มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีใจด้วย

1. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    ผมปอม ครับ อยู่ สวนนนท์ รุ่น 29 เด็กสุดเลยมั้งเนี่ย อิอิ ตอนนี้อยู่ ม.3 เอง

หัด Drift ตั้งกะเล็ก 555

2. อ้าวรุ่นน้องเราเอง ยังไงพี่ก็เคยลองดริฟท์ลานดินหลังโรงเรียนมาแล้ว555 พี่รุ่น20มั้งนะชื่อเบนซ์:D

3. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    แหม่

ใน โรง เรียน ยัง ทำ กัน ไป ได้ เน้ออ . . คนเรา แหม่ ๆๆ ๆ ,,

. . . . . . . . .

พี่เบนซ์ ,, จำ รูปที่ถ่าย วันนั้น ได้ ไหม . . .

ทาง นี้ บังเอิญ มีคนเห็นรูป นั้น อะ

น้องอิม งาน เข้าา าา าาาาา อย่าง รุน แรง . . . . .

TwT

แมร่ง ดุ ชิบบ

4. ฮาๆ เล่นคนอื่นไว้เยอะเป็นไงละ เข้าตัวเลย:D

5. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    555+
    คนเล่นชอง ชอฃเข้าตัวเลยไงล่ะ 555 สมน้ำหน้าจริงๆ อยากได้เราจัดให้

6. เอิ๊ก...

7. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    นอย เลย ช่วง นี้ . . เฮ้อ ออ

8. earth mo

142
    1
    0
    เดือนนี้ไปไหน ดีครับ (แชร์กันออกนะครับ ขอร้องแหละ)

ร้านเดิมก็ได้นะ ครับพี่เบนซ์ ลูกชิ้นอร่อยดี อิอิ

9. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    กิน ลูก ชิ้น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

จัด ไป ๆๆๆ

วัน ไหน ๆๆ ดี ดีดี ๆๆ . . .

แต่ 12 นี้ . . วัน เกิด เอมิ

กิ๊ กิว วว ~ ,,

10. ว่ามาปลายเดือนดีกว่า วันศุกร์ไรอย่างเงี้ย:D

11. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    นัด เลย ไหม ๆ ?? . . .

คน อื่น ๆ จะ ได้ เตรียม ตัว ทัน

มิตติ้ง สวน จะ ได้ ไม่ มี แค่ เรา 5 คน

๕ ๕ ๕ ๕

12. ick osk121

ick osk121 Guest

0
    0
    0
    ไปมาแล้วคับ ร้านสวนกุหลาบ แต่ลืมขอลดราคาไปคุยกับ อาจาน โอ๊ตมาคับ
    นัดวันมาเลยคับ เบอร์ผม 086-666-5875 คับ

อิ๊ก osk121

13. earth mo

142
    1
    0
    นัดเลย ครับ ที่ไหนก็ได้แชร์ๆ กันไม่เกิน200

ถ้าเกินออกให้ด้วย เงินหมดเเล้วต้องเอาตังไป ซื้อน้ำมันเครื่อง ของพ่อค้ารายใหญ่

14. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ละ แล้ว วัน เกิด เอมิ ก็ ผ่าน พ้น ไป ได้ ด้วย ดี . . . อ๊ะ เปล่า ? ?

เหอะ ๆๆ

ดี แหล่ะ ๆ ๆ

15. earth mo

142
    1
    0
    ม่ายทันจริงๆ เอมิ

16. ขายไปแล้วอ่ะเอิร์ทป๋องนั้นอ่ะ ยังไงบอกล่วงหน้าเดี๋ยวเอามาเก็บไว้ให้

17. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เลิก กะ ตัว แรง แล้ว นะ พี่ น้องงง

โสดดด . . . ชะ เบิ้บบ บ

-*----

pS. มาว่า เรา ซะ ไม่ มี ชิ้น ดี เลย . . . แต่ตัวเองนั่นแหล่ะ ที่เจ้า ชู้ โคตร ๆ ~ เซ็ง ชะมัด . .
    สง สัย เห็น ว่า รถ แรง บ้าน รวย . . . เช๊ฮะ ~ แต่ ถ้า เป็น คน อย่างงี้ ก็ ไม่ เอา ฟระ * ! !! !

18. ใจเย็นๆน้องเอ๊ย

19. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เอมิใจเย็นๆไว้นะครับ..............อย่าไปคิดมากเลยนะครับ

20. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ต่อ ไป นี้ เจอ E46 ที่ ไหน . . . แม่ จะ เผา ทิ้ง เลย คอย ดู ! !!!!! ! !

21. earth mo

142
    1
    0
    555+ ใจเย็น

22. เอ๊ยๆ เต้,เอิร์ทสงสัยเราต้องเตรียมเงินทาประกันตัวมันแล้วว่ะ ท่าทางมันจะเผาจริงๆนะนั่น

23. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ระดมทุนด่วนเลยคับพี่:D

24. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ไม่ ขนาด นั้น หรอกก ก . . . . .

แต่ เมื่อ วาน เช้า ไป เรียน ยิง ปืน มา ล่ะ

ครู ที่ สอน บอก ว่า ถ้า จะ ยิง มัน ก็ เอา แค่ ซัก 2 - 3 นัด พอ

ว่า ขึ้น ศาล ก็ บอก ว่า เป็น การ ป้อง กัน ตัว

,, ถ้า หมด แม๊ก เด๊ซ ศาล ไม่ ฟัง

งึ่ มม งั่ม ๆๆ ๆ . . . .

pS. ยังแค้น อยู่ เลย หว่ะ ๆๆ ๆ! ! !! , ,
    ยิ่ง นาน ๆ ไป . . ยิ่ง รู้ เรื่อง ที่ มัน แอบ ทำ ไว้ มาก ขึ้น

ตอน คบ กะ เรา ทำ เหี้ ย ไว้ เยอะ ~ แต่ เราไม่ รู้

. . พอ รู้ แล้ว แค้นนนน ๆ ๆ! !!

25. เฮอะๆๆๆๆๆ

26. earth mo

142
    1
    0
    ใจเย็นๆนะ มีอะไร ก็ดูๆไป คนดียังมีอีกเยอะว่ะ เอมิ อย่าเอาชีวิตไปฟากไว้กะคนที่เค้าทิ้งเราไปเลย

27. อืม

28. earth mo

142
    1
    0
    ว่าเดือนนี้จะมิตติ๊งวันไหนเนีย พอดีมีรุ่นพี่เพอ่งกลับจาก ตปท. มาอยากมิตติ๊งด้วยอ่ะครับ

วันไหนดี

สิ้นเดือน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้