๆ แต่ไม่ยิง เหมือนมีล้มบอล อะ

จากการสอบถามจากเพื่อนที่เทพมา มันบอกว่า เทพไม่เคย ชนะใครเลยมาเป้น เวลา 6ปี

ปีนี้ เค้าเลยให้เทพชนะบ้างเพื่อไม่ให้เสียกำลังใจ จนเลิก ลากับ งาน นี้อะ

รอหน้ามันแน่ๆ....แต่ว่า นะ...ไม่เจอนายเลย เจอแต่ไอเฟิร์ด(ไอหรูอะ)

11. earth mo

142
    1
    0

ขอบคุณน้าเอมิ ว่าแต่ อยากไปเหมือนกาน นะไว้ปีหน้าขอ ติดแก๊ส ก่อนแล้วกาน แล้วจะไปให้ได้ อิอิ

12. T2E101

T2E101 New Member Member

32
    0
    0
    แง่บๆ ไว้จะเอาลายเซ็นทำเปนลิงค์มาที่นี่ดีกว่า ตอนนี้รถเปนไงมั่งคับ เอิร์ท

13. earth mo

142
    1
    0

ก็ ไม่ค่อยดีเท่าไหรครับ ซํกมาก พังมาก แรงอัดหาย ยังไม่ได้ไปแจ้งความเลยครับพี่

แล้วก็ กำลัง ทำรถใหม่อยู่ครับ ตอนนี้ ก็เริ่ม ซ่อมใหม่เลื่อยๆ อะครับ

คนก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร เพราะ ม่ายมีตัง อิอิ

แล้วพี่อะครับ สบายดีอะป่าว

14. T2E101

32
    0
    0
    โดน 20 วาว 6 เกียร์ ไป เกลี้ยงเรย.. :p
    วันไหนไปเจ๊ทเลียบด่วนมั่ง? ศุกร์ หรือ เสาร์ เผื่อจะเจอกัน(พี่ไม่ค่อยได้ไปหรอก)

ว่าแต่ น้าเบนซ์-โตฯ นี่ สงสัย จะเคยเจอกันที่ร้านเสี่ยตั้ม71แล้วแฮะ :D

(ศิษย์เก่าท่านใด กัวแก่แล้วมาสะเหร่อแถวนี้ ผมนำให้แล้วนะ มาๆกันได้ :D:D )

15. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เค้าว่ากันว่า เด็กสวนชอบหักอกเด็กสว. จิงอะป่าว

16. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ไม่รุ้นะว่า ชอบหักรึป่าว แต่ตอนผมอยู่ สวน เพื่อนๆชอบเรียกส.ว.ว่า รร นางฟ้า :D

ลูกแก้วโดนหักอกมารึคับ ผมช่วยต่อให้ป่าว :D:D:D อิๆๆๆๆ

17. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    she กลับ มา อีก แล้ว

ด้วย ประ โยค ยอด ฮิต

๕ ๕ ๕

pS. แซว เล่น ๆ

18. T2E101

32
    0
    0
    99% ของคนที่กัวการ - ล้อเล่น - มัน - ป๊อด - เจงๆ ;D ;D

ว่างอะ.. เบื่อๆ มาหาเรื่องกะน้องๆดีก่า

19. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ขอโทษ สมาชิก OSK ด้วยนะคะ ไม่ได้ตั้งใจจะมาเพื่ออ่อยหรือหาผัวแต่อย่างใดค่ะ

แต่บางทีเราเฝ้าร้านเนตตอนกลางคืนแล้วมันไม่มีอะไรทำ เราก็ไปบอร์ดนั้นบอร์ดนี้เรื่อยเปื่อย

ก็เข้ามาแวบๆ ไม่ได้กะจะมาป่วนหรืออะไรเลย

ขอโทษนะคะ ถ้ามันทำให้มองเราเป็นพวกชอบอ่อย

ฟอรั่มนี้คือ Find Friend มันแปลว่าหาเพื่อน

หาเพื่อนนี่จะต้องจบจากสถาบันเดียวกันเท่านั้นหรอคะ

เราไม่ได้จบสวนกุหลาบ แต่พี่เรา น้องเรา รวมถึงแฟนเราก็จบสวนกุหลาบมา

เราอยากมีเพื่อนบ้าง เราผิดเหรอ

เราขอโทษ ที่เข้ามาแบบไม่ดูตาม้าตาเรือ ขอโทษจริงๆค่ะ

20. T2E101

32
    0
    0
    99.99% ของการคิดมาก จะทำให้..ทำให้...เอ่อ ทำให้ อายุมากขึ้นอย่างรวดเร็ว นะคับ :D

มีเพื่อนสิดี เพื่อน ช่วยให้เราเลิกคิดมาก (เฮย กลางวันกินไรดี..)
    เพื่อนช่วยให้เราสร่างเมา (นั่นเด็กกรูเล็งอยู่ แสดด..)
    เพื่อนช่วยให้เราออมทรัพย์ (เฮย ไม่ค่อยมีตัง ทำไงดี..)
    ไรเงี้ย :p

21. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เออ ดี กู ผิด อีก

เอออออ . . เซ็ง งง

เบื่อออ

เกิด เป็น ตัว อิจฉา นี่ ลำ บาก เน้อะ

อยาก เกิด เป็น นาง เอก มั่ง โว้ย ยย ยย

. .

เอา ดิ้

22. ร้าน719ป่ะคับ อืมก็ร้านผมแหละคับ อิอิ:D

23. earth mo

142
    1
    0
    อย่าเครียดๆ กำลังคึกคักเลย แซวเล่นก้ แซวเล่น กานน้า........

ส่วนที่ว่า เด็ก สวน ชอบหักอก เด็ก สว. นั้น.... ส่วนตัว ไม่ทราบครับ เพราะ ยังไม่ได้ จีบเด็ก สว.(1)เลย แต่ สว.3 นี่ หลายคนแหละ อิอิ

สว.3มันใกล้บ้านอะครับ แต่ๆ ไม่ได้ หักอก เค้าน้า มีแต่เค้ามาหักอกเรา อิอิ

ว่าแต่ ปีใหม่ไปเทียวไหนกานอ่า...........ขอเกาะรถไปด้วยจิ............

24. อย่าน้อยใจไปเลย:D

25. -?`Chal3o`?-

-?`Chal3o`?- Guest

0
    0
    0
    สวนสมุทร รุ่น 16 ครับบบบ

ดี ครับ เฟม สวนสมุทร รุ่น 16 ครับ

26. T2E101

32
    0
    0
    ยังไม่รุจัก ยังไม่ซี้ ไม่กล้าแซวอะคับ ..ไหนยิ้มดิ๊ :D

27. T2E101

32
    0
    0
    งี้ก้อต้องเรียก เสี่ยเบนซ์ แร้วคับ
    ว่าแต่คนไหนอะ พี่ไปที เจอเปนหมู่คณะเลย

..สงสัย ต้องเอาเมรัยไปล่อให้แสดงตัว (ได้ข่าวจาก เสี่ยตั้ม ว่าที่ร้านชอบ :D)

เออ พี่ว่าจะเอาทับทิมขาวแดงไปฝากขายอยู่นะ ว่างๆเข้าไปเจอกันคับ

28. T2E101

32
    0
    0
  29. earth mo

142
    1
    0
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้