มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เก่งครับ

เก่งครับ New Member Member

24
    0
    0
    จัดไปๆ อย่าให้เสีย

รอคอนเฟิร์มอยู่นะคับ =)

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ว่าไงว่ากานจร้า:D

ไม่ต้องทำสีแล้วหล่ออยู่หนะเอิท..........รถเต้ยังผุเลย:D

ปล........จาไปวันไหนกานอ่าครับพี่:)

3. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    ไม่เคยไปมิทเลยคับ เพราะ เอมิไม่ชวน เหอะๆๆ:D

4. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ก็ ไป เด้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก็ เข้า มา ดู บอร์ด มั่ง ป่าว ล่ะ ยะ

มัว แต่ ไป แหล๋น แต ๆๆ ที่ไหน ต่อ ไหน ๆ ๆๆ ๆ

5. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0

เดียวพี่เต้ดุแล้วกันอิอิ ว่าทำมัยต้องทำ โดนน้ำยาล้างระบบแอรืเข้าไป สีพังไปครึ่งคันจากสวยหล่อ ไม่มีลอย ตอนนี้ ขับไปไหนมีแต่คนมอง มองว่าไปมีเรื่องกะใครมา:D :D

6. earth mo

142
    1
    0
    จะถึงวันเสารืแล้ว ที่ไหนบอกด้วยถ้าไม่มีที่ไป ผม จะไปนั่งเล่นกะ เออีโซนธนบุรีนะ

7. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ถ้า งั้น เอมิ กลับบ้าน อะ

ไม่มี ตัง ง แล้ว

8. เอาแบบที่คุยกับเต้ไว้ก็ได้นะ

9. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    :) ผม เพชร 124 คร้าบบบบบบบ อยู่ มอกรุงเทพรังสิตแว้ว :D

10. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    อยู่ รัง สิต หรอออ

มา เข้า bucc เลย มา ๆ ๆๆ

จัด ปายย ย

http://rcweb.net/bu

ชะ เบิ้บ บบ

11. te_uan

708
    25
    18
    ไปร้านที่พี่บอกกานก็ดีครับ........ในกทม......น่าจาไปกานได้เยอะๆ........คนอื่นว่าไงกานครับ......โอเคมะครับ:)

ไปด้วยกานนะเอมิ............อย่าไปกัวเรื่องเงิน...........พี่เบ้นบอกไม่แพง:D

12. earth mo

142
    1
    0
    ร้านไหนพี่เต้ บอกเลยครับ ชื่อร้านไร ตั่งอยู่ตรงไหน เวลาไปถึงกี่โมง รวมกันที่ไหน จัดไปครับ

ไปๆ ไปนั่งเล่นกันก่อนช่วงหัวค่ำก่อนแยกย้ายไปทำธุระกัน

13. earth mo

142
    1
    0
    ไม่มีเงินเหมือนกัน ตังจะเปลี่ยนเกียร์ยังไม่มีเลย

14. ร้านอยู่ตรงวัชรพลอ่ะ มิก12บาทถูกป่ะ

15. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เต้ เลี้ยง ปะล่ะ

เต้ เลี้ยง อะ ไป ~

๕ ๕ ๕

16. te_uan

708
    25
    18
    เจอกานครับพี่...........วันนี้แล้วครับ.........เจอกานนะครับ.........แล้วเด๋วผมจาโทรไปถามทางอ่าครับ:)

อยากกินอารายจ๊ะ...............เด๋วจัดไปให้:)

17. เต็มที่แต่พี่อยูไม่ดึกนะ เพราะพี่พึ่งกลับมาเนี้ย:D

18. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ไม่ ดึก เหมือน กัน เพราะ เด๊ซ กลับบ้าน
    แระ ก็ เอา เก๋า ไป ด้วย อะ

19. earth mo

142
    1
    0
    ประกาศ....!!!

ประกาศ ด่วน ครับ.............

วันนี้ วันที่30 มิถุนายน2550

ใครว่าง หรือ อยากจะพบปะเพื่อนพ้อง ชาวชมพูฟ้า

เรียนเชิณ มานั่งรวมรับประทานอาหาร ที่ร้านอาหารในซอยวัชรพล ชื่อร้านอะไรมิทราบ

ให้ติดต่อพี่ เบนซ์ ที่เบอร์โทร 0 8 1-4 3 1 6 6 2 4 เพื่อจะสอบถามที่ตั่งร้าน

หากใครไม่อยากตามไป หรือ สะดวกในช่วงเย็น จะมาพบปะกันก่อนก็ได้ที่ ปั๊มเจทใหม่เรียบด่วน

เวลา 18.30 น.- 19.30.น
    หลังจาก 19.30 น. เป็นต้นไปเราจะเดินทางไปร้านอาหารในซอยวัชรพล เพื่อร่วมรับประทานอาหาร
    หลังจาก21.40 น. เป็นต้นไปเราจะแยกย้ายกันกลับบ้านหรือไปทำธุระกันต่อ เพื่อไม่เป้นการดึกจนเกินไปครับ

ติดต่อสอบถาม กำหนดการได้ที่ เอิร์ท 085-822-0765

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2007
  20. ยังไงมาเจอกันเจ๊ทใหม่ก่อนนะครับ เวลาประมาณ18.30
    เพราะว่าเราจะเคลื่อนตัวเข้าไปรัปประทานอาหาร(เหล้า)กันเวลา19.30นะครับ
    (ทางไปร้านกรุณาโทรหาผมนะครับ แต่อยู่ในซอยวัชรพลครับ) ร้านไม่รู้จะถูกใจใครหรือเปล่า
    แต่ร้านเล็กๆก็มีใจที่ยิ่งใหญ่เหมือนกันนะครับ (ถ้าเป็นไปได้และไม่ติดอะไรอยากให้มากันเร็วหน่อยเหมือนกันนะครับ):D

21. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    นู๋ ไม่ รุ้จัก เจ็ท ใหม่ ฮี่ ๆ . . .

