มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    แล้วแต่แป๊ะ....

2. earth mo

142
    1
    0
    แล้วแต่แป๊ะ....555+

สิ้นเดือน เลยแล้วกัน ครับ วันเสาร์ที่ 30 นานดี จะได้ มีความคิดถึงอย่างมาก จะได้มีความกระตือรือร้น มามิตติ๊งกันดีม่ะอิอิ

สถานที่ ก็ร้านอาหาร ที่ใด ที่หนึ่ง ครับ แถวพระราม5 แล้วกัน ไปง่ายกลับสะดวกดี

3. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เออออ ๆ ๆๆ ดี ๆๆๆ ๆ ๆ ๆ

30 ๆ ๆ ดี เยี่ยม ๆ ๆๆ ๆ

เพราะ จะ มา บอก ว่า 23 ก็ ไม่ ว่าง . .

- 9 มิตติ้ง BUCC . . suger beat
    - 16 ไปสนามพีระ
    - 23 มิตติ้ง ReGent . . dreamworld

ล้าา า ลาา

๕ ๕

pS. คิดถึง เฮีย นะจ๊ะ ๆ ^w^

4. แล้วแต่:D

5. เก่งครับ

เก่งครับ New Member Member

24
    0
    0
    เห็นด้วยครับ

เป็นปลายเดือนนี้ก็ดีครับ
    ยิ่งเป็นแถวพระราม5ยิ่งดีใหญ่
    เพราะพี่อยู่แถวเดอะมอลล์ท่าพระ
    ขึ้นราชพฤกษ์ไป10นาทีก็ถึงแระ =)

6. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    เลือดชมพู ฟ้า เรามันเข้มข้น

7. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    หายไปไหนกันหมด ??

ไม่สนใจกันแล้วว่างั้น ??

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อยู่จ้าไม่ได้ไปไหนนะครับ........วันนี้ยังเจอพี่เบ้นอยู่เลย..........โลกกลมจิงๆ:)

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  9. ยังอยู่คร้าบ:D
    แหม! สาดทุกรอบนะพ่อคู้ณ!:D วันไหนไปมานั่งคุยกันด้วยนะเหงาไม่มีเพื่อนคุยเลย;)

10. te_uan

708
    25
    18
    พอดีรีบออกไปตามเพื่อนอ่าครับพี่...........วันหลังไปนั่งด้วยพี่...........ผมมองๆอยู่ไม่รู้พี่หายไปไหนอ่า:)

11. ครับผม:D

12. earth mo

142
    1
    0
    อ่ะอ่ะ ไป สาด ไปซ่ากันที่หน่ายอ่าครับ

13. อุๆ ไม่บอก:D

14. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
  15. te_uan

708
    25
    18
    งอลทำไมอ่าครับคนสวย..........เด๋วไม่น่ารักนะครับ.........วันหลังมีเด๋วชวนออกไปด้วยนะครับ:)

รู้ๆกานอยู่หนะเอิท.........อิอิ:D

16. :D:D:D

17. เก่งครับ

24
    0
    0
    มานปายหนายกาน สาดอารายกานฟะ ???

18. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ตกลง 30 นี่สรุป หรือยังคับ น่าจะว่างพอดีเลย......:)

19. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ช่วยไป - สาด - แถวๆ สว. บ้างจิ่ อิอิ

20. เก่งครับ

24
    0
    0
    รู้สึกดีอย่างยิ่งครับพี่น้อง
    ก่อนนี้ใช้สปอร์ตไรเดอร์...แม่ม..3บาทก่าๆ/กิโล
    เลยประชดชีวิตไปถอยมือสองมาติดแก๊สวิ่ง
    ล่าสุดจูนได้ราวๆ 1.25บาท/กิโลแระ
    เหลือตังค์เที่ยวอีกบาน 55555

สรุปกันมานะครับน้องๆ เรื่องMeeting
    คราวนี้ตั้งใจจะไปให้ได้เลยครับ =)

21. te_uan

708
    25
    18
    ประหยัดจังครับพี่..........รถผมถ้าขับได้9โลลิตรก็ยิ้มและครับ:D

จาดีเหรอครับ.........อิอิ:)

22. เก่งครับ

24
    0
    0
    เห็นน้องลูกแก้วรักโรงเรียนชนิดว่าผิดปกติวิสัยเด็กตรีวิดกันเลยทีเดียว =)

