มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เก่งครับ

เก่งครับ New Member Member

24
    0
    0
    พี่เคยไปกิน ก็นึกว่าเป็นศิษย์เก่าเหมือนกัน
    แต่ไม่ใช่อ่ะ
    ประมาณว่าประวัติศาสตร์เค้าเคยขายอาหารเก่าแก่แถวๆสวนน่ะ
    รุ่นปู่หรือพ่อเค้านี่แหล่ะ เคยเข้าไปสวนบ่อยๆ อะไรประมาณนั้น
    แต่สรุปว่าไม่ใช่รุ่นพี่เราแน่นอน
    แต่ก็นิยมไปกันเยอะพอสมควร

สรุปน่าจะ Confirm เนอะ 30 นี้
    อ้อ... มีอีก2ร้าน อยู่เส้นกัลปพฤกษ์
    ร้านซ้ง.....อารมณ์แบบเหลาๆห้องแอร์
    แล้วก็ร้านเกียง้วน.....อันนี้ซีฟู้ดจากมหาชัย(อันนี้พี่มีบัตรลด10%) มีหอคอยเป็นห้องเกะ แต่คงต้องจองก่อน

ก็ช่วยๆกันเลือกๆหน่อยละกัน ใกล้ๆจะได้สรุปจำนวนคนกันอีกที

อ้อ...ไอ้ร้านเทียนไล้ก็มีห้องเกะนะ ถูกด้วย เผื่อใครอยากจะร้องเพลง

เจอร้านดีๆจะมาอัพเดทให้อีกที :cool:

2. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    ม่ายได้มานานเรย แวะมาทักทายคับ

3. ไอ้เก๋าคือไรง่ะ:p

4. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
  5. อ๋อ:D

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไปไหนกานบอกด้วยนะครับ..........อยากไปด้วยจ้า

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  7. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ไปๆ ๆๆ แต่ ไม่มี ตัง ๆ ๆๆ ๆ

๕ ๕

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  8. te_uan

708
    25
    18
    ไปกะเต้ก้อไดจ้า...........อิอิ:D

9. :D:D:D

10. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ลั่ ล ล๊าา าาา า า ~ ^w^

เต้ ต้อง เลี้ยง 2 ปาก 2 ท้อง นะ ตอนนี้

๕ ๕ ๕

^w^

11. เก่งครับ

24
    0
    0
    อย่าลืมสรุปกันเน้อ =)

12. te_uan

708
    25
    18
    อ่าจ้า............รู้อยู่ว่าเอมิกินมะเปลือง:D

13. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เห้ยยยยยยยยยยยยย

กระทู้ ตก ไป เยอะ

สรุปเอา ไง คะ ??

.. . . มิตติ้ง ง ๆ ๆ ๆ

กรึ๊ บๆ ๆ ๆ ๆ

14. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    หึหึเลือกเอา ล่ะกันนะครับ ตกลงกันเลย เอิร์ทอาจไม่ว่างจะต้องไปเทียวกะสาวๆ สาวๆเค้าเรียกร้องมา

สรุปกันเลยนะครับ แต่ถ้าเอิร์ท อยู่ กทม. เอิร์ทจะตามไปอีกทีนะครับแล้วจะติดต่อพี่ๆไปครับ

15. เอายังไงก็ว่ากันมานะ หรือว่าถ้าไม่ว่างยังไงก็มากินเหล้าที่พัทยาบ้านพี่ก็ได้นะ:D

16. earth mo

142
    1
    0
    ไอที่ไม่ว่างก็ไปพัทยานี่แหละครับ อิอิ:D:D:D

17. เก่งครับ

24
    0
    0
    สงสัยต้องไปมิตติ้งหาดจอมเทียนละม้างงง =)

18. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ไปๆ ๆ ๆ ๆๆ

ไป หา พี่ เบนซ์

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

รัก นะ koob koob

^w^

19. เกินไปน่า ถ้าแฟนเปิดมานี่นึกว่าชู้แน่นอน555:D

20. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    อ้าวไหนบอกว่าจะไปชะอำไม่ใช่เหรอเอิร์ทเปลี่ยนแผนแล้วเหรอ อิอิ

21. earth mo

142
    1
    0
    :D:D:D

22. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    แฟน มา อ่าน ก็ บอก "น้องสาว" ไง พี่เบนซ์

กิ๊ๆ ๆๆ ๆ

. . .

วันนี้ โคตร ขอบ คุณ เต้ กับ พี่กอฟ เลย

ซึ้ง น้ำ ตา ไหล

บื้ด ๆๆ . . .

ขอบ คุณ นะ ที่ มา หา อิ่ แพน ด้า ขี้ งอ แง

เงิ้บ ๆ ๆ

23. ฮาๆ ชอบพบปะผู้คนน่าดูนะ เอมิ:D :D :D

24. te_uan

708
    25
    18
    อย่าคิดมากน้อ........เล็กน้อยจ้า......แค่นี้ช่วยได้อยู่แล้ว........ว่างๆก็เอารถเข้าเช็คบ้างจ้า

25. เก่งครับ

24
    0
    0
    แง่งๆ

วันนี้ 25แล้วเน้อ...พี่น้อง =)

26. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    น่น เส้ะ เอา ไง ดี

ตัง ก็ ไม่ มี

คน ก็ หาย จ้อย

เงิ้ม มม ม

27. :D:D:D

28. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ไปพัทยากันไง 555
    อาทิดนี้เราก็ไป พอดีนัดเพื่อนๆสวนนนท์18/3ไว อิอิ้

29. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เอา งั้น หรอ ??

เอา
    งั้น ก็ ได้ . . . . . งั้น เอมิ ไม่ เอา รถ ไป

เต้ มา รับ ด้วย นะ

กิ๊ ๆ ๆๆ ๆ ๆ

30. earth mo

142
    1
    0
    ไปกะพี่เต้ด้วยครับ เพราะเอิร์ทไม่ได้ไปแล้วอ่าครับ ไม่รุ้รถจะเสร็จหรือป่าวเลย ต้องเอารถไปทำสีครึ่งคัน และปะพุด้วยอ่า

เฟิร์มแหละ อยุ่ กทม. แน่นอนครับ
    ร้านไหนว่ากันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้