มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    สิ้น เดิอม

ร้าน เดิม

แต่ ขอ คน ใหม่ ๆ ด้วย นะ

pS. มี แฟน ใหม่ แล้ว ว ฮิ ฮริว ว ~ คนนี้ เป็น เด็ก แนว ๆ เด็ก ศิล'กำ . . ^w^

2. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    อืมดีใจด้วยเอมิ เดี๋ยวเอมิเลี้ยงเลยใช่ป่ะ

3. earth mo

142
    1
    0
    แย่จังเอารถไปวัดกำลังอัดมา เศร้าเลยพี่น้อง กำลังอัดหายไป1สูบ อ่าครับหึหึ

4. ใจเย็นๆพี่เคยหายไปทั้งลูกเลยว่ะ งงกว่าแกอีกเอิร์ท:D

5. earth mo

142
    1
    0
    อ่าหะพี่เบนซ์ แต่ที่เอิร์ท งง ก้เพราะว่าอาการ มันไม่ออกให้เห็นอ่พี่ ว่าเป็นที่ วาวล์หรือ แหวน

ถ้าบอกอาการ ชัดเจน ไปเลย คือลูกแตกแหวนหัก วาวล์คดวาวล์บิ้น จะได้ซื้อของถูกไม่ต้อง นั่งแท็กซี้ไปๆมาๆ สิ้นเดือนพบกัน ร้านไหน ว่า ไปครับ

ร้านคนกับเหล้า...ก็ดีนะครับไกลดี ผมชอบ กินอิ่มไม่เมา กับสบาย แต่เหงามาก เวลากลับ

6. ได้ๆ:D

7. เงียบ:D

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อารายเงียบอ่าพี่:)

9. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    หวัดดีคับพี่น้อง

10. จะสิ้นเดือนแล้ว อิๆ:D

11. earth mo

142
    1
    0
    สิ้นเดือนแล้ว ขอโทษครับ พี่ๆทุกคน และ พี่หยี้ ด้วย ที่จะต้องเดินทางไป ตปท. ต่อโดนที่ไม่ได้พบเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ของพี่เค้าเลย

ขอโทษจริงๆที่ไม่ได้นัดอ่าครับไม่ว่างเลยปัณหาเยอะ ครับพี่

12. earth mo

142
    1
    0
    สิ้นเดือนแล้ว ขอโทษครับ พี่ๆทุกคน และ พี่หยี้ ด้วย ที่จะต้องเดินทางไป ตปท. ต่อโดนที่ไม่ได้พบเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ของพี่เค้าเลย

ขอโทษจริงๆที่ไม่ได้นัดอ่าครับไม่ว่างเลยปัณหาเยอะ ครับพี่

13. เงียบกันหมดเลยง่า

14. earth mo

142
    1
    0
    555+ ม่ายมีคนก่อ มันก็มักจะไม่เกิด.....งงม่ะพี่ 555+

15. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    เบนซ์ ที่ตอนอยู่สวนนนท์ ดัดฟัน ขับ NV รึเปล่าอ่ะ

ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษนะ...

16. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    พี่น้องอย่าลืมไปลงประชามติกันนะ 19 สค.นี้ ชอบฝ่ายไหนลงฝ่ายนั้นเลย

17. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    หายไปนานมาดูความเคลื่อนไหว เป็นยังไงบ้างเอ่ย

18. earth mo

142
    1
    0

ก็มิตติ๊งทีไร มานั่งเมากันอยุ่ 5คนเองครับพี่

อยุ่พุทธมณฑลด้วย อ่า ผมอยุ่สาย3 ครับ.....คุ้นๆนะพี่นะเหมือนไม่เคยเจอเลย:):)

19. earth mo

142
    1
    0
    และแล้วก้เงียบ มาจะครบ2เดือนแหละ 25 นี่ เอิร์ทกะเฮียเบนซ์-โต-บ้าน-น้า จะไป คลอง5 งานเออี กานนะครับ

ต้นเดือนหน้า เจอกันสักหน่อยดีกว่าคิดถึงๆ (จะมีคนมาเพิ่มมั้ยเนีย)

20. patrapee yuwapun

patrapee yuwapun New Member Member

5
    0
    0
    sa was dee..Krab
    BOY 106 Krab.. Can not type Thai na Krab...Too slow Krab
    Happy to find Dek Suan here. I just find out that some of Dek Suan on this web. I have Rx3 on the way so in the near future will have change to hang around.

21. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    สมานมิตร จันนี้นะคับ

22. earth mo

142
    1
    0

หวัดดีครับพี่ พี่อ่าน ภาษาไทนได้ใช่มั้ยครับ อ่านได้ ผมจะได้ไม่ต้องพิมอังกฤษ:D

ยินดีครับพี่ ยินดีตอนรับครับ พี่ ขับrx3หรอพี่ ถ้าทางสวยหน้าดู เอารุปมาให้ พวกน้องชมกันบ้างนะครับ

เอ็งไปกี่โมงฟ่ะ เดี่ยวเราเข้าไปจะโทรไปบอก ไอหรูมัน

23. patrapee yuwapun

patrapee yuwapun New Member Member

5
    0
    0
    read thai, write thai Krad But can not type Thai only.... learn type u na Krab... Project rx3 will be finnish by the end of this year, I hope. some of dek suan 106 now are looking for a retro car. Dx or Lift Back ,if any please feel free to recom na krab.

picture of my Rx3 is bad right now. just out of junk even for me, hard to look at so.... will let you all see soon, but don,t say a word na krab. BOY 106

24. patrapee yuwapun

5
    0
    0
    read thai, write thai Krad But can not type Thai only.... learn type u na Krab... Project rx3 will be finnish by the end of this year, I hope. some of dek suan 106 now are looking for a retro car. Dx or Lift Back ,if any please feel free to recom na krab.

picture of my Rx3 is bad right now. just out of junk even for me, hard to look at so.... will let you all see soon, but don,t say a word na krab.
    :cool:BOY 106

25. earth mo

142
    1
    0
    ครับพี่งั้นผม พิมไทยเอานะครับ 555+

ขอให้รถพี่ออกมาสวยๆนะครับ (อ่านแล้วเข้าใจว่ารถพี่คงจบโปรเจคทั้งหมดในปลายปีนี่ใช่ปะ)

ผมเอิร์ทosk123 เป็นหลายพี่ได้เลยนะคัรบเนีย และพบกันครับ กลับมาไว่ๆนะครับพี่

รถแนวretro น่าจะมีคนเล่นอยุ่นะครับ อย่างน้อย ตอนนี้มี 504อยุ่คัน วาเครื่องเจดบูส3บาร์ รถสีขาว กดแฟ๊ด...ชิวๆ...... ล้อสีน้ำเงินใครรุ้ตัวออกมา รายงานตัวด้วย555+

26. อัพหน่อย

27. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เอ้ย ยย

หาย ตัว กัน เกลี้ยง เลย พี่ น้อง

คิด ถึง ๆ ๆ

28. earth mo

142
    1
    0
    555+ วันไหนนัดมา แต่อย่าวันที่20 นะ เพราะ 21 รับวุฒิอะ

29. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    คง ต้อง หลัง 26 และ หล่ะ

เพราะ 24-26 ไป ท๊ะ เล ๆ ~ ๕ ๕ ๕

แต่ 29 ก็ เปิด เทอม หว่ะ . ..

เอออ วัน ไหน ก็ จัด มา

ถึง เปิด เทอม แต่ ก็ ไป หาได้

รัก นะ จุ๊ บบ ๆ

pS. ร้าน เดิม ไหม พี่ น้องง

อยาก กิน ลูก ชิ้น เนื้อ อีก ^w^

30. earth mo

142
    1
    0
    ร้านเดิมคงม่ายด้ายแล้วมั่งได้ข่าวมาจากพี่เบนซ์อะ ไปแถวๆ พระราม5ม่ะ หารๆกันค่าอาหาร คนล่ะร้อยสองร้อยสามร้อยก็ว่าไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้