แต่ก้อเป็นเรื่องน่าชื่นชมนะคับ

แบบว่าปกติไม่ค่อยเจอ (รวมทั้งน้องสาวพี่ด้วย) =)

23. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ก็คงงั้นมั๊งคะ ก็ไม่เข้าใจ ทำไมสาวๆ ไม่ค่อยรักโรวเรียนแบบหนุ่มๆ เห็นงานสมานมิตร หรืองานต่างๆ ของสวนกุหลาบ เค้าก็ช่วยกันเต็มที่ สตรีวิทย์นี่โหรงเหรงมากๆ ได้ดีละลืมโรงเรียน ชิ

24. earth mo

142
    1
    0
    ผมคิดว่า วันที่30 เดือนนี้ น่าจะแน่นอน ครับ เอาจะไป นั่งร้านไหน่ายกานดีครับ เอา แบบ ชิว ราคาไม่แรงพอนะครับ จะได้ไม่หนักมาก ........... แล้ว รวมตัวกันที่ไหนก่อนดี ครับ พี่ๆ ที่ ถนัด เส้นพระรามห้า ช่วยบอกหน่อย.........

25. แหม! ก็ขับแบบนั้นมันจะ9โลลิตรได้ไง:p
    สรุปว่าแถวพระราม5ใช่ป่ะ ไกลบ้านจัง(เดี๋ยวใกล้ๆแล้วแจ้งอีกทีนะ):D

26. เก่งครับ

24
    0
    0
    แถวพระรามห้ามีร้านเพียบเลย หลายสไตล์
    แต่ที่พี่ไปนั่งบ่อยๆ(กะน้องๆ115) จะเป็นร้านเทียนไล้
    มีโต๊ะพูลด้วย
    แล้วก็มี สีน้ำ, แม่ปรุงปลาเผา, ป. กุ้งเผา
    หรืออีกที่ก็ร้านสวนกุหลาบเลย (จากวงเวียนพระรามห้า ข้ามสะพานพระรามห้าลงไป อยู่ขวามือ)
    ร้านสวนกุหลาบจะเป็นร้านในห้องแอร์ ไม่แน่ใจว่ามีแบบ open air รึป่าว เพราะไปกินกลางวัน
    หรือเส้นราชพฤกษ์ก็มีหลายร้านนะ บรรยากาศก็ใกล้ๆกันหมด

ถ้าจะรวมตัวกันก่อนก็เห็นจะมีปั๊ม ปตท ไม่ก็ Home Pro เลย ที่อยู่แถวนั้นและจอดรถได้เยอะ
    ก็ตัดสินใจกันไปก่อน เหลืออีกตั้งหลายวัน =)

เอ่อ...ถ้าพี่หายๆไปบางช่วง(งานยุ่งอ่ะ) ฝากน้องๆโทรมาอัพเดทบ้างสิ น้องเอิร์ทหรือเต้ก็ได้
    081-658-1087ครับ แต่ยังไงจะหาเวลาเข้ามาบ่อยๆครับ =)

27. earth mo

142
    1
    0
    ได้ครับพี่ เก่ง หากหายไปจากบอดจนผิดสังเกต ผมจะโทรไป ตามเลยครับ

ส่วนร้าน ที่ชื่อ ว่า สวนกุหลาบก็น่าสนนะครับ ไปครั้ง แรก แล้วก็ขอลด เลยเพราะ ว่าพวกเรามาจาก โรงเรียนสวนกุหลาบ คิดว่า เจ้าของและหุ้นส่วนน่าจะมาจากสวน นะครับ พี่น้องกัน น่าจะ ช่วยเหลือกัน น้า....

พี่ว่ากันอย่างไรครับ ออกความคิดเห็นได้เลนครับ เราชาวสวนยอมรับ ทุกความคิดเห็นเสอมครับ

28. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    แถวบ้านๆเลย

29. earth mo

142
    1
    0
    สบายนายอาร์ท ไปเลยงานนี้ ว่าแต่ คงไม่เอา ก๊อตจัง ไป นะหึหึ กลัวน้องก๊อตเอ็งจะไปคำรามใส่ใครเค้าให้

30. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    คราว นี้ เอมิ จะ เอา ไอ้เก๋า ไป

๕ ๕ ๕

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้