นู๋ ไม่ เคย ไป . . .

จริง ๆ นะ . .

ฮี่ ๆๆ ๆๆ

นู๋ เป็น เด็ก ดี

เอ๊า จริง ๆ นะ . . ๕ ๕

:p

22. เก่งครับ

24
    0
    0
    พลาดอีกจนได้อ่ะ

ไม่ได้เข้าเน็ท 2-3 วัน

อดไปเจออีกละ

นัดกันไวจริงๆ พี่นึกว่าจะcancel กันไปแล้วนะ

เห็นว่าไปตจวกัน

เซ็งๆ วันนี้ก็อยู่แถวรามอินทรานะนั่น

รถพี่ไปอู่ตรงนวลจันทร์มาสองวันติดละ

หกโมงเย็นนี่อยู่เรียบทางด่วนเลยอ่ะ...

เศร้า... :cry:

พี่จดเบอร์มาละ ไว้โทรไปคุย

คราวหน้าจัดให้เองดีก่ามั้ง

จะได้มีเวลาตริ๊งกันนานๆหน่อย :cool:

วันนี้ขออภัยจริงๆ

23. เก่งครับ

24
    0
    0
    ขออนุญาตลงเบอร์พี่ไว้อีกทีคับ

มีไรก็โทรมาคุยกานได้คับ

ปกติก็อยู่แถวท่าพระ (ช่วงหลังไปสิงอยู่นวลจันทร์บ่อย)

081-658-1087 , 086-366-0407 ครับ

24. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    อ้าวกำ เค้าไปกันหมดแระ ไม่ได้เข้ามาดู พลาดเลย:cry:

25. เมาพึ่งบ้านครับ

26. earth mo

142
    1
    0
    พี่น้องครับ รถผม จะตายแล้วเนื่องจาก วิ่งพีชีพ กะ วีโก้อย่างเมามัน ตอนตี3 ผลที่ออกมาคือ ควันท้วมถนนเลยครับ และ ผลจากการตรวจสอบหัวเทียนแล้วว่า..............

[size=10pt]หลังจากทำใจนอนเมือคืนนี้ครับเช้ามาแกะดู สายหัวเทียนดันขาดอีก แล้วสรุปว่า หัวเทียน สูบ1ครับ น้ำมันเครื่องไหม้ติดเพียบเลย (ถอดหัวเทียนตอนร้อนๆถ่ายตอนร้อนๆเลยดูได้จากรูปครับ[/size][​IMG]

[size=10pt]รูปที่ 2 หัวเทียนจากซ้ายไปขาว คือ 4-3-2-1 ครับ = 2กะ1 มีน้ำมันเครื่องติดอยุ่ แต่1มากกว่า2[/size]

27. แข่งหยังก็ได้โล่

28. earth mo

142
    1
    0
    มันไม่ใช่อารมที่จะเอาชนะอะพี่ มันเป็นอารมโม้โห มากกว่าที่ไปไหนมาไหน จะโดนไอพวกกะบะบ้าบางกลุ่ม มันจี้เอาแล้วชอบแข็น จริงๆ จะเลิกเล่นก้ได้เพราะ มันตามไม่ติดแล้ว ฉีกยาวๆ

แต่ ด้วยที่ว่าอารม อยากแข็นมันบ้างอะครับ ก็เลย...........แข็นยาวๆ แล้ว จุดจบ ที่หน้าซอยบ้าน คิดว่า น้ำมันเครื่องร้อนจะ หมดค่าความหนืด ก็เลย พัง ควันไหลตอนวิ่งอ่าครับ

ห้ายางทีนวาวล์ไม่น่าขาดได้ มั่งหลุดก้คงไม่ใช่เพระถามเพื่อนๆมากอีกที:D :D ขำขำครับ จะได้ทำใหม่ตอนนี้ยังไม่เวิคพอ ต้องให้ฝามันชิดกว่านี่อิอิ(ความร้อนชังไม่มากพออะเครื่องยังรับได้):D :D

29. te_uan

708
    25
    18
    กรำ...........เซ็งเลยดิเอิท.........ใจเย็นไม่น่าเปงปันหาใหญ่ม้างครับ

ปล..........ร้านมะคืนเจ๋งดีครับ.........พี่ที่ร้านฮาโคตตรอ่าครับ

30. earth mo

142
    1
    0
    ควันไม่ออกแหละ มันหาย เป็นปกติ เลย เล่นเอา ผม งงนะเนีย

สรุปวีโก้คันนั้น รู้จักกะผมแหละ เค้าก็ แค่อยาก มีเพื่อนกลับบ้านด้วย

แต่เค้าบอกว่า อิอิ เล่นซัดหนี อย่างเดียวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้